ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

• ประกาศ

• kumponys

ห้ามลงโฆษณา งาน Parttime / พวกลดน้ำหนัก / พวกรับจ้างมาโพสต์

หลังๆ ดูเหมือนจะมีพวกรับจ้างโพสต์โฆษณา ประเภทที่โพสต์ทิ้งไว้ทุกเวป ซ้ำๆซากๆ จนกลายเป็นขยะ online ไปทั่วประเทศทั่วโลก ที่เห็นบ่อยๆ เห็นจะเป็นพวก ลดความอ้วน พวก Parttime ทั้งหลาย เพื่อความสงบเรียบร้อย ขออนุญาต ไม่รับโฆษณาประเภทนี้ และจะถูกกำจัดออกไปอย่างเร็ว รวมถึงจะพิจารณาแบนสมาชิก ที่สมัครเข้ามาโพสต์โฆษณาประเภทนี้ทันที
TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เททททททททททททททททท เป็นระยะๆ :P

จานดอด สงสัย ไปนอนกรี๊สสสสสส แล้วแน่เลย :lol:

• ถูกใจ 1

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณญ่า....1220 1200 (รองเท้าแก้วคู่ใหม่...) จะมาคืนนี้มั๊ยคะ ? :uu

คุณญ่า....1220 1200 (รองเท้าแก้วคู่ใหม่...) จะมาคืนนี้มั๊ยคะ ? :uu

555 คนรับรองเท้า กระซิบว่า ไดราย 4 เริ่มแซงขึ้นมา

อาจจะไม่เห็นวันนี้.. เอาเป็นว่า ถ้าอยากเห็น

ต้องลุ้นให้หลุด 1228 แรงๆ อีกทีเนาะ คงได้เห็นแน่นอนค่ะ :P

+++++++++++++++++++++++++++++++++

QdcYwG.gifขอตัวก่อน ฝันดีกันทุกคนนะคะ บายๆๆค่ะ Ectdg.gifEctdg.gif

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.
  • ถูกใจ 1

555 คนรับรองเท้า กระซิบว่า ไดราย 4 เริ่มแซงขึ้นมา

อาจจะไม่เห็นวันนี้.. เอาเป็นว่า ถ้าอยากเห็น

ต้องลุ้นให้หลุด 1228 แรงๆ อีกทีเนาะ คงได้เห็นแน่นอนค่ะ :P

OK ค่ะคุณญ่างั้นรอกันเนอะ (มีเวลาให้คุณญ่าไปซ้อมเล็งก่อน...ทีเนี่ยรับรองไม่มีพลาด) 555+++ :53
  • ถูกใจ 1

จุ๊ จุ๊ จุ๊...กลับขึ้นไปห้ามแอบลงตอนออนของเค้าปิดแล้วซิ...ตะเอง !!!!.. รอเช้าก่อนนะเดี๋ยวมีงอลไม่เล่นด้วยเลย..เชอะ :034

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด ขึ้นมาซะไกลเลยนะน้องทอง

เช้าแล้วเตรียมตัวกลับบ้านได้แล้วจ้า......(บ้านเลขที่ 1220 / 1200 นะจ๊ะอย่าลืม) :La

คุณดอด...ให้เปลี่ยนแนวทางรึป่าวคะวันนี้...รอวิส่วนตัวคุณดอดค่ะ

• ถูกใจ 1

สวัสดีค่ะทุกท่านแอบอ่านอยู่นานแล้วขอร่วมเป็นสมาชิกด้วยคนค่ะ

ปล. โดนน้องทองหลอกกินไปมากแล้ว

รอน้องทองลงมาเหมือนกัน ดีดแล้วขาย ดีดแล้วขาย เลยเจอไปหลายไม้เลย :_10

อะจึ๋ย อย่าเพิ่งรีบเปลี่ยนนะน้องทอง ยังค้างเอสอยู่เรย ทดสอบแนวต้าน 1227 อีกสักครั้ง..รอ 1220 ด้วยคนค่ะ..คุณข้าวกล้อง

เค้ารออยู่นะ1220ลงมารับเค้าด้วย ....คุณmodtanoiy

เช้าแล้วเตรียมตัวกลับบ้านได้แล้วจ้า......(บ้านเลขที่ 1220 / 1200 นะจ๊ะอย่าลืม)...ตะเอง

รอน้องทองลงมาเหมือนกัน ดีดแล้วขาย ดีดแล้วขาย เลยเจอไปหลายไม้เลย .....คุณหนุ่มจันท์

เพื่อนๆผู้ร่วมอุดมการณ์เดียวกัน....สมาชิกบ้านเลขที่ 1220 / 1200 สู้ ๆกันนะคะ :v@ :Announce

( รอวิคุณดอด....รอกราฟคุณญ่าค่ะ )

อรุณสวัสดิ์ค่ะทุกคน

เช้าแล้วค่ะ ตื่นๆๆๆ

โกลเบฯ... 38 / 65 70

มีสัญญาณกลับตัวขึ้น คาดว่าจะยืน 38-40 ได้ แล้วจะเทส 65-70

ถ้ายืน 65-70 ได้ก็ขึ้นต่อ

• ถูกใจ 2

ชะตากรรมเดียวกันค้าบ คุณหนุ่มจันทน์ รอลุ้นกันค่ะ

โกลเบฯ... 38 / 65 70 มีสัญญาณกลับตัวขึ้น คาดว่าจะยืน 38-40 ได้ แล้วจะเทส 65-70 ถ้ายืน 65-70 ได้ก็ขึ้นต่อ
:_cd :ahh ลงมา 38 ก่อนก็ยังดีนะตัวเอง ขาดทุนน้อยหน่อย

สร้างบัญชีผู้ใช้ใหม่หรือลงชื่อเข้าใช้เพื่อแสดงความคิดเห็น

คุณต้องเป็นสมาชิกก่อน ถึงจะแสดงความคิดเห็นได้

สร้างบัญชีผู้ใช้ใหม่

ลงทะเบียนเพื่อสร้างบัญชีผู้ใช้ใหม่ในชุมชนของเรา มันง่ายมาก!

ลงทะเบียนบัญชีผู้ใช้ใหม่

ลงชื่อเข้าใช้งาน

มีบัญชีผู้ใช้แล้ว? ลงชื่อเข้าใช้ที่นี่

ลงชื่อเข้าใช้เลย