ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

อึ๊ย..ลป. ลืมไปนี่ยังไม่จบวีคเลยนี่คะ 555+ แต่ก้อทำจุด ต่ำสุดใหม่แล้วเนาะ 1320 แท่งที่เพิ่งจบ คือผลเนาะ

แท่งนี้ไฮ 1388 โลว์ 1320 หมีวีคแท่งเดียวลง 68 เหรียญ ดีว่าเดย์สองแท่งหลังยังดันกลับได้บ้าง วีคมันใหญ่เหวี่ยงเยอะน่ากัว

ถ้าดูไม่ผิด เหมือนๆ จะเห็นหมีเจ้น..ในรายวีคด้วยนะคะ ถึงไม่มีแรงขึ้นแบบนี้ หมีฮิด.เจ้น ดูย่อยรีบาวได้แค่ไหน

มีแอล ก้อระวังตัวกันด้วยนะคะ พรุ่งนี้ ดีดได้ ยืน 1340 46 ไม่ได้

อาการ คงน่าเป็นห่วงกว่านี้ค่ะ :P เดานะคะ ^_^

ญ่าโพสคืนพฤ วันศุกร์บาวได้จิงๆ แต่ได้แค่ 1342 แร้วย่อ มาตาม r. h&s เจ๊อลันเรย

.................................................................................

แท่งที่เพิ่งจบ ตามที่พี่บอก 1388-1320= 68 เหรียญ/2 = 34

1320+34 = 1354 อาทิตย์หน้า ถ้ารีบาวน์ได้ ไม่ผ่าน 1354 ขาแอล

ก้อยังมีหนาวอยู่นะคะ

หมีฮีดเจ้นค่ะ รายวีค ขอบคุณค่ะพี่ ญ่าเอาง่ายๆ หมีๆ ก้อพอ อิอิ ^_^

ไม่ต้องขอบคุณเรื่องเทรด forex ค่ะ ของแบบนี้ต้องเรียนรู้ด้วยตัวเอง

ถ้าไม่เวิร์ค ก้อเลิกค่ะ ถ้าเวิร์ค ก้อทำต่อไป ยินดีด้วยถ้าพี่ทำได้ค่ะ

ญ่าก้อยัง งมๆ อยู่เหมือนเดิมค่ะ ^_^

สำคัญไม่ว่าเทรดอะไร ต้องรอนะ ไม่รีบ ไม่โลภ เอาทริค ที่คิดว่า

ใช้ได้ผลกะตัวเองมาใช้ แค่นี้แหละ

อ้อ ต้องมีจุดตัดขาดทุนด้วย ดีที่สุดค่ะ..เกือบลืม ข้อสำคัญเลย :P

ทานให้อร่อยค่ะพี่ พอดีจะหาวิธีโหลดกราฟให้เพื่อนค่ะ มีคนถาม PM มาแต่ไม่รู้

ญ่าเอาไปไว้ที่ไหนแล้วค่ะ

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อ้าวน้องญ่า ตื่นแร้วหรอ พี่ก้อเพิ่งตื่น

ดอกโมกบ้านญ่าออกเต็มต้นเรย สวย หอมไปทั้งบ้าน

เค้าสวยดีพี่ชอบ หัวห้อยลงมาเป็นช่อๆ

ต้นมะรุมบ้านพี่ จ้างเค้ามาตัดทิ้งไปแร้วนะ

น้องญ่าชอบไม้หอมคับเจ๊อลัน จานดอด คุณศา คุณขนม

ปลูกแต่ไม้หอมไว้เต็มบ้าน นานาพันธุ์

รดน้ำต้นไม้ที หายไป 3 ชม.

ถ้าหายเงียบไปมีอยู่ 2 อย่าง ไม่รดน้ำต้นไม้ ก้อ ล้างรถ 55+

ของรักน้องญ่า ทานข้าวกันดีกว่าจ้า ลั๊นลา ทูเดย์ ลั๊นลาๆ

ชอบไม้หอมคุ่ีะพี่ นี่ยังไม่หมดนะคะ มี ลีลาวดี นางแย้ม มะลิ

อีกแฮ่ๆ เยอะเนาะ :P ที่ถ่าย ถ่ายไว้ได้แค่นี้ รวมมาให้ดูค่ะ 55+ ^_^

ชอบจัง ดอกไม้ของน้องหญ้าสวยจัง เพิ่งเคยเห็นดอกกันเกรา กับ ประยงค์ เคยได้ยินแต่ชื่อ

ประยงค์ หอมมากๆค่ะ พี่จุ๋ย ชอบกลิ่นเค้ามาก หอมลอยตามลมดีค่ะ :D

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

ชอบไม้หอมคุ่ีะพี่ นี่ยังไม่หมดนะคะ มี ลีลาวดี นางแย้ม มะลิ

อีกแฮ่ๆ เยอะเนาะ :P ที่ถ่าย ถ่ายไว้ได้แค่นี้ รวมมาให้ดูค่ะ 55+ ^_^

โห สวยยยยยย ญ่าถ่ายมาลงหรอ 555+

ไปบ้านญ่า เหมือนกับไปเท๋ว วนอุทยาน ไม้แปลกๆเยอะเรย ไม้หอมที่ญ่าปลูก ไปหามาจากไหน

หลายต้นพี่เคยแต่ได้ยินชื่อ ไม่เคยเห็นก้อมาเห็นบ้านญ่าปลูกนี่แหละ ในรูปก้อเช่น กันเกรา จำปูน จันกระพ้อ

หลายต้นก้อทั้งไม่เคยเห็นและไม่เคยรู้จักชื่อเรย เช่น หอมเจ็ดชั้น ดอกโมก แก้วมุกดา หอมหมื่นลี้ พุดน้ำบุษย์... สวยยย ดอกนี้มีกลิ่นหอมด้วยป่าวนะ แร้วก้อประยงค์ มีด้วยหรอดอกประยงค์ ไม่เคยได้ยิน 55+

อย่างที่ถ่ายมา มีเคยเห็น เคยรู้จักมาก่อนอยู่ต้นเดียว ต้นดอกแก้ว

นางแย้มต้นไหนนะ เป็นยังงัยพี่ไม่เคยรู้จักเรย ลีลาวดีรู้จัก

bMcH.jpg แร้วนี่ดอกรัยนะ พี่ถ่ายมาที่แถวรั้ว กะจิ๊กติดไม้ติดมือ แต่เจ้าของบ้านดันมาพอดี ดอกแดงสด

ชอบจัง ดอกไม้ของน้องหญ้าสวยจัง เพิ่งเคยเห็นดอกกันเกรา กับ ประยงค์ เคยได้ยินแต่ชื่อ

พี่จุ้ย... สวัสดีคับ

บ้านญ่าปลูกรัยก้อได้เปรียบคับ เพราะอยู่หลังเขา

หลังเขาจิงๆนะคับ ไม่ได้แกล้งว่า สภาพอากาศดี ต้นไม้คงชอบ

แร้วเจ้าของก้อรัก คอยประคบประหงมอย่างดี

คุยกับพี่จุ้ยแร้วคิดถึงพี่พวงชมพูของบอย น้องญ่า จานดอด จังเรย

ประยงค์ หอมมากๆค่ะ พี่จุ๋ย ชอบกลิ่นเค้ามาก หอมลอยตามลมดีค่ะ :D

ญ่าอยากได้ทับทิมแดงอินเดียบ้างป่าวล่ะ บ้านพี่ปลูกนะ

พี่เพาะแบ่งขายให้ต้น 2000.- เอาป่าว

อ้าว ผลเค้าใหญ่นะ เบ้อเริ่มเรย ก้อเรยแพงสิ (แต่พี่ปลูกเหลือลูกเท่ามะนาว งงเรย)

ผลแดงแปร๊ด ปะ-แร๊ด 55 น่าทาน น้ำเยอะ

ก้านเค้าพันธุ์นี้ไม่กระด้างเหมือนทับทิมพันธุ์อื่นนะ ก้านนุ่มๆ เกือบเหมือนไม้เลื้อยเรย

ตอนซื้อมาปลูก ต้องจองอ่ะ ไม่ใช่ไปถึงได้ของมาง่ายๆ

เอาซักกี่ต้นดีจ้า สองต้นพี่คิดญ่า 3000.- พอ กันเอง อิอิ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

พี่นั่งทำการบ้านก่อนนะ พี่อยู่เฮงด้วย เฝ้าห้อง เด๋วห้องหาย

ขอบคุณค่ะ คุณต้นหญ้า หอมดอกโมกค่ะ

แว้ก หอมดอกโมก ฝากเสี่ยดม..... อย่าลืมมาบอก อย่างไหนหอมกว่ากัน อย่าบอกนะว่าจานดอด เอิ้กๆ

เจ้าป้าอ่ะ 555+ หอมซี้ซั้วเสี่ยบอยก้อเจอตบสิคับ 55555

หอมมากคับคุณทิพย์ เจ้าป้า หอมจนไม่รู้หอมจากต้นไหนบ้าง

ญ่าเน้นปลูกแต่ไม้หอมคับ เค้าแข่งกันออกดอกทุกต้น

โอย โหดมาก :_10

ใครโหดคะ

จานดอดโหดคับ ทั้งดุ ทั้งโหด สิดรู้ดีทุกคน

เค้าว่าจานยังไม่รู้ตัว มีย้อนถามใครโหดอีก 555

คุณหนุ่มจันท์ไม่ออกมาตอบเรย เห็นป่าวคับ 55555+

ทานให้อร่อยค่ะพี่ พอดีจะหาวิธีโหลดกราฟให้เพื่อนค่ะ มีคนถาม PM มาแต่ไม่รู้

ญ่าเอาไปไว้ที่ไหนแล้วค่ะ

อ๋อ พี่รู้แร้ว ว่าใครถามมา

ท่านนี้เป็นสมาชิกไทยโกลด์รุ่นเก่าเรย พี่จำได้

ตั้งแต่สมัยเรายังไม่ได้สมัคร เข้ามาอ่านแบบผู้ใช้งานทั่วไป พี่ก้อเห็นสมาชิกท่านนี้แร้ว

ญ่าหาเจอมั๊ย ให้พี่ช่วยหาเอาป่าวจ้า อยากช่วยๆ

นี่ป่าวคะพี่ หอมค่ะ ตอนนี้ไม่ค่อยได้ดูแล

เลยไม่ออกดอกค่ะ นี่ถ่าย ตอนเห่อใหม่ๆค่ะ 55

พี่ค้นดูเมื่อกี้ เจอแต่การโหลด mt4 mt5 ใส่แทป

นี่ป่าวคะพี่ หอมค่ะ ตอนนี้ไม่ค่อยได้ดูแล

เลยไม่ออกดอกค่ะ นี่ถ่าย ตอนเห่อใหม่ๆค่ะ 55

ใช่ๆๆจ้า อ๋อ เรียกกลิ่นช็อคโกแลตเนาะ มิน่าเค้าหอมแปลกๆ

ไม่ออกดอกไม่ต้องกัวจ้า ญ่าก้อใส่ปุ๋ยสูตร 16-16-16 เร่งสิ

ลป. พี่พูดมั่วๆนะ รู้เรื่องปุ๋ยที่ไหนล่ะ ใส่ไปเค้าตาย ไม่รู้ด้วยน๊า 55555+

จานดอดโหดคับ ทั้งดุ ทั้งโหด สิดรู้ดีทุกคน

เค้าว่าจานยังไม่รู้ตัว มีย้อนถามใครโหดอีก 555

คุณหนุ่มจันท์ไม่ออกมาตอบเรย เห็นป่าวคับ 55555+

แหม่ เสี่ยบอยเนี่ย

หมายถึงจ้าวโหดครับ ลากขึ้นเนิบๆ แล้วเทลงแบบไม่เหลือเยื่อใย

ใครจะว่าคุณดอดโหดล่ะคร้าบบบบ