ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอคุณค่ะ..สำหรับกราฟและบทวิเคราะห์ ส่วนอินดี้เมื่อวานระบบก็ปิดเขียวตามเป็นที่เรียบร้อยค่ะคุณปู่พริ้ง.. !thk

ถูกแก้ไข โดย หนู๋หยก

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

หวัดดีกร๊าบบ K.PG เข้ามา+พลังให้ แต่วันนี้ไม่รู้เป็นไร กด+ไปครั้งเดียวเองจะกด+ให้K.PG ขึ้นมาบอกหมดโคต้ากร๊าบบ ยังไงก็ต้องขอขอบคุณมากๆกร๊าบบบบบบบ

วันนี้จะไปทางไหนหนอ..จะย่อตัวรึเปล่าพริ้งต๊ะวันนี้..ยังไงก็ถือต่อตามระบบแล้วกัน แท่งที่ 13 แล้วตกเลขอาถรรพ์ด้วยสิ :rolleyes:

ขอบคุณครับคุณ PG สำหรับบทวิเคราะห์ข่าวสารและอินดิ้ !10 !01

ถูกแก้ไข โดย lala

ขอบคุณ คุณ Prinkgold มากครับ

ขอรบกวนเรียนถามคุณทองชมพูว่า

ค่าต่าง ๆ ตรงลูกศรสีแดง ที่ capture มาให้ดูนั้น หมายความว่าอย่างไรครับ

เช่น Spread , Pip to Open ,ฯลฯ

ด้วยความเคารพครับ Prinkgold คำว่า Prink น่าจะมาจากคำนี้ครับ :rolleyes:

post-50-036805900 1282014680.jpg

ถ้าต้องการซื้อทองเพื่อเก็บระยะยาว ตอนนี้ซื้อได้มั๊ย

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...