ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณในความเมตตา ของ อ.ปู่อีกครั้งนะคะ ที่มา update ให้พวกเราทุกวัน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากสำหรับอินดิ้ครับปู่ใช้ได้ดีเยี่ยมเลยครับ 1357 เป็นราคาออกวันนี้จริงๆที่เหลือปล่อยมันขึ้นต่อไปรักปู่จริงๆเลยครับ !01 !_087

ถูกแก้ไข โดย BBC

ขอบใจจ้าอินดี้ตัวใหม่วันนี้ลุ้นต่อ 1364 จะมาไหมนี่พริ้ง :wub:

โหลดอินดี้ตัวใหม่ของปู่แล้วครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ

!01 !01 !01 !01

ขอบพระคุณอย่างสูงเลยครับคุณปู่ PGในความเมตตาที่มีให้เสมอมา +1 ครับ

ขอบคุณค่ะปู่อินดิ้มาใหม่โหลดไปลงแล้วค่ะแจ่มมาก !10

เด็กขายของก็ขอขอบคุณอีกคนครับ คุณ Prinkgold ตัดขายออกไปที่

1,357 เหมือนกันครับ พอเพียง ไม่โลภ ครับ

มาแอบอ่านทุกวันเลยค่ะ แต่ไม่เคยได้โพสต์

ขอบคุณคุณปู่มาก ๆ นะคะ ที่ช่วยแบ่งปันมาตลอด

ขอบคุณมากจากใจจริง ๆ คะ

ขอเรียนถามนะคะว่าที่บอกว่าตัดขายออกที่1357 ตามกราฟนั้นคือทองกระดาษหรือว่าทองแท่งคะ

ขอบคุณ คุณปู่ PG มากครับ แม่นมากๆครับ ออกแล้วครับ 1357

อินดี้ ตัวใหม่แจ่มมากครับ ขอบคุณความเมตตาที่มีให้ครับ

ขอให้สุขภาพแข็งแรงๆนะครับ

ออกตอน 1357 ตามปู่ค่ะ ได้กำไรมาพออุ่นใจ ขอบคุณปู่มากนะคะ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...