ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

boyles

วิเคราะห์ทอง ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะครับ^^By Boyles

โพสต์แนะนำ

http://www.youtube.com/watch?v=ZbRWzD1E0gE&context=C38a1856ADOEgsToPDskLoiA7DDczPzP1vCYCE4oPM

มา Share มุมมองนะครับ ผิดทาง ก็ขอคำชี้แนะด้วยนะครับ พอดีทำไว้ เมื่อวานซืน ^^

Boyles

ถูกแก้ไข โดย ปุยเมฆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ทองน่านะมี response ที่ FIBO เพราะ ขึ้นด้วย OI ที่ต่ำมาก ดังนั้น การ Rally ของทองไม่น่าจะไกลเกิน FIBO ครับ เราคงต้องดู CandleStick ประกอบ รูปแบบเทขายจะเกิดที่ตำแหน่งใด ของ Fibo ครับ ^^

ถูกแก้ไข โดย boyles

สุดยอดมากครับ ขอบคุณหลายๆเด้อ :gd

ชอบจัง กราฟ vdo เคลื่อนไหว ตีเส้น ให้เห็นกันจะ ๆ วันหน้าแวะมาบ่อย ๆ อีกนะคะ บวกคะแนนกระทู้ให้เป็นกำลังใจเลยค่ะ ประเดิม

ดีครับ ^^ ผมยิ่งเข้า FB ที่ทำงานไม่ด้อยู่ ^^

นานๆจะตอบหระทู้ ขอชมว่าคุณบอยทำได้ดีมากเลย แต่ขอเสนอนิดครับ อย่างแรกเลย ช่วยทำเป็นวิทยาทานนะครับ ผิดหรือถูกคงคาดเดาได้ยากเพราะมีปัจจัยต่างๆมากระทบไม่มากก็น้อย สิ่งที่ได้รับเป็นการนำอดีตมาคาดการณ์อนาคตซึ่งเป็นปกติในภาวะที่ปกติ ดีกว่าลงทุนโดยเห็นเป็นการพนัน สอง เวลานำเสนอน่าจะเร็วกว่านี้เพราะพวกเรามีเวลาลงทุน 10.00-24.00 เท่านั้นบางครั้งก็ต้องการใช้ข้อมูลที่ทันกับเหตุการณ์ สาม นี้เป็นความคิดผมนะดีหรือไม่ถ้าเราจะใช้การพูดทางเทคนิคเป็นภาษาไทยล้วนๆที่ฟังแล้วเข้าใจเลย สี่ เป็นสิ่งที่ผมคิดเองอีกนั่นแหละ แนะนำเลยว่าควรระวังช่วงเวลาและราคาตรงไหน ราย 4 ชม ควร รับหรือขายออกตรงไหน ไม่จำเป็นต้องตรงเพราะไม่มีทางตรงได้ 555+ รายวัน รายเดือน พอเป็นแนว สุดท้ายนี้ กด LIKE ให้เลยครับ :Kk :Kk :K2 ปล.ผมชอบลิเวอร์พูล ครับ เกี่ยวกันไหมเนี่ย :uu

นานๆจะตอบหระทู้ ขอชมว่าคุณบอยทำได้ดีมากเลย แต่ขอเสนอนิดครับ อย่างแรกเลย ช่วยทำเป็นวิทยาทานนะครับ ผิดหรือถูกคงคาดเดาได้ยากเพราะมีปัจจัยต่างๆมากระทบไม่มากก็น้อย สิ่งที่ได้รับเป็นการนำอดีตมาคาดการณ์อนาคตซึ่งเป็นปกติในภาวะที่ปกติ ดีกว่าลงทุนโดยเห็นเป็นการพนัน สอง เวลานำเสนอน่าจะเร็วกว่านี้เพราะพวกเรามีเวลาลงทุน 10.00-24.00 เท่านั้นบางครั้งก็ต้องการใช้ข้อมูลที่ทันกับเหตุการณ์ สาม นี้เป็นความคิดผมนะดีหรือไม่ถ้าเราจะใช้การพูดทางเทคนิคเป็นภาษาไทยล้วนๆที่ฟังแล้วเข้าใจเลย สี่ เป็นสิ่งที่ผมคิดเองอีกนั่นแหละ แนะนำเลยว่าควรระวังช่วงเวลาและราคาตรงไหน ราย 4 ชม ควร รับหรือขายออกตรงไหน ไม่จำเป็นต้องตรงเพราะไม่มีทางตรงได้ 555+ รายวัน รายเดือน พอเป็นแนว สุดท้ายนี้ กด LIKE ให้เลยครับ :Kk :Kk :K2 ปล.ผมชอบลิเวอร์พูล ครับ เกี่ยวกันไหมเนี่ย :uu

ขอบคุณมากๆเลยครับ จะรับไว้พิจารณาแล้วปรับปรุง มีประโยชน์มากๆเลยครับ

ปล. ผมก็ชอบลิเวอร์พูลเหมือนกัน เชียร์หัวใจจะวายในวันมหาอุดวันนั้น 555+

ดีครับ ^^ ผมยิ่งเข้า FB ที่ทำงานไม่ด้อยู่ ^^

ได้ครับ จะรีบ Up ให้นะครับ ^^

ชมชอบ....แวะเอาวีดีโอมาฝากบ่อยๆนะครับ มันถึงลูกถึงคนดี ผมว่าช่วยเพื่อนๆได้มากเลย สุดยอดดดดด

http://youtu.be/eC68er4G3FM

GC 13-1-2012 GARLEY OI FIBO TRIANGLE By Boyles

ถูกแก้ไข โดย boyles

ขอบคุณมากครับ ให้ความรู้ผมและเพื่อนๆ ได้มากเลย ขอเป็นแฟนคลับคุณ Boyles ด้วยนะครับ :01

ถูกแก้ไข โดย Harnsin

พึ่งรู้ว่ามีกระทู้นี้จะมาเยี่ยมบ่อยๆครับ :53