ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

!32 แบบว่าใจร้อนนิดหน่อยถึงปานกลางค่อนไปทางมาก แฮ่แฮ่ มะกี้แอบเข้าไปก๊อกนืง !38

!87 อีกก๊อกรอที่ 1215 !Kk !Kk ตามจารย์ว่า จัดปายยยยย !30 !30 !_087 !_087

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตอนนี้เท่าที่นับๆ ก็น่าจะเกิน 5 คนแล้ว คิดว่าพร้อมออกรอบครับ แต่ถ้ามีเยอะกว่านั้นก็ได้ครับ เดียวผมอาจ ขอสลับก๊วนล่ะ 9 หลุม เพื่อความบันเทิง อิอิ ไงลงชื่อได้เลยครับ เดียวผมจะมาสรุปให้เรื่อยๆ ว่ามีกี่คนแล้ว

ตอนนี้พร้อมออกรอบ วันพุธที่ 1 กันยายน สนามสามพราน รายได้ทั้งหมดไปซื้ออุปกรณ์กีฬา แล้วเดียวผมจะถ่ายรูปให้ดูครับ กติกา ตั้งม้า สกอร์ที่เราเคยตีดีที่สุดในชีวิต เกินจากที่ตั้ง ก็ป๊อยล่ะ 50 บาทครับ ตัวอย่างผม เคยตี 36 ดีที่สุดในชีวิน แต่ตีจริงๆ ก็อยู่ใช่ช่วง 38-44 ครับแล้วแต่วัน แ่ต่ถ้าฟอร์มหลุด 50 ก็ยังมีให้เห็นครับ คนที่คอนเฟิร์มแล้ว ก็มี

1. clubjew

2. พี่เต๋า เดียวพรุ่งนี้จะโทรไปนัด เพราะแกเป็นคนดูแลเรื่องสนามครับ

3. Dr.Slump สนใจแต่ยังไม่คอนเฟิร์ม

4. apichai88 สนใจแต่ยังไม่คอนเฟิร์ม

5. eiga คอนเฟิร์มแล้ว ไงคิดจะกินเนื้อมังกร ระวังโดนมังกรพ่นไฟเผาไฮยีน่าน่ะครับ (ยังไม่ตีเลย โม้ก่อนแล้วไม่รู้ตีจริงโดน กัดเนื้อเปล่า !_04 )

ปล. น้อง nene81 มาตีได้ครับ ไม่ต้องห่วงเพราะไม่ได้แข่งกับใครแข่งกับตัวเอง ส่วนพี่บัว รีบไปหาไม้มาซ้อมใหม่ได้แล้ว พี่โอ หัดตีได้แล้ว อิอิ

เริ่มต้นเป็นไฮยีน่า...เเต่ตอนจบเป็นพุดเดิ้ลทุกทีครับจารย์ เหะเหะ :)

*** ปอลิง. เดี๋ยวผมโทรชวนพี่ป๊อกเองครับ ***

ถูกแก้ไข โดย eigna

แล้วค่า Green Fee เท่าไหร่หรือครับ สามพรานวันพุธ

สวัสดี ค่ะ เป็นน้องใหม่ที่แอบอ่านมาพอสมควร รบกวนอ.ช่วยแนะนำโบรกเล่น GC แบบออนไลน์ให้ด้วยค่ะ เมลไปให้อ.ที่ hotmail แล้วแต่ไม่เห็นตอบกลับรบกวนเช็คด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

แล้วค่า Green Fee เท่าไหร่หรือครับ สามพรานวันพุธ

500 บวก แมว 300 ครับ ที่นี้เขาไม่ให้ ทิปแมวหลังเล่นด้วยครับ

500 บวก แมว 300 ครับ ที่นี้เขาไม่ให้ ทิปแมวหลังเล่นด้วยครับ

ไม่ให้ ทิปจิงอ่า ไม่รู้คนเต็มยัง ไปด้วยได้ไหมอ่าคับ

น้องทองวิ่งวน

ตอนนี้เหมือนกำลังเล่นเทรนน้ำเงิน ในเทรนชมพูอยู่่ครับ

1. วันนี้ถ้าขึ้นก็คงไม่น่าเกิน 1237+- อยู่ดี รอขายตรงนี้ปลอดภัย

2. ใครที่ขายไว้แล้วก็รอออก 1218+- อย่างน้อยถ้ามันไม่หลุดถ้าหลุดก็รอขายซ้ำได้เลย ร่วงยาวๆ

ปล.1.วันพฤหัสบดีนี้ผมคงงดสอนน่ะครับเพราะมีงานด่วนต้องรีบทำคงเปิดสอนสัปดาห์หน้าครับ

2.ส่วนเรื่องกอล์ฟ ตอนนี้ติดต่อพี่เต่า เรียบร้อยแล้ว คอนเฟิร์ม วันพุธที่ 1 กันยายนครับ ที่สนามสามพราน ค่าสนาม 500 บวกแมว 300 ครับ แกจ้องไว้ ก่อน 2 ก๊วนก่อน เวลา 10.30 น. ถ้ามีมากก็จองเพิ่มได้ครับ รับสมัครถึงวันศุกร์นี้ครับ ตอนนี้ ก็มี 1. clubjew 2. พี่เต่า 3. eigna 4. พี่ป๊อป (ยังไม่แน่) และอีกบางท่านยังไม่คอนเฟิร์ม

post-725-010789700 1282528127.jpg

ถูกแก้ไข โดย clubjew

ไม่ให้ ทิปจิงอ่า ไม่รู้คนเต็มยัง ไปด้วยได้ไหมอ่าคับ

ได้เลยครับ คุณได้สิทธิ์ันั้นเดียวนี้ เดียวจะมาประกาศจำนวนคนทุกเย็นน่ะครับ ไปแล้วครับวันนี้...

อ.จิ๊ว ขอสมัครไปตีกอลฟ์ด้วยครับ :)