ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

สนใจจะสมัครเรียน

ขอสอบถามเรื่องค่าใช้จ่าย ครับ

ครูจิ้ว ไม่เก็บค่าอบรมครับ เพียงแต่ร่วมกันทำบุญตามกำลังศรัทธาในแต่ละรุ่นคนละเล็กคนละน้อยครับ

ศิษย์รุ่น 30/32 :D

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อยากให้อาจาร จิ้ว ทำ CDการสอน ด้วยครับ จะได้ร่วมทำบุญด้วยคน

สนใจจะสมัครเรียน

ขอสอบถามเรื่องค่าใช้จ่าย ครับ

ค่าเรียนไม่มีครับมีแต่ เงินที่ร่วมกันทำบุญทุกบาททุกสตางค์ครับ...ทำเท่าไรก็ได้กับตัวท่านเองผมไม่ได้อะไรเลยครับ...เงินที่นำไปทำบุญก่อนหน้านี้ก็เช่น

1. ซื้ออุปกรณ์การเรียนบริจาคเด็กชาวเขาชาวดอย...เพื่อที่เราจะได้ไม่ติดดอย.. !53

2. เงินสร้าโรงพยาบาลเราจะได้มีโรงพยาบาลดีๆ รักษาเวลาเราเจ็บจากการตกรถ... !064

3. เงินพิมพ์หนังสือธรรมะบริจาควัด....เราจะได้ฉลาดๆ ไม่โดนกองทุนหลอก... !19

4. เงินบริจาคโรงพยาบาลสงฆ์ เราจะได้อุ่นใจเมื่อมีพระคุ้มครอง... !047

5. เงินสร้างเสาวัด เพื่อที่เราจะได้มีรากฐานที่แข็งแรง !Aa

6. เงินบริจาค น้ำท่วมเพื่อที่เราจะได้ไม่ลอยคอ คนเดียวอย่างน้อยก็มีเพื่อนๆ นอนบนดอยเยอะแยะ !_08

7. เงินบริจาค บ้านพักคนชรา..เพื่อยามแก่เถ้าเราก็ยังอยู่กันเป็นกลุ่มและมีกินตลอดไป... !La

ปล. จำไม่ได้แล้วว่าเอาไปทำไรอีก !v@

อยากให้อาจาร จิ้ว ทำ CDการสอน ด้วยครับ จะได้ร่วมทำบุญด้วยคน

เรียนสดจะได้ความมัน....มากกว่าครับ และอีกอย่างผมได้เจอนักเรียนด้วยครับ !53 ส่วนเรื่องทำบุญ ก็ที่บอกครับไปทำได้ทุกเมื่อครับไม่จำเป็นต้องรอมาบริจาคกับผมครับ กำไรเมื่อไรก็ไปทำเรื่อยๆครับผม... !10

น้งอทองเทรนใหญ่

post-725-046242200 1317602687.jpg

ถูกแก้ไข โดย clubjew

หวัดดีค่ะอ.จิ๊ว ติดตามบทวิเคราะห์ของจารย์ทุกวัน อยากเรียนด้วยคนค่ะ จะได้ไม่ติดดอยติดเหว จะสมัครเรียนได้ที่ไหนและอย่างไรคะ !thk !thk !thk

น้อง oil ลงมาให้คนตกรถเก็บกันอีกแล้ว... แต่รอบนี้ เศรษฐกิจโลกออกมาไม่ค่อยดี ไงทะยอยเก็บครับ เดียวหน้าหนาวปีนี้ดีเอง คำนวณ เงินเก็บดีๆ น่ะครับ ผมมองว่าหากลงลึกสุดอาจได้ถึง 70 เหรียญเลย ไงทะยอยเก็บ แล้วคำนวณให้มีเก็บแถว 70 เหรียญเส้นน้ำเงินล่างด้วยครับ แต่ช่วงนี้แถว 77-80 เหรียญเก็บได้หมด หน้าหนาวปีนี้ น่าจะได้เห็น 90-104 เหรียญ...

post-725-070817000 1317603305.jpg

หวัดดีค่ะอ.จิ๊ว ติดตามบทวิเคราะห์ของจารย์ทุกวัน อยากเรียนด้วยคนค่ะ จะได้ไม่ติดดอยติดเหว จะสมัครเรียนได้ที่ไหนและอย่างไรคะ !thk !thk !thk

ส่วนใหญ่จะประกาศให้สมัครวันศุกร์ครับ เรียนวันพฤหัสแต่ต้องไวนิดหนึ่งครับไม่งั้นต้องรอรอบต่อไป...