ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีทุกๆท่านและขอบคุณน้องโป๊บที่แสนจะน่ารัก ปลอดภัยตลอดการเดินทางนะคะ มีเวลาเข้ามาคุยด้วย^______^

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดียามเช้าทุกๆ ท่าน จนแล้วจนรอดวันนี้ก็ว่างเข้ามาทักทายเพื่อนๆ ที่แสนคิดถึงทุกท่านๆ

เนื่องด้วยวันนี้ลากิจ เลยมีเวลา หุหุหุุหุหหุุหุ ขอให้รับลำใยกันทั่วหน้านะจ๊ะ :01

หายปายไหนมาคะ บายดีนะ มีความสุขมีกำไรนะคะ :gvme

ดีจ้าสาวpope มีความสุขมีกำไรทุกการลงทุนนะคะpost-4992-0-39597200-1342508572.gif

http://www.ranthong.com/

Seriwan

วันนี้ยืนเหนือ1585 ได้อย่างมั่นคง ไปรอขาย 1597- 1605 ถ้าหลุด 1582 ลงมา รอเก็บของถูก 1577-1563 จ้า วันนี้พี่เก้พูดอีกวันหนึ่ง ไม่รู้ทิศทางจะไปทางไหน ไปไวมาไว เก็บกำไรดีกว่า อิอิ

วันนี้ปอดว่าง รอเก็บ แล้วค่อยปล่อย ตามเสตปขั้นบันได จ้า

เผื่อใจดีแถมให้1555 1563 1577 (pv=1585) 1597 1605 1615 1625 (เผื่อฟลุ๊ก) มาหรือเปล่าไม่รู้ แต่อยากได้จัง อิอ�

การลงทุนมีความเสี่ยง โปรดใช้วิจารณญานในการลงทุนจ้า

ดีจ้าสาวpope มีความสุขมีกำไรทุกการลงทุนนะคะpost-4992-0-39597200-1342508572.gif

http://www.ranthong.com/

Seriwan

วันนี้ยืนเหนือ1585 ได้อย่างมั่นคง ไปรอขาย 1597- 1605 ถ้าหลุด 1582 ลงมา รอเก็บของถูก 1577-1563 จ้า วันนี้พี่เก้พูดอีกวันหนึ่ง ไม่รู้ทิศทางจะไปทางไหน ไปไวมาไว เก็บกำไรดีกว่า อิอิ

วันนี้ปอดว่าง รอเก็บ แล้วค่อยปล่อย ตามเสตปขั้นบันได จ้า

เผื่อใจดีแถมให้1555 1563 1577 (pv=1585) 1597 1605 1615 1625 (เผื่อฟลุ๊ก) มาหรือเปล่าไม่รู้ แต่อยากได้จัง อิอ�

การลงทุนมีความเสี่ยง โปรดใช้วิจารณญานในการลงทุนจ้า

สวัสดีคุณต่าย คุณอาร์ท เจ้าป้า ป้ารี และรอบห้องที่น่ารัก

ทานอาหารเช้ากันหรือยังคะ

มีข่าวคุณ Seriwan มาฝากกันแต่เช้า ขอบคุณมากๆค่ะคุณกระต่ายคนสวย

คุณอาร์ท

มีแนวทางยังไงคะวันนี้

หายปายไหนมาคะ บายดีนะ มีความสุขมีกำไรนะคะ :gvme

ไม่ได้หายไปไหนครับ หุหุหุหุหุ งานเยอะมาก ไม่มีเวลานั่งหน้าคอมเลย วันนี้ลาไปธุระ เลยพอมีเวลาสะหน่อย :Dh

ถึงคุณต่าย สาวสวยใจดี ขี้เล่น ฝากชื่นชม แอนด์ ชื่นชอบ คุณ Seriwanค่ะ ชวนมาห้องนี้มั่งสิคะ ฝากบอกว่า ป้าห้องนี้ อยากคุยด้วยตัวเป็นๆ อิอิ

ไม่ได้หายไปไหนครับ หุหุหุหุหุ งานเยอะมาก ไม่มีเวลานั่งหน้าคอมเลย วันนี้ลาไปธุระ เลยพอมีเวลาสะหน่อย :Dh

น้องตี๋ สุดlove วันนี้ น้องจะทำไร จะได้ทำตรงข้าม ป้าเลือกก่อน ป้าจะรอซื้ออ่ะ น้องตี๋ขายละกัน จับมัดมือชก อิอิ

น้องตี๋ สุดlove วันนี้ น้องจะทำไร จะได้ทำตรงข้าม ป้าเลือกก่อน ป้าจะรอซื้ออ่ะ น้องตี๋ขายละกัน จับมัดมือชก อิอิ

สวัสดีค่าคุณตี่๋

ช่วงนี้เทรดน้องทองหรือเปล่าค้า มีอะไรดีๆแนะนำด้วยจ้า

like หมด +love ให้ทุกคนครับ

สวัสดีค่า ดช เม่า

น้องเฟิร์สทานข้าวเก่งและซนมากขึ้นไหมคะ หรือว่าเรียบร้อย

สวัสดีค่า ดช เม่า

น้องเฟิร์สทานข้าวเก่งและซนมากขึ้นไหมคะ หรือว่าเรียบร้อย

เรื่องทานข้าวก็พอถูไถตามวัยเขาหละครับ ช่วงนี้กำลังติดเล่นและพูดเก่งขึ้นมาก พูดตลอดครับ

like หมด +love ให้ทุกคนครับ

ดู วิอ.จิ๋ว แล้วทำตามได้นะ เปนป้า มาต้านแรก ถ้าไม่ผ่านขายก่อน รอเก็บใหม่ ดอยที่เหลือลุ้นต่อไป แต่ถ้าปั่นไปมา เป็นลำไย ก็ซดเลยอ่ะ

เรื่องทานข้าวก็พอถูไถตามวัยเขาหละครับ ช่วงนี้กำลังติดเล่นและพูดเก่งขึ้นมาก พูดตลอดครับ

พูดชัดถ้อย ชัดคำ กะน้องนะคะ อย่าไปพูดเหมือนน้อง ให้น้องพูดชัดๆค่ะ

สวัสดีคุณต่าย คุณอาร์ท เจ้าป้า ป้ารี และรอบห้องที่น่ารัก

ทานอาหารเช้ากันหรือยังคะ

มีข่าวคุณ Seriwan มาฝากกันแต่เช้า ขอบคุณมากๆค่ะคุณกระต่ายคนสวย

คุณอาร์ท

มีแนวทางยังไงคะวันนี้

good morning ครับพี่กบ

วันนี้มีประกาศตัวเลขบ้านใหม่ช่วง 19:30 ซึ่งลุงเก้ได้พูดไว้ว่าดีขึ้นเมื่อวานถ้าเป็นตามคาดทองคงลงอีกครั้งในช่วงกลางคืน

ปล. 1583 เท่ากับ 1572 เมื่อคืนเลย

ถูกแก้ไข โดย artjar

ขอบคุณกูรูทุกท่านสำหรับแนวทางวันนี้ค่ะ โชคดีมีลำไยกันทุกท่านนะคะ

ถูกแก้ไข โดย เกตุ