ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

ขอทดสอบวิทยายุทธค่ะ คาดว่าในวันจันทร์จะมีการย่อตัวลงมาประมาณ 5 เหรียญ จากนั้นก็จะทำสถิติใหม่โดยกราฟทองจะขึ้นไปจดเกือบถึง 1280 เหรียญภายในอีกไม่กี่วัน และภายใน 2 อาทิตย์ไม่น่าเกิน กราฟทองก็จะขึ้นแตะ 1300 เหรียญได้ไม่ยาก ไม่รู้ว่าถูกหรือเปล่าค่ะ รบกวนอาจารย์ตรวจการบ้านทีนะค่ะ จากลูกศิษย์รุ่นครบโหล :wub: :wub: :wub:

ที่ผมเคยสอนน่ะครับ จากประสบการณ์ ไม่สามารถบอกได้ว่า กี่วันจะไปไหน แต่สิ่งที่สอนไปคือ ถ้ามาถึงเส้นนี้ เส้นนั้น ควรทำอะไรมากกว่าครับ แต่ถ้าถึง 1300 ผมก็จุกเหมือนกัน ไงย่อมาสัก 1240 อีกรอบให้ผมก่อนก็แล้วกัน อิอิ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ที่ผมเคยสอนน่ะครับ จากประสบการณ์ ไม่สามารถบอกได้ว่า กี่วันจะไปไหน แต่สิ่งที่สอนไปคือ ถ้ามาถึงเส้นนี้ เส้นนั้น ควรทำอะไรมากกว่าครับ แต่ถ้าถึง 1300 ผมก็จุกเหมือนกัน ไงย่อมาสัก 1240 อีกรอบให้ผมก่อนก็แล้วกัน อิอิ

จากความรู้ที่อาจารย์สอนมาทั้งหมด ก็เลยเอามาต่อยอดค่ะ วิเคราะห์จากเส้นที่อาจารย์สอนให้ตีทั้งหมด ไม่ได้แน่ใจว่าจะถูกต้องหรือเปล่าค่ะ คงต้องฝึกกันต่อไป !_Rd !_Rd !_Rd

แต่ที่แน่แน่คือความรู้ที่อาจารย์สละเวลามาสอนให้ทั้งหมด เป็นความรู้ที่ยิ่งใหญ่ ทำให้กบที่อยู่ในกะลาได้ออกมาอย่างสง่าผ่าเผยค่ะ ขอบคุณจริงๆ ค่ะ !10 !10 !10

จากความรู้ที่อาจารย์สอนมาทั้งหมด ก็เลยเอามาต่อยอดค่ะ วิเคราะห์จากเส้นที่อาจารย์สอนให้ตีทั้งหมด ไม่ได้แน่ใจว่าจะถูกต้องหรือเปล่าค่ะ คงต้องฝึกกันต่อไป !_Rd !_Rd !_Rd

แต่ที่แน่แน่คือความรู้ที่อาจารย์สละเวลามาสอนให้ทั้งหมด เป็นความรู้ที่ยิ่งใหญ่ ทำให้กบที่อยู่ในกะลาได้ออกมาอย่างสง่าผ่าเผยค่ะ ขอบคุณจริงๆ ค่ะ !10 !10 !10

ขอลงมาสัก1240 ก่อน เน๊าะ อาจารย์ สงสัย Nunok คง L แน่เลย เชียร์จัง 1300

ขอลงมาสัก1240 ก่อน เน๊าะ อาจารย์ สงสัย Nunok คง L แน่เลย เชียร์จัง 1300

จุ๊ จุ๊ จุ๊ อย่าเอ็ดไปค่ะคุณ Tanasapkh !uu !uu !uu

จุ๊ จุ๊ จุ๊ อย่าเอ็ดไปค่ะคุณ Tanasapkh !uu !uu !uu

สวัสดีทุกๆๆๆท่านครับ ผมรุ่นที่ 13 ครับ - อ. จิ๊ว

ผมยังงอยู่กับการตีเส้นเลยครับ

ขอตามความคิดเห็นของ อ. ได้ไหม

วันนี้ขอเป็นสีเขียวนะครับ - ราคาทองและอื่นๆๆ

ตีเส้นก็ตีไม่เป็น อ่านกราฟไม่ค่อยจะได้ ตีกบ พอได้ :rolleyes:

สวัสดีค่ะ Khun Clubjew เช้านี้ไปบ้านเก่ามา กลัวคุณยังไม่ตามมา เดี๋ยวอดอ่านวิเคราะห์หนุ่มอารมย์ดี พอมาเห็นกระทู้แล้วดีใจค่ะ

ทําอะไรไม่เป็นสักอย่าง !53 เป็นแต่แอบมาลอกการบ้านคนอื่นๆ !32 แล้วถ้าวันไหน ไม่มีการบ้านให้ลอก จะทําไงดีน๊อ!38

ขอตามลอกด้วยคน ขอบคุณล่วงหน้าเลย :rolleyes:

โอมเพี้ยง !21 !21 !21 ลงแค่ 5 เหรียญพอนะเจ้าค่ะ แล้วคืนนี้วิ่งต่อเลยนะน้องทอง !_06 !_06 !_06 สู้สู้