ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะอาจารย์. แม่นสวดยวดทุกวัน...^^

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เดี๋ยวพรุ่งนี้จะรีบโทรไปสมัครเรียนเลยค่ะ ขอบคุณมากที่สุด แล้วทำไมรอบนี้เปิดสอนเร็วคะ แต่ดีจังเลย

อ.จิ๊วคะ ปกติเรียนกี่โมงถึงกี่โมงคะ ถ้าเรียนแค่บ่าย2 จะรู้เรื่องไหมคะ เพราะต้องมารับลูก ถ้ามาจากสีลมก็คงต้องออกประมาณนั้นน่ะค่ะ เพราะต้องมาแถวบางเขนค่ะ

อ.จิ๊วคะ ปกติเรียนกี่โมงถึงกี่โมงคะ ถ้าเรียนแค่บ่าย2 จะรู้เรื่องไหมคะ เพราะต้องมารับลูก ถ้ามาจากสีลมก็คงต้องออกประมาณนั้นน่ะค่ะ เพราะต้องมาแถวบางเขนค่ะ

ปกติ เรียนทฤษฏี 10.00- 13.00 ครับ ถ้าติดรับลูก็กลับได้ตั้งแต่บ่ายโมงเลยครับ เพราะตอนบ่ายจะสอนใช้โปรแกรม MT4 ถ้ามีพื้นฐานแล้วก็กลับไปทำเองที่บ้านได้เลยครับ เพราะฉะนั้นผมเลย เน้นว่าอย่ามาช้าตอนเช้าเพราะจะ พลาดช๊อตเด็ดๆ ไปครับ

เมื่อวานได้กี่เบอร์ดี้ ครับ...ไปตีที่สนามไหนครับ อ.จิ้ว...

เมื่อวานไปตีที่ sir james ครั้งแรกอ่ะครับ สนามสวยมากๆ ประทับใจมากๆ เพราะล้อมไปด้วยภูเขาแต่สนาม ขุดบ่อน้ำได้เยอะมากๆ เลยทำให้สนามสวยสุดๆ เลย ชอบมากเลยครับ แถมได้มา 2 เบอร์ดี้ ออก 42-38 กินยกก๊วน....อิอิ

เมื่อวานไปตีที่ sir james ครั้งแรกอ่ะครับ สนามสวยมากๆ ประทับใจมากๆ เพราะล้อมไปด้วยภูเขาแต่สนาม ขุดบ่อน้ำได้เยอะมากๆ เลยทำให้สนามสวยสุดๆ เลย ชอบมากเลยครับ แถมได้มา 2 เบอร์ดี้ ออก 42-38 กินยกก๊วน....อิอิ

"""ตีแบบนี้เดี๋ยวเขาก็หนีหมดนะ ครับ......แบบนี้ไม่กล้าท้า...

"""ตีแบบนี้เดี๋ยวเขาก็หนีหมดนะ ครับ......แบบนี้ไม่กล้าท้า...

-

555+ นี้ตีแย่สุดในรอบเดือนแล้วน่ะครับเพราะว่าสนามตีครั้งแรก....ก่อนหน้านี้ 3 อาทิตย์ติด ต้องมี 35 รอบหนึ่งและ 3 เบอร์ดี้ทุกครั้ง....ตอนนี้ก๊วนแตกหมดแล้ว :17

ถูกแก้ไข โดย clubjew

-

555+ นี้ตีแย่สุดในรอบเดือนแล้วน่ะครับเพราะว่าสนามตีครั้งแรก....ก่อนหน้านี้ 3 อาทิตย์ติด ต้องมี 35 รอบหนึ่งและ 3 เบอร์ดี้ทุกครั้ง....ตอนนี้ก๊วนแตกหมดแล้ว :17

Turn Pro ได้แล้วค่ะจารย์ _ โปรจิ้ว .... เหมาะ เหมาะ อิอิ