ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

ยังไงต้องสู้ต่อ ขอให้อาจารย์จิ๊วชี้แนะด้วยนะคะ ความฝัน มีไว้พุ่งชนค่ะ

ของงี้อยากได้คืนก็ต้องลุยครับ แต่ลุยยังงัยต้องศึกษามากๆๆครับ ใหม่ๆๆก็งี้ต้องมีค่าครูกันบ้างอย่าคิดมากครับศึกษาดีๆๆ

ต้องมีวันของเราเป็นกำลังใจให้ครับหัวอกเดียวกันเปิดสัญญาgfระนาวเลยผม

ปล.อย่าเชื่อผมเชื่อตัวคุณเองดีที่สุดครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

+1ค่ะ อ.จิ๊ว ขอบคุณค่ะ รอรอรอ มะไหร่จะลงซะที เมื่อตอนเย็นหลงดีใจ !034 !034

!thk !thk !thk !thk

เป็นงัยกันบ้างน๊อ ขาS ตอนนี้ก็อยากให้ทองลงเช่นกันคะ เพราะโซดาติด S EUR/USD แบบว่าแหกเทรนด์ประจำ

:wacko:วันนี้ ถือ เอส ต่ออีกวัน คืน นี้ ถ้า ขึ้น เกิน 1365 ก็ต้อง ขอ บ๊ายบาย

!034 ขา S คงหมดลม เอ้ย!หมดแรงกันไปแล้ว ไงก้อ ออกมาส่งเสียงกันบ้างนะ สู้ๆ คะ !_cd !064

ขา s ติดที่เท่าไรกันบ้างคะ ของนู๋ 1280 1300 สัญญาหมดเดือนนี้ แง้ ๆ จะลงมาให้คัท บ้างป่าวคะ ท่านกุรุทั้งหลาย ช่วงตอบที ทำงัยดีคะ อย่าบอกว่าทัมจัยยยยยยยย นะค้า เพราะกะลังทำอยู่!Wt !49 :(

ขา s ติดที่เท่าไรกันบ้างคะ ของนู๋ 1280 1300 สัญญาหมดเดือนนี้ แง้ ๆ จะลงมาให้คัท บ้างป่าวคะ ท่านกุรุทั้งหลาย ช่วงตอบที ทำงัยดีคะ อย่าบอกว่าทัมจัยยยยยยยย นะค้า เพราะกะลังทำอยู่!Wt !49 :(

<_< :lol: <_<

ทำเป็นไม่รู้ไม่เห็นมันครับ กัดฟันกินแกลบไปก่อนเดียวค่อยมากินหูฉลาม....

เมื่อวานเอารถไปเข้าอู่มันเร่งไม่ขึ้น !38 ไม่เหมือนน้องทองเลยแรงเหลือเกินไม่มีเบรคเลย เอารถเข้าตอนสายๆ อู่ก็ไม่ยอมให้เราดูรถระหว่างช่างซ่อมด้วยบอกรบกวนช่างแล้วกลัวอุปกรณ์หายให้เรานั่งรอห้องรับแขก ข้าวเที่ยงก็ไม่ได้กิน รอถึงเย็นก็ไม่เสร็จทำท่าจะเสร็จตอน ทุ่มเศษๆ ตอนประกอบเครื่องเข้าบอกว่ามีส่วนหนึ่งมันสึกต้องเปลี่ยน !ahh ให้ลูกน้องไปซื้อผมคิดร้านอะไหล่ที่ไหนมันจะเปิด สุดท้ายร้านปิดจริงๆ ให้ผมนั่ง Taxi กลับบ้านค่อยไปรับรถวันนี้ เวรกำ ทำไม ไม่บอกให้ผมกลับตั้งแต่เที่ยงหว่า.... !061

มาดูน้องทองกันต่อ

ตอนนี้เด้งขึ้นมาไม่สามารถทำนิวไฮได้ บวกกับมีแรงเทขายออกมาตลอด ใครที่ยังถือขาเอส ไม่เคยสตอปลอสวันนี้บอกได้คำเดียวว่าทนมันต่อไปฟ้าหลังฝนกำลังจะมา

1. ตอนนี้เด้งขึ้นมาทำ dubble top แล้วไม่สามารถผ่านได้ คิดว่าไม่น่าจะมี new high แล้ว น่าจะเป็นขาลงได้สักทีใครที่ยังไม่ได้ทำอะไรเลย หรือมีติดเอสที่ยังไม่ได้ซ้ำวันนี้เป็นวันดีศรีสยาม ขายซ้ำโลด.... แต่ตัวขายซ้ำนี้ต้องมีสตอปลอสน่ะครับ สตอปลอสแถว 1360-1366 แล้วกัน

2. เป้าหมายเบื้องต้น 1320-1330 ถ้าหลุดก็ไม่ต้องปิดทำกำไรถ้ามาติดค่อยปิดทำกำไร

ปล. วันพฤหัสบดีนี้ผมจะเปิดสอนรุ่นที่ 23 ใครสนใจเรียนก็สมัครได้เลยที่น้องเมย์เช่นเดิม 081-528-0655 สอนวันพฤหัสบดีที่ 14 ตุลาคม 2553 เวลา 10.00-16.00 น. ใครมีเสื้อผ้าไม่ใส่แล้วหรือ หนังสือที่น่าอ่านเอามาบริจาคด้วยครับ เดียวสิ้นเดือนนี้จะเอาไปทำบุญครับผม

post-725-026776500 1286847618.jpg

ขอบคุณคร๊าบบบ ยังคงรอ ร๊อ รอ ที่จะได้ออกต่อไปคร๊าบ ^^