ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

อีก 1 ชม จะเอาวิฯ ออสฯมาให้นะคะ ตอนนี้ก็เชียร์ให้ลงไป 40 กันก่อนเนอะ แล้วจะดีดไปไกลๆก็ไม่ว่า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

รอน้องทองลงมาเหมือนกัน ดีดแล้วขาย ดีดแล้วขาย เลยเจอไปหลายไม้เลย :_10

ลืมย่อแล้วออกรึป่าวคะ เอาใจช่วยค่ะ :_09

โกลเบฯ... 38 / 65 70

มีสัญญาณกลับตัวขึ้น คาดว่าจะยืน 38-40 ได้ แล้วจะเทส 65-70

ถ้ายืน 65-70 ได้ก็ขึ้นต่อ

คุณดอดคะ...สรุปว่าเป็นการเปลี่ยนเทรนต้องคัท.....ตามที่คุณดอดบอกเมื่อคืนรึป่าวคะ :38 :38

รอดู 40 ค่ะ ว่าเอาอยู่รึป่าว ถ้าเอาอยู่ขาเอสอาจต้องคัทก่อน แล้วค่อยไปเอสสูงๆหน่อยค่ะ

ตอนนี้ราย 4 ตัดขึ้น แต่รายวันยังไม่ตัดขึ้นค่ะ

ถ้ารายวันจะตัดขึ้น ก็ต้องยืน 70 ได้

เพราะงั้นจุดพิณาของขาเอส คือ 40 หรือ 70 ค่ะ

ถ้าย่อก่อน ก็ดู 40

ถ้าดีดก่อน ก็ดู 70 ค่ะ

โกลเบฯ... 38 / 65 70

มีสัญญาณกลับตัวขึ้น คาดว่าจะยืน 38-40 ได้ แล้วจะเทส 65-70

ถ้ายืน 65-70 ได้ก็ขึ้นต่อ

....

ออสฯ.. 35 45 / 60 70 เกิดแฮมเมอร์ จะกลับตัวขึ้นเล็กๆ เพราะงั้นมองวันนี้รีบาวให้หาจังหวะเอส

Jtf3w.gifหวัดดีเที่ยงๆ วันอังคารค่ะ :D

ขอบคุณ วิ จานดอด ด้วยนะคะ :D

อรุณสวัสดิ์บ่ายๆค่ะคุณญ่า ตื่นไวนะคะวันนี้ แหมมมมมมมม

รวบอาหารได้ 2มื้อในมื้อเดียวเลยนะคะ วิธีประหยัดค่าใช้จ่ายวิธีนึง คือตื่นเที่ยงๆ เหรอคะ

555555 แจวเล่งๆๆๆๆนะ

อรุณสวัสดิ์บ่ายๆค่ะคุณญ่า ตื่นไวนะคะวันนี้ แหมมมมมมมม

รวบอาหารได้ 2มื้อในมื้อเดียวเลยนะคะ วิธีประหยัดค่าใช้จ่ายวิธีนึง คือตื่นเที่ยงๆ เหรอคะ

555555 แจวเล่งๆๆๆๆนะ

ยังไม่ได้กาแฟ ซักแก้วเลยค่ะ .. เจอลากเมื่อคืน ก้อเซ็งแล้วค่ะ :mad:

รอ 1220 ไม่มาซะได้ 55+ คราวหน้าไม่รอดีกว่า

ให้มาแบบไม่รู้เนื้อ รู้ตัวเอาเนาะ :P

เมื่อวานก้อยังเตือน มีทิงเล็กๆที่รายวัน นึกว่าจะกระชากลงไป 1210 ซะอี๊กกก

ลงมาแค่ 1224 ป้าดดดดดโธ่ :P เศร้าเลย

:21 :21 :21

เป็นกำลังใจให้ทุกคนที่ติดเอสนะคะ

เศร้าแทนเลยค่ะ

บีบีราย 15 บีบจู๋ จาระเบิดออกทางไหน..

อะจึ๋ยย.. เสี่ยบอยหมายถึงบีบีมันบีบจนเล็กมากนะคับ เล็กจุ๊ดจู๋อ่ะ มะช่ายบีบจู๋แบบนั้นนะ

ดักก่อน เด๋วจานดอด น้องญ่า แซวเอาอ่ะ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

บีบีพอบีบมาก มันก้อรอเวลาระเบิดฉีกออกซักด้านอ่ะ

(เรื่องเดียวเล่นซะ 3 โพส รู้สึกเหมือนไม่เคลีย)

บีบีราย 15 บีบจู๋ จาระเบิดออกทางไหน..

เมื่อบีบีมันบีบจู๋แบบนี้ แล้วเสี่ยบอยคิดว่ามันจะแตกเอ๊ยย!!ระเบิดออกทางไหนครับ อิอ...อิอิ

เมื่อบีบีมันบีบจู๋แบบนี้ แล้วเสี่ยบอยคิดว่ามันจะแตกเอ๊ยย!!ระเบิดออกทางไหนครับ อิอ...อิอิ

อิอิ เรียกว่าระเบิดก้อแร้วกันนะคับ อย่าถึงกับแตกเรย 555+

เมื่อเราเห็นมันบีบจู๋ สำหรับบีบีราคา มันก้อคาดการณ์ได้ยากนะคับ ว่าจาระเบิดฉีกด้านไหน

ไม่เหมือนบีบีสโต. เราคาดได้คับ

เราก้อเรยต้องเล็งจากรายอื่นประกอบ รายเล็กกว่าและรายที่ใหญ่กว่า เอามาประเมิน (เดานั่นแหละคับ เรียกให้เพราะๆ คับ 55+)

โดยเฉพาะตอนเปลี่ยนแท่งใหม่ในรายที่บีบีเค้าบีบจู๋ เราให้ความสำคัญ

พอเปลี่ยนแท่งใหม่ เราเล็งจากรายเล็กสุดเรย รายนาที เพราะมันจาไวที่สุดและแสดงออกให้เห็นได้เร็วที่สุด

รายนาทีออกอาการก่อน แร้วส่งต่อไปที่ราย 5 จึงถึงราย 15 ที่บีบีบีบจู๋คับ โอเคนะคับ 5555+

แต่บีบในรายไหน แรงก้อต่างกันคับ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

อิอิ เรียกว่าระเบิดก้อแร้วกันนะคับ อย่าถึงกับแตกเรย 555+

เมื่อเราเห็นมันบีบจู๋ สำหรับบีบีราคา มันก้อคาดการณ์ได้ยากนะคับ ว่าจาระเบิดฉีกด้านไหน

ไม่เหมือนบีบีสโต. เราคาดได้คับ

เราก้อเรยต้องเล็งจากรายอื่นประกอบ รายเล็กกว่าและรายที่ใหญ่กว่า เอามาประเมิน (เดานั่นแหละคับ เรียกให้เพราะๆ คับ 55+)

โดยเฉพาะตอนเปลี่ยนแท่งใหม่ในรายที่บีบีเค้าบีบจู๋ เราให้ความสำคัญ

พอเปลี่ยนแท่งใหม่ เราเล็งจากรายเล็กสุดเรย รายนาที เพราะมันจาไวที่สุดและแสดงออกให้เห็นได้เร็วที่สุด

รายนาทีออกอาการก่อน แร้วส่งต่อไปที่ราย 5 จึงถึงราย 15 ที่บีบีบีบจู๋คับ โอเคนะคับ 5555+

แต่บีบในรายไหน แรงก้อต่างกันคับ

กำเสี่ย..กำเสี่ย