ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

:wub: :wub: ดีใจจังใกล้ความจริงแล้ว แน่ๆ 1450 !thk !thk !thk

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย พระสยามเทวาธิราช พระแก้วมรกต และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก

จงดลบันดาลให้เฮียกัมพลและเพือนๆชาวไทยโกลด์ ตลอดจนครอบครัวทุกท่านจงพบแต่ความสุข ความเจริญยิ่งๆ ขึ้นไปเทอญ

และ เดินทางถึงที่หมายโดยรอดปลอดภัยทุกท่าน ทุกคน มีแต่ความสุขความเจริญ ขายทองรวยๆตลอดปีใหม่ ๒๕๕๔ และตลอดไป

สวัสดีปีใหม่ครับเฮียกัม

ขออำนาจสิ่งศักดิ์สิทธิ์ดลบันดาลให้เฮียกัม และครอบครัวมีความสุข สมหวัง เฮง ๆ ตลอดไปครับ

post-538-038610200 1293610159.jpg

ตามความเห็นและจากกราฟของเฮียกัม คิดว่าราคาช่วงบ่ายนี้ กับช่วงเ้ช้าและบ่ายของวันพรุ่งนี้

ช่วงไหนจะเป็นช่วงที่ราคาต่ำสุดค่ะ

ตามความเห็นและจากกราฟของเฮียกัม คิดว่าราคาช่วงบ่ายนี้ กับช่วงเ้ช้าและบ่ายของวันพรุ่งนี้

ช่วงไหนจะเป็นช่วงที่ราคาต่ำสุดค่ะ

จะรู้มั๊ยเนี่ย ph34r.gif

รู้จริง ผมคงไม่ดอยมาเป็นสัปดาห์หรอกจ้า

หวัดดีปีใหม่เฮียกัมพล (แฮรี่) ด้วยคับ

post-2284-005343500 1293617004.gifหวัดดียามเย็นค่ะอ.กัมพล วันนี้ปิด L ไปเรียบร้อยแล้วค่ะ ไว้ค่อยว่ากันใหม่หลังปีใหม่ค่ะ ถูกแก้ไข โดย สาวมือใหม่

ขอบคุณ คุณกัมพล มากครับสำหรับบทวิเคราะห์และคำเตือนต่างๆที่ผ่านมา ปีใหม่นี้ขอให้คุณกัมพลและเพื่อนๆชาวไทยโกลด์มีความสุขสมหวังตลอดไป ^_^

สวัสดีก่อนปีใหม่ครับเฮียกัม ติดตามเฮียกัม มานานแรมปี ยังไม่ได้แสดงตัว ขอบคุณสำหรับพรที่ให้กับพวกเรา ชอบมากๆครับ สุขภาพดีไม่มีขายถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง มีเงินร้อยล้าน พันล้านก็ไม่มีความสุข ถ้าสุขภาพไม่ดี พอดีผมเป็นหมออนามัยครับและเป็นลูกศิษย์หมอเขียวด้วย(ศิษย์ห่างๆๆๆ)แต่ชื่นชมคุณหมอเขียวมาก ค้นหามานานจึงได้พบของจริง ตอนนี้ก็ตั้งใจนำความรู้ของหมอเขียวไปเผยแพร่ช่วยชาวบ้านครับ และก็ชื่นชมเฮียกัมมากครับ ที่อุทิศตนให้กับพวกเราชาวไทยโกลล์ จะเป็นกำลังใจให้เฮียตลอดไปครับให้ +10 เลย สุดท้ายขอให้เฮียกัมและครอบครัวมีสุขภาพกายและจิตใจที่แข็งแรงสมบูรณ์เช่นกัน ร่ำรวยจากร้อยล้านเป็นพันล้านและอยู่เป็นเสาหลักให้ชาวไทยโกลล์ตลอดไป ขอบคุณครับ :P :P :P

จะรู้มั๊ยเนี่ย ph34r.gif

รู้จริง ผมคงไม่ดอยมาเป็นสัปดาห์หรอกจ้า

เฮียตอบแบบไม่รู้ ซะน่ารักเชียว

ขอบคุณ คุณกัมพล และครอบครัวมากครับสำหรับบทวิเคราะห์ ปีใหม่นี้ขอให้คุณกัมพลและเพื่อนๆชาวไทยโกลด์มีความสุขสมหวังตลอดไป :wub: :wub: :wub:

ขอตอบแทนเฮียแล้วกันนะครับ เฮียจะได้ไม่เหนื่อยมาก ปลายไส้เทียนด้านบน/ด้านล่าง เป็น high/low ของแท่งนั่นๆอ่ะคับ

post-1438-092661300 1293632466.gif