ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ในที่สุด กราฟก็มาแว้ววววว

ขอบคุณค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณด๊อดขาาาาาา

น้องทองยังจาลงอีกมั้ยคะ คืนนี้

ไล่ปิดช๊อตเกือบหมดแล้วค่ะ

ตามกราฟคุณญ่าเลยค่ะ

หลุดแล้วค่ะคุณญ่าคุณดอดเย้

คอมไม่ค่อยดี เลยไม่ได้เข้ามานะคะ...เก็บวิเคราะห์รอบค่ำๆ มาฝากค่ะ :P

เทแล้วๆ เย้ๆๆๆๆๆๆๆกรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด

สวัสดีค่ะ น้องญ่า น้องบอย คุณด๊อดและเพื่อนๆ

ขอบคุณกราฟสวยๆ น้องญ่า และ 6 คุณด๊อด เจ๋งมากๆเลยค่ะ

ขอกรี๊ดดดดดดด แต่เช้าเลย ตั้งราคาปิดเอสไว้ 18320 แมทแล้ว ดีใจๆ

ขอให้เฮงๆ รวยๆ ทุกคนค่ะ ในวันสุขนี้ จุ๊บๆ

โกลเบฯ.. 05 /35

ถ้ายืน 35 ไม่ได้ ก็ยังลงต่อ

ลดคิวอีเรื่อยๆ คาดว่าจะหมดภายใน ตค ปีหน้า

ถ้าทองลงอีก ก็น่าจะลงได้ถึง 1150 (แนวรับระยะยาว)

แต่ระหว่างลงก็มีรีบาวบ้าง

....

โกลเบฯ 1180 ( 1186 / 1200 )

ขาเอสให้เริ่มระวัง ถ้าหลุด1180 เพราะจะเกิดไดเวอร์เจ้น

ถ้าไม่หลุด 80 86 ให้ปิดเอสก่อน

ออสฯ มองวันนี้รีบาว 00-10 ให้ปิดแอล แล้วรอดู

ถ้าหลุด 1180 แนวรับต่อไป 1155

ขอบคุณค่ะ คุณดอด เมื่อวานติดดอย เลยเอสประกบ วันนี้ดีดรีบาว แต่ลืมตัว เปิดเอสตัวใหม่ประกบอีก ติดเหวเรยยยย อิอิ คงย่อมาให้ปิดน้า

รอกราฟคุณญ่ากันค่ะ

(((((((คุณญ่า)))))))

ทานข้าวเสร็จแล้ว ขอกราฟด้วยนะคะคนสวย ฮิ้ววววววววววว

ห้องเงียบจังคุณญ่าคุณดอด ขอเสียง :Announce เทๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เสียงกรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เป็นสีสันของห้องหน่อยคะ

ขอบคุณค่ะ คุณดอด เมื่อวานติดดอย เลยเอสประกบ วันนี้ดีดรีบาว แต่ลืมตัว เปิดเอสตัวใหม่ประกบอีก ติดเหวเรยยยย อิอิ คงย่อมาให้ปิดน้า

เอสตัวใหม่ตรงไหนคับ นี่น้องญ่ากับจานดอดคุยกันเมื่อตอนเที่ยงนะคับ (12.46)

เผื่อเป็นประโยชน์ และดูเทียบราคาด้วยนะคับ เพราะบอยโพสดีเลย์ไป 2 ชม.กว่าแร้ว

ญ่า เอสไปยังคะคุณดอด

ดอด ยังค่ะ

ดอด รอดูอีกนิด ว่ามันจะยืน บีบีกลางราย1 ได้ป่าว (ยังยืนไม่ได้-เสี่ยบอย)

ญ่า 1196 1202

ดอด ค่ะ ฟิโบเหรอคะ

ดอด 96 บีบีกลางราย1

ดอด 02 เส้น 25 วันราย 1

ญ่า ค่ะ fibo

ดอด ตรงกันเลย

ญ่า จะลงต่อ ต้องเด้งไป 1196 ก่อน

ญ่า ถ้าขึ้นไหว ก้อจะไปเทส 1200 02

ดอด หลายค่ายเค้ามองว่า เจอลดคิวอี น่าจะเทมากกว่านี้

ดอด แต่มันค่อยๆลง เค้าเลยมองกันว่า ระวังดีดค่ะ

ญ่า อ๋ออออออ ค่ะ ขคค

ญ่า ญ่าเอสละ เดี๋ยวรอปิด

ญ่า ตาม fibo รายวันเมื่อวาน ถ้า 1186 80 เอาไม่อยู่ มีสิทธิ์ มาถึง 1162

ดอด เคยสงสัยว่า ถ้ามันลงๆๆ มา 1000 มันจะหยุดซื้อขายมั๊ยคะ

เป็นกำลังจัยให้คุณข้าวกล้องนะคับ อย่างน้อยก้อมีญ่าเอสเป็นเพื่อน 55+ (กำไรแร้วล่ะ แต่ไม่รู้ปิดรึยัง)

อ้อ คุณข้าวกล้องวางแผนจัดการล็อคไว้แร้วเนาะ โดยเฉพาะตอนจาปลดล็อค

ลป. สองสาวนอนกลางวันกันอยู่ เรยแอบจิ๊กมาโพสคับ สม.. ชอบนอนกลางวันกันนัก เผลอไม่ได้เรย อิอิ

ห้องเงียบจังคุณญ่าคุณดอด ขอเสียง :Announceเทๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เสียงกรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เป็นสีสันของห้องหน่อยคะ

เทๆ กรี๊สสๆ กันทั้งวันทั้งคืนคับเมื่อวาน แต่ตะโกนกันอยู่ตางปู้น แฮ่

น้องญ่านี่เสียงดีที่สุดเรยคับ เข้าทางสาวเอส

ช่วงทองดีด รอ+สะสม และไปเอสคอมโมฯ ตัวอื่น เรียกว่าเข้าที่ไหน เอสที่นั่น

พอถึงเวลาเททอง ถึงได้กรี๊สสไม่กัวเสียงแห้ง

ขาลงเนาะ ดีดงัยก้อมีหมดแรง ดีดงัยก้อมีจุดเททำกำไร

แอลน้องญ่าไม่เอาเรย บอกว่ากัว (แต่ก่อนโดนกันมาเยอะคับ โดนจนกัว)

ส่วนเสี่ยบอย จัยรักเล่นเอส เล่นเอสมันส์กว่า แต่กลับรู้สึกว่าตัวเองเล็งจังหวะเข้าแอลได้ดีกว่าเข้าเอส

ก้อเล่นทั้งสองขา ขึ้นล่อง ถูกทางก้อรวยเบิ้ล ผิดทางก้อเบิ้ลเหมือนกันคับ 555

จานดอดก้อเน้นๆ หนักๆ ไม่ต้องบ่อย แต่เต็มรัก

จำได้ว่าไม่กี่วันก่อน คุณเกดเอสแร้วต้องคัทเนาะ แร้วนี่มาลงซะสุดลิ่ม น่าเสียดาย

แต่ไม่เป็นรัยนะคับ มันก้อดีดจิงๆตอนนั้น ถือก้อเสี่ยง ฟิวเจอร์สด้วย ใครจารู้เนาะ

รอบเทหลังเฟดนี่ คุณเกดก้อคงกำไรเอสเอาคืนแร้วนะคับ

คุณเกดสงสัยรัย ถามน้องญ่า จานดอด ก้อได้นะคับเรื่องแนวต่างๆ พีเอ็มก้อได้

เพราะบอยเห็นส่วนใหญ่ สองสาวเค้าคุยปรึกษากันเฉยๆ ไม่ได้โพส

บางทีถ้ามีเวลา บอยเห็นว่าน่าโพส ก้อจาจิ๊กมาโพส

ตอนติดงานไม่มีเวลาสนจัยกราฟ ก้อฟังที่สองสาวคุยกัน แร้วก้อเล่นไปตามนั้นเหมือนกันคับ

รวยๆๆ นะคับคุณเกด รวยเยอะๆ รวยหนักๆ รวยตลอดไป

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy