ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

จริงครับมันสู้กันแค่นี้แหละ อิๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:57ยินดีและเต็มใจคะ เป็นมาซักระยะโพสต์ภาพ บทความรัยไม่ได้เลย ต้องไปฝากเวปอื่นแล้วนำมาแปะที่ทู้อีกที.. ไม่ซีเรียสนะคะ..ทำให้เสียเวลาขึ้น..ประกอบกับช่วงนี้เวลาน้อยลง เต็มที่เท่าที่ทำได้นะคะ.. :32

ดีใจค่ะ คุณต่ายน่ารักเสมอ มีเวลาก็เข้ามาโพสต์ข่าวร้อนๆเป็นประโยชน์มากๆๆให้กับหมู่เฮา ซึ้งค่ะ

ขอบคุณมากๆๆนะคะ

like and love คุณต่ายคนสวย^____^

:57 image-0A07_50DAC92B.jpg :32

ไปทำงานก่อนนะคะเพื่อนๆ..ยังหาคนขับไม่ได้เลย...เหนื่อยมากกกกกกกกก..ลุยเองทั้งเช้าเย็น..ตอนนี้ขอบอกกล้ามเป็นมัดๆเลยอ่ะคริคริ........

ยังหาคนขับไม่ได้นะคะ เข้าใจเลยว่าคุณต่ายเหนื่อยมากๆๆ

คุณต่ายถ้ามีเวลาก็เข้ามาคุย มาเสิร์ฟข่าวบ้างเท่าที่เวลาจะอำนวยให้ หมู่เฮาก็สบายใจแล้วค่ะ ประโยชน์น่ะได้รับทุกครั้งอยู่แล้ว

เอาไว้หาคนขับได้ หมู่เฮาเป็นได้ไชโยโห่ฮิ้ววว

ขอบคุณคลิป วิเคราะห์ราคาทองเป็นชุดๆของบริษัทต่างๆทุกๆวันค่ะคุณต่ายคนเก่ง^____^

ปล กล้ามเป็นมัดๆแข็งแรง ทั้งเต้น ทั้งขับรถ เซะซี่นะฮ้า

ถูกแก้ไข โดย gejen

หลังจากนั้น โดนหลอกครับ 555 ผมเอสไปก็ปิดเรย ไม่ดื้อ ไม่หือไม่อือ เปิดบายตาม เอาทุนคืนอย่างเร็ว

(การโพสนี้เป็นการนำเสนอของการเดย์เทรด ผมคิดว่าบางทีคนเล่นแท่งจะสับสนได้ เปลี่ยนหน้ารวดเร็ว แต่บางครั้งคนเล่นแท่งได้รับรู้ว่าพวกเดย์เทรดเขาคิดอะไร ทำอะไร อาจจะพอไหวตัวได้ทันในบางครั้งที่อันตรายกำลังมาเยือน เพราะเดย์เทรด จะเป็นกลุ่มแรกที่รอดเสมอครับ

หลังจากนั้น โดนหลอกครับ 555 ผมเอสไปก็ปิดเรย ไม่ดื้อ ไม่หือไม่อือ เปิดบายตาม เอาทุนคืนอย่างเร็ว

(การโพสนี้เป็นการนำเสนอของการเดย์เทรด ผมคิดว่าบางทีคนเล่นแท่งจะสับสนได้ เปลี่ยนหน้ารวดเร็ว แต่บางครั้งคนเล่นแท่งได้รับรู้ว่าพวกเดย์เทรดเขาคิดอะไร ทำอะไร อาจจะพอไหวตัวได้ทันในบางครั้งที่อันตรายกำลังมาเยือน เพราะเดย์เทรด จะเป็นกลุ่มแรกที่รอดเสมอครับ

ขอบคุณมากๆนายกระจอก

เข้าใจหมู่เฮาชาวแท่งที่ดูกราฟไม่เป็นว่า อยากจะหนีรอดได้เวลาอันตรายมาเยือน ไม่อย่างนั้นหน้าตาจะพากันด๊ำดำไปหมด555

ขอบคุณมากๆค่ะ

ว่าแต่นายกระจอกเทรด GF หรือ GS คะ

buy ไปที่ spot เท่าไหร่

:031 เล่นสั้น..ความเสี่ยงสูง..ซื้อแล้ว..ตัดสินใจถูก..ผิด..ต้องทำตามแผนที่ตั้งใจไว้ทันที..ประเมินความเสี่ยงความเสียหายที่เรารับได้..ลงทุนอย่างมีความสุข..หัวใจหลักของเดย์เทรด..สวดยอดอ่ะ..ขอบคุณนะคะ :32like..หมด..ติดไว้ก่อนนะคะ.. :01 ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ดีใจค่ะ คุณต่ายน่ารักเสมอ มีเวลาก็เข้ามาโพสต์ข่าวร้อนๆเป็นประโยชน์มากๆๆให้กับหมู่เฮา ซึ้งค่ะ

ขอบคุณมากๆๆนะคะ

like and love คุณต่ายคนสวย^____^

ยังหาคนขับไม่ได้นะคะ เข้าใจเลยว่าคุณต่ายเหนื่อยมากๆๆ

คุณต่ายถ้ามีเวลาก็เข้ามาคุย มาเสิร์ฟข่าวบ้างเท่าที่เวลาจะอำนวยให้ หมู่เฮาก็สบายใจแล้วค่ะ ประโยชน์น่ะได้รับทุกครั้งอยู่แล้ว

เอาไว้หาคนขับได้ หมู่เฮาเป็นได้ไชโยโห่ฮิ้ววว

ขอบคุณคลิป วิเคราะห์ราคาทองเป็นชุดๆของบริษัทต่างๆทุกๆวันค่ะคุณต่ายคนเก่ง^____^

ปล กล้ามเป็นมัดๆแข็งแรง ทั้งเต้น ทั้งขับรถ เซะซี่นะฮ้า

สวัสดีค่ะ ทุกๆคน

ขอบคุณทุกวิเคราะห์ ข่าวสาร และกราฟนะคะ

โชคดี มีลำไย สุขกาย สบายใจทุกๆคนค่ะ

ขอบคุณวิเคราะห์ราคาทองของบริษัทจาก ดช เม่า น้องลิน และคุณ ginger และทุกคนที่น่ารักค่า^___^

สวัสดีค่ะ ทุกๆคน

ขอบคุณทุกวิเคราะห์ ข่าวสาร และกราฟนะคะ

โชคดี มีลำไย สุขกาย สบายใจทุกๆคนค่ะ

สวัสดีพี่พวงชมพู คุณ nelo และทุกท่านค่า

มีความสุขกาย สบายใจ ทุกๆวัน และมีกำไรทุกคนนะคะ

ขอบคุณมากๆนายกระจอก

เข้าใจหมู่เฮาชาวแท่งที่ดูกราฟไม่เป็นว่า อยากจะหนีรอดได้เวลาอันตรายมาเยือน ไม่อย่างนั้นหน้าตาจะพากันด๊ำดำไปหมด555

ขอบคุณมากๆค่ะ

ว่าแต่นายกระจอกเทรด GF หรือ GS คะ

buy ไปที่ spot เท่าไหร่

ไม่ว่ากราฟไปไหน เราก็เกาะไปกับมันครับ

ตอนนี้ยังไม่ขึ้นบายโซนเลยนะครับ

มันติดยอด 1662 อยู่นะครับ ทะลุขึ้นไปแล้วยืนได้ ก็น่าลุ้นต่อครับ

สู้ๆ

ขอบคุณมากๆค่ะนายกระจอก มาแนะแนวกันเป็นระยะๆให้หมู่เฮาก็แล้วกันนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะนายกระจอก มาแนะแนวกันเป็นระยะๆให้หมู่เฮาก็แล้วกันนะคะ

ครับ ตอนแรกก็คิดมากครับ เพราะรู้ตัวเองว่า เปลี่ยนทางเร็วมาก เด๋ว เอส เด๋ว แอล นี่คิดมากพอสมควรครับว่าจะพูดไงดีให้เข้าใจกันง่ายๆ :17