ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

สุดยอดเลยวันนี้พรุ่งนี้เขียวต่อนะครับแจ่มมาก :rolleyes:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ปู่คะ พรุ่งนี้ปิดเขียวมั๊ยคะ จะได้ตีตั๋วขึ้นรถซะที หลังจากปล่อยหมูมาร่วมอาทิตย์

rolleyes.gifวันนี้ถ้าปิดเหนือ 1380 ได้เขียวครับ ตอนนี้ระบบเขียวไปแล้วแบบไม่เป็นทางการพรุ่งนี้เตรียมขึ้นรถได้เลย..ขอตัวนะครับwub.gif

• ถูกใจ 15

ใส่กระสุน เติมน้ำมัน เตรียมพร้อมครับ....แต่ค่ำคืนนี้ยังอีกยาวนาน ซุ่มดูต่อ...

-ขอบคุณครับปู่ ดึกแล้วยังมาบอก ผมสอยตามไปแล้วครับ19700เขียวแรกมาแล้วเห็นเห็น

ขอบคุณครับปู่เกือบพลาดข่าวดีเลยวันนี้เกือบๆไปแล้วลุ้นต่อ 1391 !01

ถูกแก้ไข โดย LOSO

ให้ตายสิ พรุ่งนี้มีใครเข้าทองแท่งบ้างมั้ยครับ คิดว่าจะเริ่มซื้อตอนมันเริ่มขึ้น แต่ไหงมันดันขึ้นโหดขนาดนี้เนี่ย จุกเลยงานนี้ สังสัยต้องเพิ่มปริมาณดินปืนบ้างเล็กน้อยตอนไปสอยแล้ว :angry: :angry: 1391

เข้ามานั่งรออ.ปู่คร้า วันนี้นี้ขบวนรถจะออกแล้วใช่ไม่อ.ปู่

เตรียมสัมภาระพร้อมแล้วคร้า ใครช้าเดี๋ยวไม่ทันรถขบวนนี้นะ

เพราะเราจะไปเที่ยวกันยาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ทองคำระบบเขียวอยู่หน้าซื้อ ขึ้นรถตามระบบเป้าหมาย 1410$

ทองคำทิศทางอยู่ในกรอบขาขึ้นซึ่งเช้านี้ย่อตัวลงนิดหน่อยตามสัญญาณ CCI ราย H4 ก่อนไปต่อในช่วงเย็นๆโดยเป้าหมายรอบนี้อยู่แถว 1410$ ก่อนในรอบแรก

ถ้าสัปดาห์นี้ราคายังยืนเหนือ 1380$ ได้ระบบจะเขียวทันทีนั่นหมายความว่าสัปดาห์หน้าต้นเดือนธันวาคม รถคงได้เวลาออกกันสักทีหลังจากที่รอกันมานานหลาย

สัปดาห์รอบนี้ไม่ค่อยหวังอะไรมากครับ ปล่อยตามระบบไปเล่นแบบพอเพียงเขียวมาซื้อ แดงมาเราขายทำกำไรตามระบบกำไรไม่มากแต่ขอให้ได้แบบพอเพียง

น่าจะดีกว่าครับ ทางด้านค่าเงิน US ก็แข็งค่าขึ้นมาตามติดๆ สงสัยงานนี้คงจะได้ลุ้นกันช่วงวันศุกร์สัปดาห์กันเช่นเคย ไม่รู้ว่าจะออกหัวหรือก้อยดีคงต้องลุ้นต่อไป

มุมมองวันนี้แนวรับเช้านี้ 1382 1378 เป้าหมาย 1396 1403 ยังไงก็อย่ามองข้ามค่าเงิน US ด้วยนะครับ ถ้าแข็งค่าขึ้นมาอีกทองคงไปต่อลำบากแน่ระวังกันด้วย

แนวต้าน 1391 1396 1403 1410

แนวรับ 1382 1376 1371 1364

ราย H4 ก็ยังวิ่งอยู่ในกรอบขาขึ้นอยู่กำลังย่อตัวลงทำคลื่น 4 ก่อนเช้านี้เพื่อไปต่อในคลื่นที่ 5 ในช่วงเย็นๆ ขอให้โชคดีตามระบบ

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 24

ขอบคุณครับปู่เขียวตามคาดเลยขึ้นรถครับวันนี้เตรียมพร้อม !_06 !01

ถูกแก้ไข โดย LOSO

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...