ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

จ๊ากตื่นสาย....... ต้องรีบไปแล้วคร๊าบ..... เอากราฟไปดูกันเอาเองแล้วกันครับ.....

post-725-023213700 1280271276.jpg

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับ บทวิเคราะห์ยามเช้า :rolleyes:

แสดงว่ามีลงต่อนะสิครับ B)

วันนี้อ.จิ๊ว ไม่อยู่เจ็บตัวเลย ปิด S 1185 เข้า L ไป 1184 ท่าทางคืนนี้หลับสบาย เพราะตอนนี้ 1171 แล้ว

ศิษย์รุ่นฮาแตก

เวรกำหลุดเทรนเขียวกล้า L ได้ไง น่าตีจริงๆ !58

เหมือนกันเลย ปิดS เปิดL ไปเฉยเลยวันนี้ ไม่ถึงกับเจ็บตัวแต่อดได้ค่าขนมเลย !_02

อนุโมทนาบุญด้วยนะคะ

แหะๆๆ ข้าน้อยก็ประมาณเดียวกันเลยค่ะ !32 ก็เด็กใหม่เพิ่งจบนี่คะย่อมต้องผิดพลาดบ้างเป็นธรรมดาใช่มะ.. จารย์อย่าเพิ่งตีเลยนะ.. !Dh

เมื่อวานก็ปิด S ไปเหมือนกันแต่ไม่กล้าเปิด L เพราะยังมี L ค้างดอยอยู่อีกหลายตัว.. แถมอยู่ office โปรแกรมกราฟมัน connect server ไม่ได้อ่ะค่ะ!87

อ.จิ๊วจ๋า... ยังมี S ที่เปิด spread ยัน L ไว้อีกตัว.. อย่างงี้รอก่อนหรือปิด แล้วรอ rebound S อีกทีดีคะ !_087

แหะๆๆ ข้าน้อยก็ประมาณเดียวกันเลยค่ะ !32 ก็เด็กใหม่เพิ่งจบนี่คะย่อมต้องผิดพลาดบ้างเป็นธรรมดาใช่มะ.. จารย์อย่าเพิ่งตีเลยนะ.. !Dhเมื่อวานก็ปิด S ไปเหมือนกันแต่ไม่กล้าเปิด L เพราะยังมี L ค้างดอยอยู่อีกหลายตัว.. แถมอยู่ office โปรแกรมกราฟมัน connect server ไม่ได้อ่ะค่ะ!87อ.จิ๊วจ๋า... ยังมี S ที่เปิด spread ยัน L ไว้อีกตัว.. อย่างงี้รอก่อนหรือปิด แล้วรอ rebound S อีกทีดีคะ !_087

ขอถามนิดนะครับ

ราคา S กะ L ที่เปิดไว้เท่าไรครับ

เพราะจริงๆปิดตัวใดไป เรารับขาดทุนอยู่แล้ว แถมเสียค่าโบรกเพิ่มด้วย

คุณอาจจะต้องพิจารณา เอง ทั้งนี้อยู่ที่ราคาที่คุณ ทำการ S หรือ L ไว้

รุ่นฮาแตก

อารมณ์เดียวกับข้างบนเลย !034

ขอบคุณ อ.จิ๊ว มากค่ะ !thk !thk

ฝนตกแต่เช้า รักษาสุขภาพด้วย มารออาจารย์jewให้คำแนะนำครับ !10

ขอบคุณอ.จิ๊วมากคะ !thk !thk

อ.ว่าลงสุดๆๆน่าจะประมาณเท่าไรคะ จะมีต่ำกว่า1140 รึเปล่าคะ จะได้รอซื้อทีเดียวเลยคะ !034 ซื้อที่ไรดอยทุกที !033

ขอถามนิดนะครับ

ราคา S กะ L ที่เปิดไว้เท่าไรครับ

เพราะจริงๆปิดตัวใดไป เรารับขาดทุนอยู่แล้ว แถมเสียค่าโบรกเพิ่มด้วย

คุณอาจจะต้องพิจารณา เอง ทั้งนี้อยู่ที่ราคาที่คุณ ทำการ S หรือ L ไว้

รุ่นฮาแตก

แหะๆ ก็เข้าใจอย่างที่คุณ huak ว่าแหละค่ะ แต่แบบว่ายังทำใจ cut ดอยมะได้น่ะค่ะ L เฉลี่ยอยู่ที่ 191xx แน่ะ !17

เลยประมาณว่าเปิด S เล่นรอบของอีก series ไปก่อน รอทำใจได้ค่อยไปโดดดอยน่ะค่ะ !32

เสียดายเจอ อ.จิ๊ว ช้าไปหน่อย.. แต่ไม่เป็นไร..เจอช้าดีกว่าไม่เจอ.. สู้..สู้.. !_04

รุ่นป๊อกแปด

ถูกแก้ไข โดย LittleBua

ผมว่านะไม่งั้นรอ อ.ให้สัญญาณซื้อ ค่อยปิดตัว S ตัวดอยก็ถือไว้ ลุ้น

เพื่อนอยู่กันเยอะครับดอยนี้ ตอนแรกผมก็ติด แต่ cut ไปที่ 18740 ซื้อที่ 19300

ทองคำนี่มันบีบใจได้มากจริงๆ >,< :lol: