ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

น้องเหมยน่ารักออกค่ะ เข้ามาทักทายพี่เป็นคนแรกเลย จะลืมได้ไง ขอชื่นชมสมาชิกในเวปนี้ทุกคนเลยค่ะ ชื่นชมในน้ำใจและขอขอบคุณทุกข้อ

มูลข่าวสารที่พี่ได้เข้ามาอ่านผ่านมายังทุกคนด้วยค่ะ

ว่าแต่ว่าตอนนี้น้องเหมยรอขายหรือรอซื้ออยู่อะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ราคาขายตอนนี้(24050)ขายออกก่อนดีมั๊ยคะ เพื่อนๆช่วยออกความเห็นหน่อยค่ะ ซื้อมา 23850จริงๆแล้วขายไปแล้วตอน 24170รออยู่ตั้งหลายวันก็ไม่ขึ้นไม่ลงอ้อลงนิดหน่อย แล้วหลังๆทำท่าจะขึ้น ก็เลยซื้อคืนราคาเดิม แล้วก็ลงปุ๊ปเลย เอาไงดี รอคำตอบอยู่นะคะ

ราคาขายตอนนี้(24050)ขายออกก่อนดีมั๊ยคะ เพื่อนๆช่วยออกความเห็นหน่อยค่ะ ซื้อมา 23850จริงๆแล้วขายไปแล้วตอน 24170รออยู่ตั้งหลายวันก็ไม่ขึ้นไม่ลงอ้อลงนิดหน่อย แล้วหลังๆทำท่าจะขึ้น ก็เลยซื้อคืนราคาเดิม แล้วก็ลงปุ๊ปเลย เอาไงดี รอคำตอบอยู่นะคะ

แนะนำให้เข้าไปในห้อง ขอเดาราคาทอง เลยคะ รับรองเพื่อนๆเยอะแยะ ข้อมูลเพียบ ไม่เงียบเหงาค่ะ

หรือห้อง คุยกานขำๆเรื่องทอง ก็ได้..เชื่อดิ

เย้ๆ เด้งแล้วขอสีเขียวยาวๆอีก

รอ รอ รอ ร้อ รอ เหมือนกันค่ะ ขึ้นไปโลดดดดดด ^^

อยากขอบคุณคุณDonJuanที่การวิเคราะห์จะถูกหรือจะผิดก็ตาม ก็ทำให้คนอ่านรู้สึกดี อย่างน้อยเมื่อถือดอยอยู่ พอเห็นทองลงก็ใจเสีย แต่พอได้

อ่านคำวิเคราะห์ของคุณเรื่องถูกหรือผิดก็ไม่สำคัญแล้ว มันทำให้รู้สึกดีขึ้น เหมือนเป็นการให้กำลังใจกับเพื่อนๆสมาชิกที่ติดดอยอยู่ ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

ราคารับซื้อคืนของฮ.23970 ของGTสองสี่กว่าแล้ว ทำไมต่างกันเยอะจัง น่าเบื่อจริงๆ

ถูกต้องนะคร๊าบบบ อันตราย GF และยิ่งเป็นชาวสวนแบบผม เสียได้ๆ ยังไม่คุ้มทุนเลย แต่ไม่ยอมแพ้ แต่ไม่บ้าลุยเดี๋ยวเสียหายหนักกว่าเดิม ไม่มีเพื่อนเล่นเหมือนกัน งมอยู่คนเดียว อยากมีเพื่อนเล่นเพื่อนคิดเหมือนกันครับ แต่ใครหล่ะอยากเป็นเพื่อนกับชาวสวน คงไม่มี

ตกลงคุณilAliได้เพื่อนได้ที่ปรึกษารึยังคะ จิงๆก็น่าจะปรึกษาได้ทุกคนนะ กูรูเก่งๆทั้งนั้นเลย บางทีงมอยู่คนเดียวก็แย่ ไม่รู้จะไปทางไหน ไปๆมาๆก็ขาดทุนอีก จะเข้ามาถามใครก็คงไม่ค่อยได้หรอกมั้ง ไม่กล้าอีกต่างหาก กลัวเขาจะไม่ตอบ ช่าย เราอาจจะคิดไปเอง ถึงได้ขาดทุนอยู่จนทุกวันนี้ไง หลังๆก็เลยไม่ค่อยซื้อไม่ค่อยขาย ทิ้งไว้ยาวๆหน่อย เพราะส่วนใหญ่พอ

ขายเสร็จก็ขึ้น พอซื้อปุ๊บก็ลง พอเราไม่ทำไรอยู่เฉยๆ ทองก็ลงเอาๆ นั่งดูมันลงไปเรื่อยๆ พอเราขายไปแล้วก็ไม่ค่อยขยับ ทำท่าจะขึ้นอีก โอ้ย.. จะเล่นได้มั้ยเนี่ย และบางทีก็เอือมระอากับ

ระบบการปรับราคาอย่างทีเคยบอก เฮอะ ซิง เ จ งงง เจ็ง

น้องเหมยเป็นยังไงบ้างค่ะ อ่านอยู่รึเปล่า คิดถึงนะ แต่ตอนนี้พี่ขอสลบก่อน(55)

สวัสดีค่ะคุณDonJuan ที่บอกว่าปล่อยไปแล้วหมายถึงทองใช่มั๊ยคะ ถ้างั้นก็หมายความว่าต่อจากนี้ไปทองจะย่อตัวลงรึป่าวคะ หรือว่าลงเลยอะคะ

ขอบคุณค่ะ

ก็อยากขอชื่นชมคนเก่ง ได้ลำใยอยู่ร่ำไป คนพูดคงต้องนั่งดูเปลีอกลำใยไปก่อน(55)

1617.5 ย้ากกกกกกกกกก!!!!!

เอ่อ โพสท์หลายห้องจัด

โทดทีค่ะ ไม่ได้กะจะโพสท์ห้องนี้