ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ออส. แกว่งตัวแคบ รับ 1230 1235 ต้าน 1250 60 70

แนะนำให้รอ ชนต้าน ค่อยเปิดเอส

สำหรับ GF ถ้าจะเอส ระวังค่าเงินบาทอ่อนค่าต่อเนื่องด้วย

คืนนี้ มีประกาศที่เป็นบวกกับทอง ระวังกันด้วยค่ะ :D

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มอร์เที่ยงคับ ทุกท่าน

""ชอบจังเลยค่ะ.....น้องแมว""

แร้วน้องหมา คุณสาชอบมั๊ยคับ (ชื่อน้องเชอร์รี่คับ สุนัขตัวโปรดของบอยเอง น่ารักมั๊ยคับ ตอนแรกได้มาเค้าสวยนะคับ เลี้ยงไปเลี้ยงมาทำมัยเป็นแบบนี้..)

* แระตรูจาหม่ำมื้อเที่ยงลงป่าวเนี่ย เจอน้องเชอร์รี่เข้าไปเต็มๆ ตา :Hot

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

กราฟญ่า เล่นสั้นในวัน GS 1246 1248 1250 ผ่านไม่ได้จุดไหน เปิดเอส

SL 1251-52 เพราะถ้าทะลุได้ อาจจะวิ่งขึ้นไปเทส จุดเดิม 1257-58

สำคัญตรงนี้ค่ะ ถ้ายืน 1260 ได้ จะเป็นการเบรคเทรนระยะสั้น อาจจะขึ้นไปเทสได้ถึง

1268 1278 ค่ะ วางแผนกันให้ดีนะคะ ไม่คัทก่อน ก้อคงต้องล๊อค ไว้ก่อนค่ะ

เด๊่ยวเอามาแปะให้ดูเล่นกันนะคะ

ส่วนรับ จะอยู่ที่ประมาณเมื่อวานนะคะ 1243 1239

หลุด 39 อาจจะไปเทสที่ 1229 แบบสั้นๆ ค่ะ ^_^

สวัสดีคับ คุณคนอ่อนหัด

ดีแร้วนะคับที่สมัครออนเข้ามา บอยได้เก็บตังถูก แอบอ่านเก็บตังไม่ค่อยจาได้คับ

คือห้องเรามีค่าใช้จ่ายนะคับ เวลาปรึกษาหรือถามปัญหาเทคนิคการเทรดต่างๆ

ที่เห็นถามๆ เสียตังกันทุกคนนะคับ (non-free of charge)

อัตราค่าบริการสอบถามที่คุณอริสาอีกทีนะคับ (กร๊ากกกกกกกกกกกกก+ เชียน้องญ่าเอารองเท้าเขวี้ยงหัวเราจัง เอาคืนซะมั่ง)

ยินดีต้อนรับจ้า YZexSx.gif

ขอบคุณทุกท่านค่ะแล้วเก็บอย่างไรคะรายเดือนหรือรายปีถ้าแพงมากกกกกกกกกกจาได้ถอยยยยยย

โห ห้ามถอยสิคับ แหม๋ แค่ค่าใช้จ่ายเล็กๆน้อยๆ 555+

คุณคนอ่อนหัดไม่ต้องถอยไปไหนนะคับ บอยพูดเล่นคับ โอ๋ๆ

ยินดีที่ได้รู้จักคับ

คุณบอย....งก อ่ะป่าว 555++++ :53 :53(ล้อเล่นนะคะอย่างอนหละ )

ยินดีตอนรับ..คุณคนอ่อนหัด เช่นเดียวกันค่ะ....อย่าเพิ่งตกใจนะคะ คุณบอยสุดหล่อ..แฟนสวย..แถมใจดี

ชอบแจ้งอัตราค่าบริการทุกครั้ง.....( แต่สาวๆคุณบอยจะยกเวันให้เป็นกรณีพิเศษค่ะ ) ช่ายมั๊ยคะคุณบอย 555+++

คบกับจานดอดกับน้องญ่ามากไปคับ เรยติดนิสัยงกๆ มา แต่ก่อนไม่งกนะคับ

คุณสาพูดขำดีคับ.. ชอบแจ้งอัตราค่าบริการทุกครั้ง

ฟังแร้วเหมือนเสี่ยบอยโรคจิตๆ งัยไม่รู้นะคับ อิอิ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

น้องเชอๆ น่ารักๆ จุงเบย NDUM.gif

ญ่าชอบหรอ เอาไปเลี้ยงซักตัวมั๊ย

พีมีอยู่ 7 ตัว ตายติดๆไป 3 ตอนนี้เหลือแค่ 4 นะ

จาเอาก้อรีบบอกล่ะ เด๋วคุณสาตัดหน้า ไม่รู้ด้วยนา

รัยนะ.. อ๋ออ ทั้ง 4 ตัวที่เหลือ แต่ละตัวก้อสวยไม่แพ้น้องเชอจ้า แบบที่เห็นในรูปเรย ไม่ต้องเลือกให้เสียเวลาเหมือนกันเป๊ะ แสนรู้ทุกตัว เกาเก่ง..

ปล. พี่กำลังหาเวทีจาส่งน้องเชอขึ้นประกวดอยู่จ้า แฮ่ๆ

ทิง 30 เนาะตะกี้ เอ๊ย หมี 30 พูดผิดค่ะ แฮ่ๆ :P

หมีสั้นๆ ราย 30 ตะกี้ เผื่อใครหัดดูค่ะ :D

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

ขอบคุณคุณบอยและคุณสาค่ะ แต่ week นี้ขอถอยไปตั้งตัว เอ้ย ตั้งหลักก่อน

น้องทองหลอกล่อซะจนไปเป็นค่ะ

ขอบคุณคุณบอยและคุณสาค่ะ แต่ week นี้ขอถอยไปตั้งตัว เอ้ย ตั้งหลักก่อน

น้องทองหลอกล่อซะจนไปเป็นค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ เล่นให้ระวังหน่อย ดูตามวิเคราะห์ ที่คุณดอดมาแปะก้อได้ค่ะ

แม่นใช้ได้เลยค่ะ ต้านที่เค้าให้ไว้ เอาสูงๆ หน่อยก้อดีค่ะ szBOf.gif

ขอบคุณคุณต้นหญ้าและอีกหลายกำลังใจที่เตรียมจะส่งมาให้ค่ะ

ขอทำใจอีกนิ๊ดนึงแล้วจะค่อยค่อยยยยยแหล่ขาเข้าค่ะ

ทิง 30 เนาะตะกี้ เอ๊ย หมี 30 พูดผิดค่ะ แฮ่ๆ :P

หมีสั้นๆ ราย 30 ตะกี้ เผื่อใครหัดดูค่ะ :D

ขอบคุณค่ะ ดีมากเลยคะ กำลังหัดดูค่ะ

มอร์เที่ยงคับ ทุกท่าน

แร้วน้องหมา คุณสาชอบมั๊ยคับ (ชื่อน้องเชอร์รี่คับ สุนัขตัวโปรดของบอยเอง น่ารักมั๊ยคับ ตอนแรกได้มาเค้าสวยนะคับ เลี้ยงไปเลี้ยงมาทำมัยเป็นแบบนี้..)

* แระตรูจาหม่ำมื้อเที่ยงลงป่าวเนี่ย เจอน้องเชอร์รี่เข้าไปเต็มๆ ตา :Hot

หมาหนังกรอบดีนะครับ แบระ!!!

ขอบคุณกราฟน้องญ่าค่ะ

แต่น้องเชอคุณบอยขอบายได้ป่าว