ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

ช่วยกันระมัดระวังการคัดลอกเนื้อหาที่อาจมีลิขสิทธิ์

โพสต์แนะนำ

ผมแก้เป็น 10 รายการตั้งแต่เมื่อคืนแล้วครับ กลัวเยอะเดี๋ยวโหลดช้า

ที่ช้า สงสัยเป็นเพราะมันกินทรัยากรระบบเยอะครับ เพราะตอนแรกใช้ iframe ซึ่งเหมือนการเปิดหน้าเวป ซ้อนกันหลายชั้น พอ spec เครื่องมันต่ำ เลยมีปัญหา

ขอบคุณครับ ใช้ได้ดีแล้วครับ มี 10 กระทู้คล่องตัวดีมากครับ เหลือปัญหาเดียวคือ spec เครื่องมันต่ำ อิอิ เฮียกัมแจก iphone4 หน่อยจิ

:ph34r:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ยังไม่เรียบร้อยนะครับ แต่เห็นหน้าตาแล้ว

เข้าไปดูได้ทางนี้http://www.thaigold2.info/index.php/pda

ตอนนี้ ข้อมูลราคา บางเครื่อง (รุ่นเก่า) ยังไม่เห็น

ใครมีปัญหาการใช้งาน ใช้รุ่นไหนอยู่ มีปัญหาอะไร อยากเห็นอะไร บอกตรงนี้นะครับ ทำได้ จะทำให้

เยี่ยมเลยครับ I-PHONE 3GS ใช้ได้ครับ

ตอนนี้ ข้อมูลราคา บางเครื่อง (รุ่นเก่า) ยังไม่เห็น

nokia6300 วันนี้มองเห็นแล้ว เหมือนของเดินแล้ว

ขอบคุณครับ

d5f02ecd.gifd5f02ecd.gifd5f02ecd.gifd5f02ecd.gifn6037.gifn6037.gifn6037.gifn6037.gif เฮียคะ ของโซดาดูได้แล้วคะ ไม่ว่าหน้าแรก หรือเข้าฟอรั่ม ไม่ช้าแล้วคะ ASUS P565 ขอบคุณคะเฮีย

189bbdde.gif หรือ CPU เครื่องเรามะแรง ต้องโหลดช่วงเข้ากระทู้ ตั้ง 1.xx M จึงจะเปิดหน้ากระทู้ได้ค่ะ แต่ถ้าเข้าเฉพาะหน้า thaigold for PDA ไม่ช้าค่ะ (โนเกีย 6730)

ช่วงเข้ากระทู้ของผมก็ช้าครับ แต่หน้าแรกเร็วดี เข้าใจว่าในกระทู้มีไอคอนต่าง ๆ เยอะ ทำให้โหลดช้ามาก ถ้าสามารถปรับหน้าแสดงกระทู้สำหรับ pda โดยเฉพาะ ตัดไอคอนเล็ก ๆ น้อย ๆ รวมถึงข้อมูลแถบหัวฟ้าออกไป ก็น่าจะดีนะครับเพื่อจะเข้าถึงข้อความได้เร็ว ทำแบบของ pantip

ช่วงเข้ากระทู้ของผมก็ช้าครับ แต่หน้าแรกเร็วดี เข้าใจว่าในกระทู้มีไอคอนต่าง ๆ เยอะ ทำให้โหลดช้ามาก ถ้าสามารถปรับหน้าแสดงกระทู้สำหรับ pda โดยเฉพาะ ตัดไอคอนเล็ก ๆ น้อย ๆ รวมถึงข้อมูลแถบหัวฟ้าออกไป ก็น่าจะดีนะครับเพื่อจะเข้าถึงข้อความได้เร็ว ทำแบบของ pantip

เห็นด้วยครับผม

สัปดาห์นี้เป็นไรไม่รู้เฮีย.. เข้าไปที่ http://www.thaigold2.info/index.php/pda จากมือถือ ...จะดูราคาไม่ได้เลยยย เกิดไรขึ้นหรือป่าวเฮียกัมพลลล หรือเป็นที่มือถือหนู เพื่อนๆดูกันได้หรือเปล่า มา Share กันหน่อยยยยย

ถูกแก้ไข โดย Sakthi_golden

สัปดาห์นี้เป็นไรไม่รู้เฮีย.. เข้าไปที่ http://www.thaigold2.info/index.php/pda จากมือถือ ...จะดูราคาไม่ได้เลยยย เกิดไรขึ้นหรือป่าวเฮียกัมพลลล หรือเป็นที่มือถือหนู เพื่อนๆดูกันได้หรือเปล่า มา Share กันหน่อยยยยย

!38 !38 ของพี่ดูได้ทุกครื่องอ่ะหวาน

แต่ pda ของเข้าบ้่านเก่าม่ายได้แล้ว !17

พี่ซี ซี ขา....น้องหวานดูได้แล้วจ้า...

ไม่มีปัญหาแล้ววว ขอบคุณเจ้าคร่ะ ... ^_^

เยี่ยมเลยครับ I-PHONE 3GS ใช้ได้ครับ

คุณkai61 คะ รบกวนเรื่องไอโฟน 3GS หน่อยคะ เรื่องความเร็ว ยอดเยี่ยมป่าวคะ CPU เท่าไหร่คะ พอดี ไอ้อัสซุสเนี่ย มานตกบ่อยมาก ถลอก จนไม่อยากจับแระคะ แต่ชอบที่CPU800 ตอนนี้สนใจไอโฟน3 จีเอสอยู่ ครั้นจะถอย ไอโฟน4 เกรงว่า จะมีปัญหาคะ

i mobile 535 เมื่อก่อนดูได้เวปเดิมดูได้ครบ ตอนเปลี่ยนเวปใหม่ เข้าไม่ได้เลย

ถามผู้รู้ค่ะ จะเปลี่ยนมือถือใหม่ โนเกียรุ่น c5 จะใช้เปิดดูราคาของเวบเฮียได้มั้ยค่ะ

ขอบคุณค่ะ หรือถ้ามีรุ่นไหนดีแนะนำก็ได้ค่ะ :wub: :wub: :wub: :wub: