ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

boyles

วิเคราะห์ทอง ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะครับ^^By Boyles

โพสต์แนะนำ

มาที่แนว Agreement 1669-1672** แล้ว มาลุ้นกันดูครับ ^^

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มาที่แนว Agreement 1669-1672** แล้ว มาลุ้นกันดูครับ ^^

ลุ้นว่างัยคะคุณบอย :047

กลับมากดไม่ทัน เด๋วได้ของแพงแน่เลยเรา ขอบุณที่ชี้แนะนะคะ

หวัดดีคะ คุณบอย ดีใจจังโพสต์ได้แล้ว ติดตามคุณบอยมา 2 เดือนแล้ว

แต่โพสต์ไม่ได้เลย (( ต้องขอบคุณ คุณปุยเมฆที่แก้ไขให้ ))

คงได้แลกเปลี่ยน และ สนทนากันมากกว่านี้

ตอนนี้ ติดดอย กระจายไปทั่วทุกจุด อิอิ

ขอบคุณคะ

(( แฟนคลับ ))

ลุ้น long ครับ ที่ตีไว้ให้ ตอนเช้าอ่ะครับ แอบกาดอกจันทร์ไว้ให้ด้วยตรง 1669-1672 ** คิดว่าน่าสนใจ

แต่ยังจะหลุดอีกอาจต้องมอบตัวระยะสั้นล่ะครับ เพราะยังมีอีกแนวที่น่าสนใจ 1651 อีก แต่ผมว่าแนวนี้ความจริงมันก็น่าจะโอแล้วน้า ^^

ถ้าจะให้ Confirm จริงๆ ต้องยืนเหนือ 1680 ให้ได้สักพักนึงครับ แต่ก็อาจจะต้องซื้อแพงหน่อย

ถูกแก้ไข โดย boyles

เริ่มดีดล่ะ เฮงๆกันครับ เดี๊ยวไปธุระก่อน โชคดีคร๊าบบบ !!!

เริ่มดีดล่ะ เฮงๆกันครับ เดี๊ยวไปธุระก่อน โชคดีคร๊าบบบ !!!

เฮงๆครับ

หลังจากมอบตัวไป ก็ลงมาถึงแนวรับสุดท้ายที่ 1652-1655 นะครับ ใครอยากเสี่่ยงก็อาจต้อง STOP ไว้ 1645 ก็ได้นะครับ ไม่ไกล แล้วก็หรือใครรอชัวร์ ก็รอเบรคเส้น Trend line แนวต้านของกราฟ 4 ชม. ค่อยกลับมาเทรดก็ได้นะครับ เดี๊ยวพรุ่งนี้ทำ VDO ให้ มันลงแรงจริงๆ - -!

โชคดีนะครับ ^^

หวัดดีคะ คุณบอย ดีใจจังโพสต์ได้แล้ว ติดตามคุณบอยมา 2 เดือนแล้ว

แต่โพสต์ไม่ได้เลย (( ต้องขอบคุณ คุณปุยเมฆที่แก้ไขให้ ))

คงได้แลกเปลี่ยน และ สนทนากันมากกว่านี้

ตอนนี้ ติดดอย กระจายไปทั่วทุกจุด อิอิ

ขอบคุณคะ

(( แฟนคลับ ))

ยินดีด้วยค่ะ คุณ danial ไม่มาตามอ่านคุณบอย ไม่เห็นนะคะเนี่ย รอฟังส่งข่าวอยู่ ว่าโพสต์ได้หรือยัง ^_^

ทำไมราคาใน จีที โกลด์ไม่ขยับเลยอ้ะคะ แม้แต่จุดก้ไม่ขยับ ขยับแต่เข็มนาฬิกา

มาเกือบ 5 นาทีแล้ว เป็นไปได้หรอ ???

สวัสดีค่ะคุณ boyles คุณปุยเมฆและสมาชิกที่น่ารักรอบห้อง^________^

พี่ลงทะเบียนและเข้ามาโพสต์วันแรกเหมือนกันค่ะ

ติดตามอ่านข้อความของคุณปุยเมฆและการวิเคราะห์ราคาทองคำของคุณ boyles เสมอ

รอฟังความคิดเห็นคุณ boyles อย่างต่อเนื่องนะคะ

ขอบคุณมากค่า

คุณปุยเมฆ คะ

สปอร์ท ในจีที หน้าจอคุณปุยเมฆ ไม่ขยับป่าวคะ

ของเราหยุดนิ่งเลยอ้่ะ เป็น 10 นาที แล้ว

ขยับแต่เวลา

สวัสดีค่ะคุณ boyles คุณปุยเมฆและสมาชิกที่น่ารักรอบห้อง^________^

พี่ลงทะเบียนและเข้ามาโพสต์วันแรกเหมือนกันค่ะ

ติดตามอ่านข้อความของคุณปุยเมฆและการวิเคราะห์ราคาทองคำของคุณ boyles เสมอ

รอฟังความคิดเห็นคุณ boyles อย่างต่อเนื่องนะคะ

ขอบคุณมากค่า

สวัสดีค่ะ คุณ gejen welcome to thaigold ค่ะ

คุณปุยเมฆ คะ

สปอร์ท ในจีที หน้าจอคุณปุยเมฆ ไม่ขยับป่าวคะ

ของเราหยุดนิ่งเลยอ้่ะ เป็น 10 นาที แล้ว

ขยับแต่เวลา

เหมือนกันค่ะ