ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ปิดไปบ้างแล้วค่ะ....แต่ยังไม่หมด บาททำพิษสปอทเดียวกันราคา ฟ้ากับเหวเลยค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณดอด คุณญ่า คิดว่าผ่าน 1259 มั๊ยคะวันนี้....ถ้าปิดไม่หมดจะเสี่ยงมากรึป่าวคะ

อืมมมมมมมมมมม

คืนนี้ตัวเลขก็ออกมาดีนะคะ น่าจะชะลอให้ยังไม่ผ่านไปได้ง่ายๆ

เอาปลอดภัย กำไรพอใจก็ปิดค่ะ

ดีด 1247 เจอทริค มะกล้า เอส ป๊อดค่ะ

ไม่กล้าเหมือนกันค่ะเวลาเนี่ย....แต่พรุ่งนี้ไม่แน่ สังหรณ์ใจค่ะว่าพรุ่งนี้ลงชนิดท้องเสียเลย :sidewayup: :downstrong:

อืมมมมมมมมมมม

คืนนี้ตัวเลขก็ออกมาดีนะคะ น่าจะชะลอให้ยังไม่ผ่านไปได้ง่ายๆ

เอาปลอดภัย กำไรพอใจก็ปิดค่ะ

ขอบคุณค่ะ...คุณดอด

ดีด 1247 เจอทริค มะกล้า เอส ป๊อดค่ะ

บอยกับจานดอด ช่วยกันนั่งหาทริคคุณข้าวกล้องตั้งนาน ทริค 1247 ตรงไหนหว่า (เจ้าของทริคงง มาให้บอยช่วยหา)

มาเจอทริค2 ที่รายนาทีนั่นเอง 55+

นึกไม่ถึงอ่ะคับว่าจาเล่นรายนาที ต้องระวังด้วยนะคับ รายมันเล็กมาก ไวจัด

นอกจากว่ารายใหญ่ทิศทางเดียวกัน แร้วเจอแท่งแรงๆ แบบแท่ง 10 เหรียญเข้าพอดี

แต่ก้อกำไรนะ ถ้าเข้า เข้าประมาณ 1247 ปิดได้ราว 1246 สุดยอดคับ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ไปนอนก่อนนะคะ พรุ่งนี้ไปธุระแต่เช้า

เจอกันตอนเย็นเลยค่ะ

ฝันดีนะคะ รวยๆๆๆๆๆๆค่ะ

ไม่กล้าเหมือนกันค่ะเวลาเนี่ย....แต่พรุ่งนี้ไม่แน่ สังหรณ์ใจค่ะว่าพรุ่งนี้ลงชนิดท้องเสียเลย :sidewayup: :downstrong:

ท้องเสีย กะ น้ำตก อันไหน รุนแรงกว่่ากันคะ :_ee :_ee

ฝันดีเช่นกันค่ะคุณดอด :bye

คุณบอย..วันพฤหัสเนี่ยเค้าหยุดกี่วันคะ...ยังไม่หยุดยาวใช่มั๊ย ?

ถ้าหยุดยาวเค้าจะทิ้งของ..เก็บตังไปเที่ยวใช่ป่าวคะ ? :54 :54

(คุณบอย คุณญ่า พรุ่งนี้อย่าลืมมาแจกตัวช่วยตอนเช้าด้วยนะคะ).....จะรอค่ะ อิ อิ :P :P

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

นั่งหาทริคคุณข้าวกล้องกับจานดอดตั้งนาน ทริค 1247 ตรงไหนหว่า มาเจอทริค2 ที่รายนาทีนั่นเอง 55+ นึกไม่ถึงอ่ะคับว่าจาเล่นรายนาที ต้องระวังด้วยนะคับ รายมันเล็กมาก ไวจัด นอกจากว่ารายใหญ่ทิศทางเดียวกัน แร้วเจอแท่งแรงๆ แบบแท่ง 10 เหรียญเข้าพอดี แต่ก้อกำไรนะ ถ้าเข้า เข้าประมาณ 1247 ปิดได้ราว 1246 สุดยอดคับ
ขอบคุณค่ะคุณบอย กะลังฝึกใจให้นิ่งกับทริค ราย 15 ค่ะ ป๊อด ขายหมูไปบ่อยค่ะ :047

ท้องเสีย กะ น้ำตก อันไหน รุนแรงกว่่ากันคะ :_ee :_ee

อยากได้น้ำตกอ่ะค่ะ...แต่ถ้ายังไม่ถึงเวลาเอาแค่ท้องเสียก่อนก็ได้ค่ะ 555+++

ไปนอนก่อนนะคะ พรุ่งนี้ไปธุระแต่เช้า

เจอกันตอนเย็นเลยค่ะ

ฝันดีนะคะ รวยๆๆๆๆๆๆค่ะ

ฝันดีค่ะ....คุณดอด พรุ่งนี้คุณดอดติดธุระ...ก็ต้องพึ่งคุณบอย คุณญ่า แล้วซินะคะ ถูกแก้ไข โดย Ariesa

สวัสดีตอนเช้าค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด :Hi

คุณบอยขาาา...อย่าลืมมาส่ง 6 นะคะ.....

คุณญ่าขาาา....รบกวนขอกราฟกับเส้นทางปลอดภัยหน่อยค่ะ....ขอบคุณนะคะ