ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ไม่มีเหตุผลที่จะต้องอธิบายนอกจากขอบคุณอย่างสูง+3 !01

ถูกแก้ไข โดย >---ราชาดอย--->

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สงครามยังไม่จบเพิ่งจะส่งสัญญาณเตรียมพร้อม ปืนพร้อม รถถังพร้อม มิสซายพร้อม ปืนแก๊บไม่พร้อม !53 !53

วันนี้มีอินดิ้ตัวแก้ไขล่าสุดมาให้เลือกใช้เช่นเคยครับไปดูตัวอย่างและโหลดทดลองใช้ดูที่กระทู้หน้าที่ 1 ได้เหมือนเดิมครับwub.gif

1.Gold Daily & Weekly by Prinkgold 2011 Update สูตรแก้ไขไหม่ระยะยาว

2.Heiken_Ashi_Smoothed 2011 New - สูตรแก้ไขไหม่

3.Super Signal v3d 2011 Update สัญญาณขึ้น-ลง ออกตรงแล้วครับ Storng buy & sell

4.FerruFx_Multi_info__light_chart_v1.1_Update 2011 แบบเรียงตัวหน้ากระดาน

**อย่าลืมลบ Indicators ของเก่าลบทิ้งให้หมดก่อนนะครับ**

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 10

สุดยอดเลยจ้าพริ้งระบบสีออกใกล้เคียงกับสูตรระยะยาวของ MS เลยสุดยอดเขียนได้งัยนี่ !30 !30

ขอบคุณค่ะปู่อินดิ้ตัวใหม่สุดยอดมาก+1 !thk

ถูกแก้ไข โดย หนู๋หยก

ขอบคุณคะ สำหรับอินดี้ โซดาขอโหลดเก็บไว้ก่อน.....คุณทองชมพู วันนี้โซดากดลุ้นอยู่คนเดียว สนุกดีจัง ได้ทั้งสองขาเลย มันมาก มะไหร่ คุณทองชมพูจาว่างน๊าาาาาาาาาา จะได้เทรดออนแอร์อีกแฮะ เพิ่มความมั่นใจให้โซดาด้วยbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif

ถูกแก้ไข โดย Soda

คุณ Prinkgold ครับ ผมสงสัยว่าGold Daily & Weekly by Prinkgold 2011 Update

กับ Heiken_Ashi_Smoothed 2011 New ต่างกันอย่างไรครับ

!38 !38 !38 !38 !38 !38 ใครทราบช่วยบอกทีนะครับ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...