ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เค้าจะมี ไดrsi กับ ไดสโตค่ะ

ส่วนที่เราใช้ เป็น ไดสโต แต่แบบพี่ว่า เป็นได rsi ญ่ายังไม่เคยลองนะคะ

เทสได้เรื่องก้อบอกกันด้วยเน้อ

ส่วน csi ที่ถาม เดี๋ยวส่งให้ทางเมลล์ค่ะ :P

** ขอบคุณทุกกำลังใจจากเพื่อนๆค่ะ **

น่ารักจริงเด้อ น้องสาวคนสวย :01

อ้าวหรา พี่ไปทำมั่วในเอ็กเนสจ้ะ พี่ใส่สโตเข้าไปก็มั่วๆ งงๆ อยู่ในช่องเดียวกันหมด หง่ะแยกมันออกมะเป็น

เลือกอินด้ีไหนมันก็ใส่รวมกันหมด เวลาดูต้องเล็งดีๆ

แล้วก็ใส่rsi 2 อันมะได้จ้ะ เลยดูได้แต่3 อันเดียว กลายเป็น ไดrsi3 อิอิ

แล้วรายเดย์ บีบี บีบล่าง เหมือนกะไดของญ่ามั้ยคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ปิดอากู๋ แล้วเราจะเอาที่ไหนใช้หละคะ :P

ญ่าไม่มี 6 ต้องจานดอดค่ะ ... เฮงเซท50 ทุกกกก วันเลย อิจฉาจริงๆ

ตอนนี้ทองเค้าไม่อยากรับความเสี่ยง..ก้อขายกันไว้ก่อนค่ะ

รอดูท่าที ลด ไม่ลด คิวอี ตอนนี้สับสนมากๆ เมื่อเช้าคุณดอดก้อบอก

มีสองความเห็น ลด ทองดีด กับ ลด ทองร่วง รอดูกันต่อไปค่ะว่า

เค้าจะเอาคิวอี ไปปั่นเล่นกับอะไร ที่ทำกำไรให้เค้าได้สูงสุด ก้อคงตามนั้นค่ะ

พักกันก่อนนะคะ :D

กดขายปุ๊บร่วงปั๊บ โชคดีที่เข้ามาอ่านทัน ขอบคุณค่ะ

:o :D :lol: ^_^ :rolleyes: :lol: <_< :P

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

ชื่อโดน น่าฮักขำๆดี แต่พี่กบคนนึงล่ะ บ่เคยจุ๊น้องญ่าเจ้า :lol:

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ทุกคน :D

กฎก้อต้องเป็นกฎเนาะ..ละเมิดลิขสิทธิ์ ก้อต้องปิดไป พยายามคุยกับเฮียเหมือนกันค่ะ

ว่าขอลบแค่หนัง ภาพ ได้มั๊ย แล้วกระทู้ก้อขอให้เป็นเหมือนเดิม เพราะเสียดายข้อมูลใน

กระทู้เก่าเยอะมาก แล้วกว่าจะทำได้ ต้องใช้เวลานาน เพราะญ่านิสัยไม่ค่อยดี ทำดีไม่ได้

ก้ออย่าไปทำมัน ทำให้คนอ่าน ต้องทำให้ดี ให้เหมือนเราอ่านเอง ง่ายๆ เข้าใจ ไม่ซับซ้อน

แต่เฮียบอกส่งเรื่องไปที่ กูเกิลแล้วรอเค้าตอบกลับ ถ้าไม่อยากรอก้อเปิดห้องใหม่เอามั๊ย

เพื่อความสบายใจค่ะ

แต่ได้คุยกับเฮียไปบ้างค่ะ เฮียบอกจะก๊อปข้อมูลห้องเก่ามาแปะไว้ใหม่ ในส่วนที่

ไม่ละเมิดนะคะ เดี๋ยวค่อยรอดูอีกทีค่ะ ว่าได้แค่ไหน...

ต้องขอโทษเฮียกัมด้วยที่ทำให้ยุ่งยาก+ไม่สบายใจค่ะ ^_^

ขอบคุณ ทุกคนที่คิดถึง และ เป็นห่วงนะคะ .. ญ่าก้อยังเหมือนเดิม

กำไรบ้าง คัทบ้าง รอบ้าง ว่ากันไปค่ะ..ส่วนกระทู้โดนปิดเมื่อวานยอมรับว่าเศร้าค่ะ

กำลังแก้โพสอยู่เลย เฮ้ย รัยว๊า ตอนแรกนึกว่าเวปล่ม เพราะไม่ค่อยได้มาอ่าน

หน้าแรกไทยโกลเท่าไหร่ จะแอดไว้ไม่กี่ห้อง เลยไม่ทราบข่าว

มาทราบทีหลังเสียใจมากค่ะ :_02

พี่กบเป็นกำลังใจให้น้องญ่าเสมอ :D

น้องหญ้าครับ ท่า 1374 จะเอาไม่อยู่แน่เลย ราคาตอนนี้ 1373 ต่ำไปประมาณ 1372 แล้ว ลงถึงไหนครับนี่

สวัสดีจ้า น้องๆ และเพื่อนๆ ที่คิดถึง

ดีใจจังได้บ้านใหม่ แต่ อบอุ่นเหมือนเดิม กลับคืนมาแว้วววว

ตั้งซื้อไว้เมื่อเช้า 1373.2 ได้ราคาถูกแสนถูก ดันไปยกเลิกเมื่อตอนบ่าย เซ็งเป็ด

บาทดันอ่อน ทองแพงขึ้นเห็นๆ ว่าจะไม่เล่นแล้วเชียว ซนจริงๆ เฮ้อๆๆๆๆๆ

สวัสดีจ๊า น้องญ่า เสี่ยบอย จานดอด หายไปวันคิดถึงมากมาย ยังมะได้ทำไรเลยวันนี้

ถึง อาบอนไช อ่านแล้วงงอะ มี10 เองไหงบอก 25 ฟะ

วันนี้เดาถูกสองรอบ แต่มะมีเวลาอะเลยขี้เกียจตั้ง อย่างี้เข้าข้อไหน

จ้ากกก ข่าวออกอะไร ทำไมทองเด้ง ลงมาก่อนจ้า

ยินดีด้วยค่ะ

สมาชิกเดิมในบ้านใหม่อันอบอุ่น

ยินดีด้วยค่ะสำหรับบ้านใหม่ที่อบอุ่นเสมอ

สวัสดีครับ ยินดีกับห้องใหม่ด้วยครับ บางครั้งผมก็เข้าไปดูหนัง จากเวปที่คุณ ญ่า ให้มาเช่นกันครับผม ขอบคุณมากครับ

ยินดีกับห้องใหม่ด้วยค่ะ ขอเป็นกำลังใจให้คุณญ่าด้วยนะคะ

ขอบคุณ เพื่อนๆ ทุกคนที่มาให้กำลังใจนะคะ รู้สึก ซาบซึ้ง จริงๆค่ะ :D

เมกามาแล้ว ระวังจะหลุด 1365 ด้วยค่ะ