ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

The POG Daily Guessing Contest For February 2013

โพสต์แนะนำ

เลขที่ออก .. 1576.80 เดือนนี้ ได้แชมป์มาแบบทุกลักทุเล แต้มค่อนข้างต่ำ เพราะสวิงเหลือเกิน :Wt

แต่แชมป์เดือนนี้ ยังคงเป็นแชมป์เก่าเดือนที่แล้วนี่เอง คุณ dada ฝีมือยังไม่ตก เยี่ยมจริงๆ แถมควบแชมป์คะแนนเฉลี่ยได้อีก :gd

อันดับสอง คุณ news เกือบจะพลิกกลับขึ้นเป็นแชมป์ได้เหมือนกัน แต้มห่างกันแค่ 0.4 คะแนนเท่านั้น ยอดเยี่ยมเช่นกัน :aa

อันดับ 3 ตามมาห่างๆ คุณขาใหม่ กับคุณ Goldmember กินกันไม่ลง เลยได้ครองคู่กันตลอดกาล เอ๊ย ได้แชมป์อันดับสามร่วมกันไปครับ :32

อันดับ 1 และ 2 ส่งชื่อที่อยู่หลังไมค์เช่นเคยนะครับ

:01 ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามรับชม รับฟัง ร่วมทาย เจอกันใหม่เดือนหน้า หวังว่า ราคามันจะมาให้ทายถูกสักเดือนเต็มๆ :uu

• ถูกใจ 1

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ยินดีด้วยค่ะคุณdada ยอดเยี่ยมเสมอค่ะ คุณnews คุณขาใหม่ คุณgoldmember. ยินดีด้วยค่ะทุกท่าน

ถูกแก้ไข โดย primmy

หายไป 0.2 คะแนน เกือบได้เบียด ที่สามกะเขาแระ

ยินดีกับคุณ dada คุณnews คุณขาใหม่และ คุณgoldmember. ด้วยนะคะ

:gd :gd :gd

ขอแสดงความยินดีกับคุณ dada คุณnews คุณขาใหม่และ คุณgoldmember. ด้วยนะครับ... :32

ขอขอบคุณ คุณกัมพล ที่ จัดกิจกรรมสนุก ๆ แบบนี้ได้ให้เพื่อน ๆ มี เรื่อง ลุ้นเล่นกันเสมอ นะค่ะ

และ ขอแสดงความยินดี กับ คุณnews คุณขาใหม่และ คุณgoldmembe

เดือนหน้า มาลุ้นทาย กันใหม่ นะค่ะ......ขอบคุณค่ะ

ขอแสดงความยินดีกับคุณ dada คุณขาใหม่และ คุณgoldmember ด้วยเช่นกันนะครับ

และขอขอบคุณเฮียกัม :01 ที่จัดเวทีให้ได้ลุ้นได้สนุก และได้อิ่ม อีกหลายมื้อ คริคริ :32

ยินดีกับคุณ dada คุณ news คุณขาใหม่ และคุณ goldmember ด้วยนะครับ :gd

พึ่งว่างจากงานเข้ามาเปิดคอม เฮียกัมให้ขาใหม่ได้แชมภ์อันดับ3คู่กับ คุณ goldmember

ยินดีด้วยนะคะกับ คุณdada. คุณNews คุณgoldmember เจอกันพรุ่งนี้ทุกคน

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...