ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ผู้ต้องสงสัยหญิงที่ตุรกีปฏิเสธพัวพันเหตุระเบิดราชประสงค์

สำนักข่าวเอเอฟพีรายงานว่า ได้ติดต่อพูดคุยทางโทรศัพท์กับ น.ส. วรรณา สวนสัน

ผู้ต้องสงสัยตามหมายจับคดีวางระเบิดที่สี่แยกราชประสงค์และท่าเรือสาทร

ซึ่งปัจจุบันพักอยู่กับสามีชาวต่างชาติที่เมืองคายเซรีในตุรกี ได้ความว่า

น.ส. วรรณามาอยู่ที่ตุรกีเป็นเวลาสามเดือนมาแล้ว และตกใจอย่างมากที่ได้ทราบว่าตนตกเป็นผู้ต้องสงสัยตามหมายจับดังกล่าว

น.ส. วรรณา วัย 26 ปี ยังกล่าวอีกว่า ตนเป็นผู้เช่าห้องพักย่านมีนบุรีที่ตำรวจตรวจพบวัตถุระเบิดจริง

โดยเช่าให้เพื่อนของสามีอยู่ แต่ตนไม่ได้ไปที่ห้องพักดังกล่าวกว่าหนึ่งปีมาแล้วจึงไม่รู้ว่ามีใครมาพักอยู่บ้าง

และไม่รู้จักชายผู้ต้องสงสัยตามหมายจับอีกคนที่เชื่อว่าอาศัยอยู่ที่ห้องดังกล่าวด้วย

อย่างไรก็ตาม ทางตำรวจไทยได้ติดต่อตนมาทางโทรศัพท์แล้วในวันนี้ และพร้อมจะมอบตัวกับตำรวจเพื่อแสดงความบริสุทธิ์ต่อไป

11947493_1692336750987358_1627646819272680883_n.jpg?oh=2a187a17d7a395cd3b41a9918de37a43&oe=56701F0E

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตอนนี้พีทน่าจะยิ้มแล้ว ทองขึ้นมา 1138

ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้เล่น ทองสวิงเยอะเหลือเกิน กลัวโดนสต๊อปครับ

สวัสดีครับทุกคน ไม่ได้มาทักทายนานเลย เวลาผ่านไปรวดเร็วจริงๆ

ตอนน้องทองลงหนักๆ ผมก็โดนเหมือนกัน ตอนนี้อยู่ในช่วงเอาคืน เป้ายาวๆ ผมหวัง 1225 นู่น

ไปซื้อบ้านแถวมหาชัยไว้ เมื่อวานเพิ่งทำเรื่องโอนกรรมสิทธิ์รับบ้าน เป็นหนี้กันไปอีกนานเลยทีเดียว

ส่วนเด็กๆ เริ่มโตแล้วครับ

ถูกแก้ไข โดย ด.ช.เม่า

ตอนนี้พีทน่าจะยิ้มแล้ว ทองขึ้นมา 1138

ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้เล่น ทองสวิงเยอะเหลือเกิน กลัวโดนสต๊อปครับ

พีทได้ลาภก้อนโตตลอดเลยพี่โด่งมากที่สุดเท่าที่เคยลงทุนมาเลยครับ งานประจำก็มีโชค พักนี้ดวงการเงินดีจนน่ากลัว

ปล.เวลาพีทได้ลาภก้อนโตพีทชอบแก้เคล็ดด้วยการเอาเงินส่วนนึงไปช่วยเหลือคนครับ

ถูกแก้ไข โดย sriwanitchayakorn

บาทวันนี้แข็ง ได้ไม่มากครับ หาจุดปิดอยู่ครับ

พีทก็หาซื้อบ้านเหมือนกันครับพี่เม่า แต่ยังไม่มีดวง ดูเป็นสิบหลังตลอดสามปีที่ผ่านมา บางหลังเขาก็ดูถูกพีท พีทนั่งรถตู้ไปดูบ้าน พอบอกไม่มีรถเขาก็ส่งสายตาดูถูกดูแคลน ประหนึ่งว่าจะมีปัญญาซื้อบ้านเขาไหม :033

ถึงดชเม่า แปะรูป2หนุ่มให้หายคิดถึงนะคะ หัดเล่นดนตรีซะแล้ว หากิจกรรมออกกำลังกายควบคู่ไปด้วย ก่อนนั้นเห็นน้องๆขี่จักรยาน ปล.ระวังอันตรายด้วยค่ะ

อย่าเอามารกสมองเลย เขาจะถูกดูผิด เขาไม่ได้ใส่ใจ เราจะใส่ใจทำไมครับ พีท

การคิดแบบนี้ จะป็นการสร้งทุกข์ให้กับตัวเองไม่สิ้นสุด เป็นกิเลสที่ไม่มีทางเติมเต็ม

.

.

.

อุ๊ตะ....เดินผ่านวัดหน่อยเดียวเองนะ

ถูกแก้ไข โดย BBB

พีทดราม่าเพื่อสร้างสีสรรค์ไม่ได้คิดอะไรหรอกจ๊า ขอบคุณที่แนะนำค๊าบ :_01

บาทแข็งค่าขึ้นไม่ดีกับขาแอลแบบพีทเลย ปิดลำบาก :17

35.68 ต่อดอลล์ ครับ

ถูกแก้ไข โดย sriwanitchayakorn

แอล32 ปิด 43 ไปแล้ว ตอนเค้าร่วงมะวานไป25 ตั้งแอล28ไว้ ป้อด ถอนแอลออก แสนเสียดาย แถม หลับไปอีก เปิด มา ป้วนเปี้ยนแถว32 จึงตัดสินใจแอลไปค่ะ เอส ก่อนนนอน 36.27 ตั้งปิด 35.5 ระบบแมทปิดไปแล้ว ดีวุ้ย มะงั้น เอสโดนลากตาย อิอิ

พีทขอลุยต่ออีกนิด ถ้าดูแล้วไม่ดี ก็ปิดเลยครับ :57

กราฟสั้นของป้า เกิด ภาวะซื้อมากเกินไป น่า จะมีย่อได้บ้าง เดา 32/48 ตัวเลขเมกา 21.00 โน้มเอียงไปทางลบกับทอง รูปแบบกราฟ มโนเอง ว่า น่าจะเด้งแบบพลุ แล้วร่วงเลยรึป่าว คืนนี้ มีสมาชิกเฟด มาพูด ป้า ไม่ได้ ดูข่าว แน่นอน มีธุระ ต้องรีบไปค่ะ รอวิพี่กบนะ โชคดีกันค่ะ

เจ้าป้าไม่อยู่รู้สึกไม่มั่นใจ รอวิพี่กบสร้างเสริมความเชื่อมั่นครับ :Announce