ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะ คุณ PG ให้คะแนน +1 ด้วยค่ะ สำหรับ กำลังใจ

!thk !10 !031 !gd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อ.ปู่ตื่นเช้ามาวิเคราะห์ อากาศหนาวเร่มมาเยือน

รักษาสุขภาพด้วยนะอ.ปู่ ขอบคุณ+1 ให้ปู่ทุกวัน

ขอบคุณครับผมเงินเย็นครับปู่ถือตามระบบทองคำแท่งต่อไป !01

อรุณสวัสดิ์และขอบคุณคุณพิงค์โกลด์ มาก ได้คำแนะนำ:wub:ความรู้ การลงทุนทุกวัน ทำตามระบบ ถือต่อไป อุ่นใจดี อิอิ:lol:

04a97f13.gif em183.gif em0009.gif cd08785a.gif d5f02ecd.gif

ขอบพระคุณอาจารย์ปู่อย่างสูงค่ะตามระบบต่อไปไม่หวั่นไหวค่ะ :wub: !La

ได้อ่านบทวิเคราะห์ทุกเช้า อากาศหนาวแต่อุ่นใจครับ :rolleyes:

ถือต่อตามระบบค่ะ ถ้าออกเมื่อไรช่วยตะโกนดัง ๆ ด้วยนะคะ คุณพริ้งโกลด์

ขอบคุณค่ะ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...