ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สุขสันต์วันครูค่ะ ขอคารวะครูใหญ่กัมพลด้วยคนค่ะ ขอบคุณความรู้ทุกสิ่งอย่างที่มอบให้ค่ะ จากใจค่ะ !thk !thk

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอขอบคุณเฮียกัมพลอย่างสูงครับ ที่แนะนำความรู้และสิ่งดีๆ มาสู่พวกเราชาว Thaigold โดยมิได้หวังสิ่งใดตอบแทน ขอขอบคุณจากใจจริงคับ :rolleyes:

อิ.อิ. เดี๋ยวตกเทรน สุขสันต์วันครูนะคะ

อาจารย์ใหญ่...ที่น่ารัก..ใจดีที่ซู๊ด

post-378-097388200 1295186482.jpg

อิ.อิ. เดี๋ยวตกเทรน สุขสันต์วันครูนะคะ

อาจารย์ใหญ่...ที่น่ารัก..ใจดีที่ซู๊ด

พี่คะ . ดอกไม้ของพี่มองยังยังก็เหมือนดอกไม้ที่เจ้าสาวใช้ในงานแต่งงาน มากกว่าดอกไม้ไหว้ครู (หรือเปล่าคะ อิอิ) :P

ไม่รู้งานนี้เฮียกัมจะเป็นครูใหญ่ หรือ เจ้าบ่าวกันแน่ 55555 (หนูล้อเล่นนะคะเฮียกัม . พี่ vanta)

!thk รักดอก จึงหยอกเล่น

ถูกแก้ไข โดย tiny

สวัสดีคะเฮียกัมพล

วันนี้เข้ามาไหว้ครูคะ รอทองราคาลงมานาน ก็เลยไม่ได้เข้ามาอ่าน (จด ๆ จ้องเพื่อเก็บเข้าพอร์ตอยู่คะ)

ขอบคุณเฮียสำหรับบทวิเคราะห์ :lol:

พี่คะ . ดอกไม้ของพี่มองยังยังก็เหมือนดอกไม้ที่เจ้าสาวใช้ในงานแต่งงาน มากกว่าดอกไม้ไหว้ครู (หรือเปล่าคะ อิอิ) :P

ไม่รู้งานนี้เฮียกัมจะเป็นครูใหญ่ หรือ เจ้าบ่าวกันแน่ 55555 (หนูล้อเล่นนะคะเฮียกัม . พี่ vanta)

!thk รักดอก จึงหยอกเล่น

อิอิ...ดูไปดูมาก็เหมือนจริงๆด้วยอะคะคุณtiny

ถ้าเจ๊แว่นยังโสด และเฮียกัมเกิดทันเจ๊แว่น

เฮียกัมคงไม่ถึง มืออาซ้อหรอกคะ

จิตใต้สำนึก มันเลยเห็นช่อดอกไม้นี้แล้ว

อยากให้เฮียกัม กร๊ากกกกกกกกก

post-378-009360500 1295224155.jpg

ขอบคุณเฮียกัมพลมากครับที่ให้สิ่งดีๆกับพวกเราชาวthaigold โดยไม่หวังสิ่งตอบแทนขอให้มีความสุขมากๆครับ.

ขอบคุณเฮียกัมพลที่ได้สละเวลาอุทิศตนแบ่งเวลามาให้ความรู้แก่แมงเม่าน้อยฯให้มีอายุยืนยาวมีโอกาศที่จะเกิดใหม่โดยไม่ต้องตายสักก่อนวัยอันควรข้าน้อยขอคารวะด้วยใจจริงฯขอให้อาเฮียกัมพลจงเป็นผู้เปี่ยมไปด้วยความรู้มากด้วยปัญญารำ่รวยเงินทองเปี่ยมล้นด้วยบารมีเป็นที่รักของทุกคนที่ได้รู้จักพบเจอนะเจ้าคะ :wub: