ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

เชิญผู้สนใจ ร่วมงาน เทคนิคการลงทุนทองคำ สไตล์ ThaiGOLD ครั้งที่ 4

โพสต์แนะนำ

แปลกใจจัง ทำไมยังไม่มีคนแสดงเจตจำนงค์จะมาบริจาคหนังสือกัน

มีแต่ยอดผู้จองเข้าสัมมนามีมาก

ขอโทษนะคะ ต้องแจ้งด้วยเหรอค่ะ เดิมนัดกับคุณดักแด้ว่าจะโทรนัดรับหนังสือกัน(pm ไปแล้วไม่ได้รับการนัดหมาย) แต่หลังจากนั้นก็เห็นแจ้งในกระทู้บริจาคฯ ว่าให้นำมาส่งในวันสัมนาเลย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เจ้แว่นแจ้งทานเจยัง จะได้นั่งทานข้าวที่นั่งติดคุณกัมพลสุดหล่อไง

ครั้งที่แล้วเห็นเฮียกัมไปนั่งทานโต๊ะเจก็อยากไปนั่งติดอยู่หรอกคะ

แต่เห็นทางโรงแรมเขาจัดอาหารมาให้สำหรับโต๊ะไม่เจน่าทานมากกกก

เลยต้องเสียสละเฮียกัมให้ไปนั่งกับคนอื่นคะ เรียกว่าเข้าสุภาษิต "รักแท้แพ้อาหาร" :32

ขอโทษนะคะ ต้องแจ้งด้วยเหรอค่ะ เดิมนัดกับคุณดักแด้ว่าจะโทรนัดรับหนังสือกัน(pm ไปแล้วไม่ได้รับการนัดหมาย) แต่หลังจากนั้นก็เห็นแจ้งในกระทู้บริจาคฯ ว่าให้นำมาส่งในวันสัมนาเลย

ไม่ต้องหรอกครับ เฮียแกอาจเป็นห่วง กลัวไม่ทราบกันว่า มีรับหนังสือบริจาค

จริงๆ ผมว่า ใครมี ก็คงบริจาคไปกันแล้ว หรือที่มีนิดหน่อย ก็คงมีติดไม่ติดมือกันมาให้บ้างเองแหละ เพียงแต่ เรื่องแค่นี้ คงไม่มีใครจะมาโพสต์บอกหรอก เลยเงียบๆกันอย่างที่เห็น

ขนาดผม ลูกเพิ่งโต ก็มีอยู่หลายเล่ม แต่ยังไม่ได้ไปเลือกดูเลย ไว้รอใกล้วัน ค่อยไปเลือกเอา :17

ผมก็กลัวว่าผู้เข้าร่วมสัมมนา จะไม่ทราบว่ามีการรับบริจาค

หนังสือเก่า(สภาพใหม่)กันน่ะครับ

ของผมเตรียมเรียบร้อยแล้ว เยอะพอสมควร

เก็บไว้ไม่ชั่งกิโลขายวันทำความสะอาดบ้านก่อนตรุษจีนอาทิตย์ที่ผ่านมาน่ะครับ :17

คุณ tutoo คะ แด้ไม่ได้รับพีเอ็มเลยค่ะ ยังคิดอยู่ว่าซักประมาณวันที่ 20 จะพีเอ็มไปถาม เพราะเห็นบอกว่า ขอเวลารวบรวมจากคนในตึกก่อน ถ้ายังต้องการให้แวะไปรับ รบกวนแจ้งอีกทีนะคะ

พอดี ขอแก้ไขชื่อผู้ลงสมัครนะครับ เบอร์ 176 ณัฐพงษ์ ขอเปลัี่ยนเป็น สุกัญญา แทนนะครับ

โอน 1200.17 บาท ให้แล้วครับ วันที่ 17/1/55 เวลา 12.06 จาก กสิกร เข้า กรุงเทพ บ/ช 104-0-335034

โอน 1200.17 บาท ให้แล้วครับ วันที่ 17/1/55 เวลา 12.06 จาก กสิกร เข้า กรุงเทพ บ/ช 104-0-335034

ต้องรบกวนคุณ poth2006 แจ้งที่หมายเลข 0-2673-9911 ต่อ 250 หรือทาง patarika@gtwm.co.th เพราะต้องใช้ชื่อ-นามสกุลจริง และหมายเลขติดต่อกลับด้วยค่ะ ^^

ขอบคุณมากค่ะ

อัพเดทจำนวนสมาชิก ณ วันนี้ 17.00 น. 461 ท่านแล้วค่ะ

ตอนนี้ยังรับลงทะเบียนอยู่เรื่อยๆนะคะ รอเฮียกัมหรือเฮียเน้ามาประกาศปิดรับในนี้อีกทีค่ะ ^^

สมาชิกท่านใดต้องการแจ้งลงทะเบียน หรือเปลี่ยนแปลงแก้ไขรายละเอียดอะไร อย่าลืมติดต่อที่จี้โดยตรงที่ 0-2673-9911 ต่อ 250 นะคะ ชัวร์กว่าค่ะ

รายชื่อวันนี้แบ่งเป็น 2 ภาพนะคะ ลำดับที่ 1-216 และลำดับ 217 เป็นต้นไป สมาชิกเริ่มเยอะ (มากกก) ภาพเดียวกลัวจะตาลายกันค่ะ

ถูกแก้ไข โดย Gegie

ตาลายมานานแล้วเอ๊ย จี จี้ 55555 คนเยอะจัดจริง ๆ

ยังทันอยู่เปล่าอ่ะคะ

จอง 1 ที่ค่ะ

ไม่ได้เข้ามานานมากๆๆๆๆๆ ไม่รู้เลยว่าเวปดูเปลี่ยนไป

เด๋วโอนให้พรุ่งนี้ค่ะ

ช่วยเช็คให้หน่อยครับ โอนเงินไปแล้ว

แล้วก็แจ้งไปทางอีเมล์ตอน 13.41 แล้วครับ

ชื่อ ปิยสุต วันที่ 18/01/2012 เวลา 13.35 ครับ

ช่วยเช็คให้หน่อยครับ โอนเงินไปแล้ว แล้วก็แจ้งไปทางอีเมล์ตอน 13.41 แล้วครับ ชื่อ ปิยสุต วันที่ 18/01/2012 เวลา 13.35 ครับ

จี้ไม่ได้รับอีเมลล์ค่ะ รบกวนโทรเข้ามาแจ้งที่หมายเลข 0-2673-9911 ต่อ 250 นะคะ

ขอบคุณมากค่ะ

อัพเดทจำนวนสมาชิก ณ วันนี้ 17.00 น. 461 ท่านแล้วค่ะ

ตอนนี้ยังรับลงทะเบียนอยู่เรื่อยๆนะคะ รอเฮียกัมหรือเฮียเน้ามาประกาศปิดรับในนี้อีกทีค่ะ ^^

ห้องรับได้ประมาณ 600 แต่ผมว่า คงขอปิดรับลงทะเบียนแค่สัปดาห์นี้พอละกันนะครับ เท่าไหร่เท่านั้น

เดิมก็คาดไว้ว่าประมาณ 400-500 ท่านอยู่แล้ว น่าจะพอดี

ขอบคุณทุกท่าน ที่ให้ความสนใจ ร่วมเข้าฟังสัมมนาในครั้งนี้นะครับ

อย่าลืม ใครมีหนังสือ ต้องการบริจาค ก็ติดไม้ติดมือมากันคนละนิดละหน่อยนะครับ ร่วมกันทำบุญ

ห้องรับได้ประมาณ 600 แต่ผมว่า คงขอปิดรับลงทะเบียนแค่สัปดาห์นี้พอละกันนะครับ เท่าไหร่เท่านั้น เดิมก็คาดไว้ว่าประมาณ 400-500 ท่านอยู่แล้ว น่าจะพอดี ขอบคุณทุกท่าน ที่ให้ความสนใจ ร่วมเข้าฟังสัมมนาในครั้งนี้นะครับ อย่าลืม ใครมีหนังสือ ต้องการบริจาค ก็ติดไม้ติดมือมากันคนละนิดละหน่อยนะครับ ร่วมกันทำบุญ

ตามเฮียกัมว่านะคะ ปิดรับลงทะเบียนสัปดาห์นี้

ถ้ายังงั้นจี้ให้เวลาถึงวันอาทิตย์ วันจันทร์เป็นต้นไปไม่รับแล้วนะคะ แล้วจี้มาสรุปยอดอีกรอบค่ะ ^^

ส่วนจำนวนสมาชิก ณ วันนี้ เวลา 17.00 น. รวมทั้งหมด 523 ท่านแล้วค่ะ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...