ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

ช่วยกันติดดาวให้กระทู้ที่ตัวเองชอบ

โพสต์แนะนำ

เวปใหม่เรา มีระบบใหม่ให้เล่น

- การให้ดาวกระทู้ อันนี้ให้ที่ต้นกระทู้ สูงสุด 5 ดาว ถ้าคะแนนกระทู้สูง จะไปขึ้นที่หน้าแรก ตรงมุมกระทู้ติดดาว เพื่อให้สมาชิก สามารถ click เข้ามาอ่านได้ง่ายๆ

ดังนั้น ใครชอบกระทู้ไหน ก็ช่วยๆให้คะแนน (และหากไม่ชอบ ก็หักคะแนนlaugh.gif)

- ระบบให้คะแนนความดีผู้โพสต์กระทู้ อันนี้ให้คะแนนได้ กระทู้ละ 1 คะแนน/คน แต่ละท่านจะมีคะแนนไว้แจกประมาณ 2-3 คะแนน ขึ้นกับกลุ่มสมาชิกที่ท่านสังกัด ดังนั้น คะแนนคุณจึงมีค่า แจกมั่วไม่ได้ ใครได้คะแนนคุณไป ต้องภูมิใจนะครับ

- ระบบให้ดาวโปรไฟล์ ใครชอบใจโปรไฟล์ใคร ก็แจกดาวให้ได้ ลักษณะเดียวกับกระทู้

ใครยังไม่เป็นสมาชิก ไม่มีสิทธิ์แจกคะแนนนะครับ สมัครกันได้แล้่ว 04a97f13.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
:wacko: :rolleyes: เฮียกัมนี่เข้าใจหาของเล่นมาหลอกคนแก่นิ !hh

!Announce เฮียกัม..แด้ได้ข่าววงในมาว่า ขณะนี้ระบบให้คะแนนมั่วแหลก กดหักคะแนนตัวเองก็มี กดผิดให้คนอื่นแบบม่ะได้ตั้งใจก็มี คนได้คะแนนก็งง !38 ยังมิดั้ยทำอารัยเร้ยนอกจาก !01 !thk แล้วดั้ยคะแนนมาได้งัยวุ๊ย (แล้วก็คิดเข้าตัวเองว่าเฮียกัมอาจแอบให้คะแนนพิศวาส) :wub: ...ก็แด้บอกเฮียแล้วว่า เป็นของเล่นของคนแก่ คงเง็งกันอีกพักหญ่าย... !17 แหะ ๆ แด้ก็ยังต้องคอยระวังเร้ยย เก็บมือเก็บไม้อย่างดี กัวกดผิดให้คะแนนตัวเองอ่ะดิ !32 !_06 แว่ปปปดีก่า เดี๋ยวเฮียเฟี้ยงคะแนนใส่หัว

ถูกแก้ไข โดย Dakdae

เห็น admin ยังคะแนนติดลบ เลยค่ะ คุณแด้นี่แม่นยังกาตะเห็นแน่ะ :lol: :lol:

(แซว admin นี่ เราจะโดนหักคะแนนไหมหว่า :wacko: :wacko: )

:lol: คุงซี...Admin. มีหลายคน เจาะจงหน่อยดิ..เอาให้ชัด ๆ อย่าใช้สิทธิ์พาดพิงถึง...ระวังจะโดนยำเละ (ชัด ๆ โดนคนเดียว...พาดพิงถึงโดนหลายเน้ออ) ม่ายช่ายอารัยหรอก กัวว่าคนนั้นจาเป็นเฮียกัมอ่ะดิ...5555 :P

:lol: คุงซี...Admin. มีหลายคน เจาะจงหน่อยดิ..เอาให้ชัด ๆ อย่าใช้สิทธิ์พาดพิงถึง...ระวังจะโดนยำเละ (ชัด ๆ โดนคนเดียว...พาดพิงถึงโดนหลายเน้ออ) ม่ายช่ายอารัยหรอก กัวว่าคนนั้นจาเป็นเฮียกัมอ่ะดิ...5555 :P

ดูในรายชื่อสมาชิกคร้า login admin เลยคร้า (เค้าป่าว พาดพุงนะ คุง admin :rolleyes: )

ส่วนเฮียกัม ไม่ติดลบหรอกค่ะ วันนี้ซีบวกให้เฮีย ไป 2 คะแนนแย้ววว :wub: :wub: :wub:

ปอลิง...นะคร้า เฮียกะadmin อย่าว่าซีปั่นกระทู้เด้อค่ะ เสียวสันหลังชอบกล :P :P

!38อ่า แล้ว เค้าให้คะแนนกันตรงไหนง่ะ หาที่ให้คะแนนม่ายเจอ !32

!38อ่า แล้ว เค้าให้คะแนนกันตรงไหนง่ะ หาที่ให้คะแนนม่ายเจอ !32

;) แน่ะยังม่ะเข็ด...คราวที่แล้วซนแล้วเป็นงัย คราวนี้เด๋วก็เจอต้องหาคะแนนมาใช้คืนคนอื่นร๊อกกก555 :P :rolleyes: <_<