ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับปู่พูดน้อยแต่ได้ใจความผมถือต่อตามระบบครับผมว่่าคืนนี้ 1404 น่าจะมานะครับปู่ !gd !01

ถูกแก้ไข โดย >---ราชาดอย--->

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคณปู่พริ้งคร๊าบ วันนี้หลานได้ตังค่านมแล้วคร๊าบ

1394 ไม่ยอมไปต่อเลย เช็ง ไปนอนดีกว่า รอปู่พรุ่งนี้เช้าครับ :D :D :D :D :D :D :o :rolleyes:

ปิดเขียวแล้วแบบนี้สบายใจจังลุ้นต่อพรุ่งนี้ครับ !37

วันนี้จะเริ่มเข้าซื้อแล้วครับ ตามสัญญาณ ใช่มั๊ยครับ

ขอบคุณครับปู่พริ้งผมติดดอย 1429 เลยครับหนาวจังได้แต่หวังว่ามันจะขึ้นมาให้ได้ออกก่อนสิ้นปีครับ +1 !_cd !21 !21 !21 !023

ใครก็ได้รบกวนอธิบายที่มาของคำว่าติดดอย 1429 หน่อยครับ น้องใหม่ยังไม่ค่อยเข้าใจครับ :huh:

ถูกแก้ไข โดย GB2514

ใครก็ได้รบกวนอธิบายที่มาของคำว่าติดดอย 1429 หน่อยครับ น้องใหม่ยังไม่ค่อยเข้าใจครับ :huh:

ซื้อราคาสูงที่spot 1429$ แล้วราคายังไม่กลับมาให้ขาย เหมือนขึ้นดอยแล้วยังลงไม่ได้

คุณmama เป็นกำลังใจให้ค่ะ เดี๋ยวรถก็มารับค่ะ

ถูกแก้ไข โดย ohani

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...