ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พอดีผม ไปเทรดน้ำมัน เลยมะค่อยได้มาดูทองเลย ครับ อิอิ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

พอดีผม ไปเทรดน้ำมัน เลยมะค่อยได้มาดูทองเลย ครับ อิอิ

น่าจะกำไรดี ลงตลอดเลย

เพื่อนๆ เทรด อะไร มาเล่ากันได้นะคะ รุ้เยอะ ก็ มีทางเลือกเยอะ ดีจ้า

จะเด้งไปได้สักเท่าไรคะ คืนนี้ ขอถามความเห็นค่ะ

ออกหมายจับฉบับที่ 9 ผู้ต้องสงสัยสัญชาติจีนที่ควบคุมตัวไว้ล่าสุด

พล.ต.ท.ประวุฒิ ถาวรศิริ โฆษกสำนักงานตำรวจแห่งชาติ เปิดเผยว่า

ศาลจังหวัดมีนบุรีได้ออกหมายจับนายมีไรลี ยูซูฟู อายุ 26 ปี สัญชาติจีน

ซึ่งถูกจับกุมที่ชายแดนไทยกัมพูชาด้าน จ.สระแก้ว ในข้อหาร่วมกันครอบครองวัตถุระเบิดที่นายทะเบียนไม่สามารถออกใบอนุญาตให้ได้

ทั้งนี้ หลังสอบปากคำพยานและได้ผลตรวจพิสูจน์ลายพิมพ์นิ้วมือของนายมีไรลี

พบว่าตรงกันกับลายนิ้วมือแฝงบนขวดบรรจุสารระเบิดที่พบในห้องพักย่านหนองจอก

ในส่วนของชื่อและสัญชาติของผู้ต้องสงสัย นั้น ตำรวจอ้างอิงตามพาสปอร์ตที่พบและจากคำให้การของเจ้าตัวเอง

และได้ประสานกับทางการจีนเพื่อขอยืนยันตัวบุคคลแล้ว

เชื่อว่าเป็นคนสำคัญในขบวนการที่วางระเบิดศาลพระพรหมแยกราชประสงค์

แต่ยังไม่ชัดเจนว่าเป็นผู้ทำหน้าที่ใด และยังไม่มีหลักฐานยืนยันว่าเป็นมือวางระเบิด

โฆษกสำนักงานตำรวจแห่งชาติยังเปิดเผยว่า มีการจับกุมผู้ต้องสงสัยเพิ่มเติมที่ จ.นราธิวาสอีก 1 ราย

แต่ยังไม่สามารถให้ข้อมูลในส่วนนี้ได้เนื่องจากเป็นการสืบสวนทางลับ

สำนักข่าวไทยรายงานว่า วันนี้ตำรวจเข้าตรวจค้นบ้านเช่าภายในหมู่บ้านอีกแห่งหนึ่งย่านมีนบุรี

ที่น.ส.วรรณา สวนสัน หนึ่งในผู้ต้องหาที่ศาลออกหมายจับเปิดห้องเช่าไว้

โดยได้พบแกลลอนบรรจุสารเคมีซึ่งจะดำเนินการตรวจสอบต่อไป

(ภาพประกอบจากแฟ้มภาพ)

11951849_1693247617562938_8386552759441022834_n.jpg?oh=14f65d1cd081192e01a71c307d03e014&oe=56749F4B

ดูที่ 26 ว่าสามารถยืน และผ่านได้ไหม และ ด่านต่อไปก็30 ใกล้เที่ยงคืน จะมีราคาสวิงบ้าง หลังจากนั้น ปกติ ไม่มีอะไร

ตอนนี้ไม่ถึง 26 เลย เหวี่ยงกรอบแคบมากในราย1นาที

คุณ aunty ใช้ timeframe ไหนเทรดเหรอคะ

จะเด้งไปได้สักเท่าไรคะ คืนนี้ ขอถามความเห็นค่ะ

ดูอาการ ไม่มีแรงซื้อ เอาซะเลย ถ้า แอลไว้ ใจคงตุ่๊มๆต่อมๆ

ตอนนี้ไม่ถึง 26 เลย เหวี่ยงกรอบแคบมากในราย1นาที

คุณ aunty ใช้ timeframe ไหนเทรดเหรอคะ

มองจากกว้างที่ H4 และค่อยๆไล่ให้แคบลงมา ถ้า จะเทรดเร็วๆ

ราย 4 ชม แดงยาวเลย

แต่ราย 5 นาที ดูกำลังพยายาม แต่แรงไม่มีจริงๆ คนจ้องตบลงตลอดเลยค่ะ

คุณ angelz ติดแอลไว้มังคะ ให้ข้อสังเกตุไว้ค่ะ หัวแดง ชอบ เล่นหนักเวลาเอเชียหยุด จีนพรุ่งนี้ยังหยุด เปิด มา วันจันทร์ เผลอๆร่วงแรง เคยเป็นลักษณะนี้ มา2จันทร์นะคะ ตั้ง Slไว้ในงบที่เรารับได้ โชคดีค่ะ

คุณ angelz ติดแอลไว้มังคะ ให้ข้อสังเกตุไว้ค่ะ หัวแดง ชอบ เล่นหนักเวลาเอเชียหยุด จีนพรุ่งนี้ยังหยุด เปิด มา วันจันทร์ เผลอๆร่วงแรง เคยเป็นลักษณะนี้ มา2จันทร์นะคะ ตั้ง Slไว้ในงบที่เรารับได้ โชคดีค่ะ

ขอบคุณค่ะ ปิดไปแล้วค่ะ ท่าไม่ดีค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ

25 รับไม่อยู่ สถานการ ขา L ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ในมุมมองผม

มาร่วมแจมทำให้พีทอุ่นใจขึ้นไม่เดียวดาย คึกคักขึ้นอักโข

พีท สลบเป็นไปตามคาดการณ์ของพี่ ๆ :53

66

ถูกแก้ไข โดย gejen