ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอโทษ นะคะ ที่ไอที่เดียวกันเป็นเพราะอยู่ระบบแลน เดียวกานป่าวค่ะ คือที่ทำงานอะคะ คอมหลายเครื่อง แต่พ่วงกานหมด เลยใช้เป็น ไอที เดียวกันหมดเลย ก็ไม่ค่อยรู้เหมือนกันนะคะ ยกตัวอย่างเทียบดูอะคะ พอดี เคยมีคนที่ทำงานมาโพส แล้วขึ้นไอที เดียวกันหมด อะค่ะ ลองพิจรณาอันนี้ด้วยนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ทองขึ้นต้อนรับตรุษจีน ดีจังเลยค่ะ

ปล.เรื่องที่เกิดขึ้น อยากให้คนไทยให้อภัยกันค่ะ

ขอโทษ นะคะ ที่ไอที่เดียวกันเป็นเพราะอยู่ระบบแลน เดียวกานป่าวค่ะ คือที่ทำงานอะคะ คอมหลายเครื่อง แต่พ่วงกานหมด เลยใช้เป็น ไอที เดียวกันหมดเลย ก็ไม่ค่อยรู้เหมือนกันนะคะ ยกตัวอย่างเทียบดูอะคะ พอดี เคยมีคนที่ทำงานมาโพส แล้วขึ้นไอที เดียวกันหมด อะค่ะ ลองพิจรณาอันนี้ด้วยนะคะ

ไม่นะถึงวงแลนเดียวกัน1เครื่องจะได้1ไอพีครับถึงจะปิดเครื่องแล้วต่อใหม่แจกไอพีใหม่ก็จะไม่ซ้ำกันครับนี่คือไอพีเครื่องนะครับ

ส่วนไอพีเน้ตจะเป็นไอพีเดียวกัน

ถูกแก้ไข โดย mtts

จบเถอะครับคนก็ไม่อยู่แล้วเรามาเริ่มทองต่อดีกว่าไม๊?

ปวดหัวเปล่าๆ

ถูกแก้ไข โดย peter99

!53 ผมไม่ได้ติดใจคุณพริ้งหรอก แต่ว่า

la la 18 ก ค 10

13. ma ma 18 ก ค 10

14. ya ya 19 ก ค 10

คิดนานมั้ยเนี่ยชื่อ 3 อันนี้อ่ะ

ไม่นะถึงวงแลนเดียวกัน1เครื่องจะได้1ไอพีครับถึงจะปิดเครื่องแล้วต่อใหม่แจกไอพีใหม่ก็จะไม่ซ้ำกันครับนี่คือไอพีเครื่องนะครับ

ส่วนไอพีเน้ตจะเป็นไอพีเดียวกัน

ขอถามอีกนิดนะคะ แสดงว่าไอพี เดียวกัน แสดงว่า คอมเครื่องเดียวกัน คนเดียวกัน แน่นอน 100เปอร์เซนเลยใช้ป่าวค่ะ รบกวนนะคะ ไม่ค่อยรู้

ตอนนี้มี 2 ฝ่ายเถียงกันไปมา บางคนไม่รู้ความจริงที่เกิดขึ้น ก็เข้าข้างอีกฝ่าย คนรู้ก็เป็นเดือนเป็นร้อนกัน

ระบบดีจริงอยู่ค่ะ ชอบ ระบบดีสำหรับระยะยาว

ส่วนตัวก็รอให้แท่งเขียวมาก็จะเข้าหมดตัว สำหรับพอร์ตลงทุนระยะยาว

ดีสำหรับคนที่มือใหม่ ดูกราฟไม่เป็น และต้องการลงทุนระยะกลางยาว

ระยะนี้มีแนะนำเล่นสั้นรายวัน ก็ยังแม่นยำอยู่ตามแนวรับแนวต้าน

เท่าที่สังเกตุตั้งแต่บ้านเก่า ระบบ ก็ำพัฒนาความแม่นยำและเร็วขึ้นมากค่ะ

จากแต่ก่อน เมื่อเขียวแท่งแรกมาให้ซื้อ ราคาก็ไปไกลแล้ว

เมื่อแนะให้ขายรอแท่งแดงมา บางทีก็ลงมา 30 เหรียญไปแล้ว กำไรเท่าทุนเลยเมื่อแนะให้เข้าวันก่อน

แต่เท่าที่ติดตามช่วงนี้ทันการณ์ค่ะ ถ้าเข้าออกทำกำไรได้ ถึงแม้แท่งจะยังไม่มาชัดเจน

แต่คุณ Prinkgold ก็ดูสัญญาณเตือนให้ระวัง ขายออกไปบ้าง เข้าได้แล้วบ้างอย่างล่าสุดตอนที่ 1308

ถึงจะมองต่ำไปภึง 128* ก็แนะนำให้เก็บ

ส่วนคุณ Prinkgold อธิบายได้ละเอียด ขยันมาทุกเช้า แม้แต่หัวค่ำ ก่อนนอน

แม่นยำในเรื่อง แนวรับแนวต้าน กี่% ดีล่ะ 80-90% ละกัน

แต่มีสิ่งหนึ่งที่สงสัยในตัวคุณ Prinkgold ให้สมาชิกได้รู้และไปติดตามอ่านเอง

แล้วค่อยคิด พิจารณากันเองตั้งแต่หน้า 668 ขึ้นมาก็ได้ค่ะ

แค่ช่วงปลาย ๆ มกรา ปีนี้ก็คงพอเพียง ว่าสมาชิกที่เข้ามา comment

ล้วน IP เดียวกับคุณ Prinkgold หมายความว่าอย่างไรคะ เจตนายังดีอยู่หรือเปล่า

ที่ผ่านมารู้สึกชื่นชมในผลงานและการกระทำ แต่เมื่อได้รู้ความจริง รู้สึกผิดหวังค่ะ

ถ้าคุณยังมีเจตนาเป็นคนดีของพวกเราอยู่ จะชี้แนะกราฟเป็นแนวทาง คงไม่มีใครห้าม

เพื่อแฟนคลับและคนใหม่ ๆ จะไ้ด้มีทิศทาง คิดซะว่า ไม่มีใครตั้งใจจะทำพลาดทำผิด

ทุกคนคงให้โอกาสคุณเสมอ ยังรอคุณพิสูจน์ตัวเอง

ถ้าหลงผิดไปเพราะคุณอยากทำมาหากินเร็ว ๆ

ความดีต้องค่อย ๆ สะสมค่ะ ใช้ระยะเวลานานหน่อยแต่อยู่นาน ไม่ต้องปั่นแต้มค่ะ

รายชื่อที่ IP เดียวกับคุณ Prinkgold (ขออนุญาตเฮียกัมพลนะคะ ไหน ๆ เรื่องก็แดงแล้ว ให้รู้ความจริงกันไปเลย)

1. Prinkgold สมัครเมื่อ 14 มิ ย 10

2.ราชาดอย 11 ส ค 10

3. manyou 11 ม ค 11

4. หนู๋หยก 6 ส ค 10

5. longtime 29 ก ย 10

6. หลินปิง 15 ก ย 10

ึ7. ปูเป้ 18 ส ค 10

8. นินา 8 ก ย 10

9. Loso 17 ส ค 10

10. BBC 1 ก ย 10

11. ยายทองสุก 18 ก ค 10

12. la la 18 ก ค 10

โอ้โห น้องปุยละเอียดมากๆ55555555555ดีนะพี่ดูกระทู้เดียว ดูมาสี่ห้าปีเชื่ออยู่คนเด่ว5555555555

70bff581.gif ผมไม่ได้ติดใจคุณพริ้งหรอก แต่ว่า

la la 18 ก ค 10

คิดนานมั้ยเนี่ยชื่อ 3 อันนี้อ่ะ

กร๊าก ขอขำหน่อยครับคุณ potgran tongue.gif

เอ่อ...ขอถามเพื่อนำ"อดีต"มาแก้ไข"อนาคต"นะคะ

ทำไมเราไม่ใช้ระบบการแสดงความคิดเห็นแบบโชว์ไอพีเหรอคะ :huh:

เราๆท่านๆจะได้ช่วยกันตรวจสอบน่ะค่ะ

รึว่าโชว์อยู่แต่หนู"โง่เอง" :lol: :lol:

งานนี้ขอเป็นใบเหลืองก็พอครับ.. !58 !58 !58

อย่าถึงกับใบแดงเลย !59 !59

แต่ผมเข้าดูเวปจาก Galaxy Tap เข้าดูเวปบอดของ คุณ PG แล้วแฮงเปิดไม่ได้ตลอด

แต่ท่านอื่นสามารถเข้าดูได้ ไม่รู้เกี่ยวกับเรื่องนี้ หรือเปล่า งงงง.. !37

ก็ว่านะ ยายทองสุขนี่ เป็นใผกันแน่ อิอิ พอละๆ

ผมชอบหลินปิงอ่ะ

นานๆ จะเข้ามาโพสต์สักครั้งนะครับ ขออนุญาตทุกท่านแสดงความเห็นนะครับ ขอให้แยกประเด็นเรื่องความแม่นยำ กับการดันกระทูนะครับ ในสังคมต้องมีกฏ เมื่อทำผิดต้องถูกลงโทษ ผมเห็นว่าคุณแบล็กทำตามหน้าที่ที่ควรจะเป็นครับ ส่วนท่านใดที่ไม่เห็นด้วยก็สามารถที่จะติดตามผลงานของคุณพริ้งโกลด์ได้ตามบล็อกของคุณพริ้งโกลด์ครับ เรื่องนี้อย่าให้เฮียกัมพลต้องลำบากใจเลยครับ ติดตามเว็บนี้มานานได้ข้อมูลฟรีทุกวันครับ อยากให้เว็บนี้อยู่ไปตลอดครับ

พอรู้รายละอียดลึกๆ ผมหมดศรัทธาในตัวปู่ PG มากครับ

พอจะเข้าใจ และรับได้ ที่จะขายของลิขสิทของตัวเอง หรือปั่นกระทู้ตัวเอง

แต่รับไม่ได้อย่างมาก ที่เอาล๊อคอินชื่ออื่น ไปคอมเม้นดิสเครดิตในกระทู้ กูรูท่านอื่น

ละเม้นทำนอง ไม่ค่อยสุภาพด้วย ไม่เข้าใจเหตุผลที่ทำครับ

ขอถามอีกนิดนะคะ แสดงว่าไอพี เดียวกัน แสดงว่า คอมเครื่องเดียวกัน คนเดียวกัน แน่นอน 100เปอร์เซนเลยใช้ป่าวค่ะ รบกวนนะคะ ไม่ค่อยรู้

คือถ้าที่คุณยามเช็คมามันเป้นไอพีเครื่องละก้ใช่ครับ แต่ถ้าเป้นไอพีเน้ตละมันก้คือต้องอยู่ในวงแลนเดียวกันขึ้นกับว่าเป้นไอพีอะไรที่เช้คมา