ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

อ่านทุกวันบวกทุกวันน้องทองลงปรับฐานแล้วจะได้เข้าเก็บราคาถูกๆกับเขาบ้าง +2 !57 !01

ถูกแก้ไข โดย >---ราชาดอย--->

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ใครยังติดดอยอยู่มั่งครับ จะคัทดีไม๊หนอ ติด L ที่ 1390 ขอเสียงชาวดอยหน่อบกร๊าบ

อ.พริ้งค่ะ อย่าคิดมากเลยนะคะ ไม่ต้องขอโทษด้วยค่ะ เพราะทุกวันนี้ที่อาจารย์ให้พวกเรามามันมากมายนัก เรื่องกราฟ ผิดถูกมันเป็นแค่การตัดสินของนักลงทุนนะคะ

ปล. หนูต้องขอโทษด้วย ถ้าทำให้ อาจารย์คิดมาก แต่ความตั้งใจหนูไม่ได้ โทษ อาจารย์เลย สาบานได้ แค่มาบ่นระบาย หรือหาเพื่อนติดดอย SET เท่านั้นเจง ๆ ค่ะ !!

ขอบคุณปู่ค่ะเป็นกำลังใจให้ทุกๆวันน่ะค่ะ :wub: :wub: !thk !thk

กรี๊ด มาแล้วค่ะ เสียงชาวดอย ติดดอยเหมือนกันค่ะ L ที่ 139x คัท หรือรอดีคะ อาจารย์ปู่ขา ช่วยนู๋ด้วย

ขอบคุณค่ะ คุณ prinkgold เข้ามาอ่านทุกวันแต่ไม่ได้โพสต์ทุกวันค่ะ

และขอบคุณล่วงหน้าสำหรับกราฟดอลลาร์ด้วยค่ะ

ส่วนเรื่องset ไม่ต้องเสียใจหรอกค่ะ เพราะสถานการณ์ไม่ปกติจริงๆ เมื่อวานลงแล้วก็กะว่าจะเข้าแต่ลืม เพราะหลังลงแรงมักมี rebound ค่ะ หวังว่านะคะ ขอบคุณสำหรับความหวังดีที่มีให้ และแนวทางการลงทุนที่มีให้ค่ะ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...