ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณมากครับปู่ผมเข้าไปแล้วครับ 1309+ สะสมไว้เรียบร้อย :)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อรุณสวัสด์คะปู่Prinkgold ตอนนี้น้องทองอยู่ที่ 1310 ใก้ลได้เวลาเก็บสะสมเพิ่มแล้วใช่มั้ยคะ คุณLookchin จะได้เปิด L ส่วนคุณSoda ปิดขาS ไปแล้วหรือคะเสียดายจัง ส่วนคุณeang2526 ยังมีเพื่อนอีกหลายคนที่ยังอยู่ดอยยยย 04a97f13.gif

โซดาเทรดวันต่อวันคะ มะคืนตั้งปิดที่ 1317 .xx.... ส่วนวันนี้ก็เปิด S (ห้าไม้เช่นกัน) ไปแล้วคะที่ 1312.xx ก็รอปิดที่ 1300.xx คะ.. ส่วนL หนึ่งไม้ยังติดอยู่คะbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif ถูกแก้ไข โดย Soda

ขอบคุณค่ะปู่

รบกวนถามปู่ค่ะ set ปรับฐานเสร็จอ่ะยังค่ะ

ถูกแก้ไข โดย ยามว่าง

+1ค่ะ คุณปู่ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ น้องทองลงมาให้เก็บเพิ่มแล้ว แต่บาทอ่อนจังค่ะ

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

ต้องศึกษาวิธีเทรดของคุณ Soda แล้วคะ:wub:...

ดูกราฟดู เทรนด์ก่อนอันดับแรกคะ มองกราฟสังเกตแท่งเทียนคะ ดู TF ใหญ่ ๆ ไล่มาดู TF เล็ก จุดเข้าซีือ อาจารย์โซดาสอนว่าให้ดูที่ราย ชม คะ โซดาถูกสอนมาเทรดGS นะคะ ไม่ใช่ทองแท่งคะ ซื้อทองแท่งทีไร ติดดอยประจำคะbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif.. ถ้าผิดทางคัทลอสทันที ต้องตั้งSL ทุกครั้ง (แหกกฎประจำ55) ถูกแก้ไข โดย Soda

เมื่อปลายปีที่แล้วผมมองว่าทองจะลงถึง 1320 1310 ก็ผ่านไปแล้วและทั้งเดือน มกราคม จะลงทั้งเดือน ผมเก็บตามเป้าหมายใกล้จะครบแล้วจะเหลือก็แต่ส่วนต่าง รอราคาต่ำกว่า 1300 ค่อยเก็บเพิ่มอีกที

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 3

ขอบคุณคะ ท่านทองชมพู จัดบวกไปคะ ตอบแทนน้ำใจท่าน 5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif

ขอบคุณคะ ท่านทองชมพู จัดบวกไปคะ ตอบแทนน้ำใจท่าน 5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif

ช่วงนี้เห็นคุณโซดามีกำไรงามก็ดีใจด้วยครับเมื่อก่อนเห็นบ่นว่าขาดทุน นึกซะว่าเงินไปเที่ยวเด๊๋ยวเดียวก็กลับมาเนอะlaugh.gif04a97f13.gif332f960b.gif

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 1

ขอบคุณครับปู่ผมชอบระบบปู่มากเลยครับ ผมสนใจอยากจะมีไว้ดูเองต้องทำยังไงครับ :blush:

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...