ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ตัวเลขบ้านออกมาไม่ดี นลท.เรยคาดว่าเฟดอาจ tapering วงเงินลงน้อยกว่าที่คิดไว้

ทองเรยดีดจากทำชอต คัฟเวอร์ริ่ง และ จากแรงซื้ออีกบางส่วน

หวังว่าคงทรานสเลทถูกนะ เป็นคนอ่อนอิงค์มากๆ แค่นี้นั่งแปลตั้งนาน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณจานดอด น้องบอย น้องญ่ามากๆค่ะ :01

น่ารักจริงๆ พากย์ตลอดเลย มีเวลามาพากย์บ่อยๆนะ

ขอบคุณจานดอด น้องบอย น้องญ่ามากๆค่ะ :01

น่ารักจริงๆ พากย์ตลอดเลย มีเวลามาพากย์บ่อยๆนะ

อรุณสวัสดิ์คับ เจ๊อลันคนสวย (เจอใครชมสวยไว้ก่อน กร๊ากกก+)

เด๋ววันจันทร์บอยไปลาออกจากงานรปภ.เรยคับ

แร้วมานั่งพากษ์ทองแบบจิงจังเรยดีก่าเนาะ

จ-ศ รับพากษ์ทอง ส-อา รับจ๊อปหาพากษ์มวยวัด งานอีเวนท์รับพากษ์แข่งเรือยาว รวยเละ 555

ขอบคุณเจ๊คับ

วันจันทร์เมกาน่าจาหยุดนะคับ Martin Luther King Day

จำไม่ได้ว่าหยุดวันเดียวรึป่าว

วันหยุดครั้งต่อๆไป

จ. 17 กพ. - Presidents' Day

จ. 26 พค. - Memorial Day

ศ. 4 กค. - Independence Day

จ. 1 กย. - Labor Day

จ. 13 ตค. - Columbus Day

อัง. 11 พย. - Veterans Day

พฤ. 27 พย. - Thanksgiving Day

พฤ. 25 ธค. - Christmas Day

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

สวัสดีครับคุณญ่า วันนี้คุณญ่ามาเปิดห้องคนแรกเลย สงสัยทองจะพุ่งแรงแน่วันนี้ 555 +++ วันนี้จานดอดหายไปไหนไม่รู้ครับ ผมมารอฟังเสี่ยบอยพากษ์ทองต่ออีก

สวัสดีครับคุณญ่า วันนี้คุณญ่ามาเปิดห้องคนแรกเลย สงสัยทองจะพุ่งแรงแน่วันนี้ 555 +++ วันนี้จานดอดหายไปไหนไม่รู้ครับ ผมมารอฟังเสี่ยบอยพากษ์ทองต่ออีก

555 สงสัยมั้งคะ ญ่ามาคนแรกหรอเนี่ย :unsure:

ปกติ ญ่ามา ทองมักร่วงเนาะ แสดงว่า วันนี้ แปลกจริงสิ :17

ย่ำๆ อยู่นาน ขายแท่งไปแล้วปลดดอยได้ 1 ก้อนจะซื้อกลับได้แพงก่าเก่าไหมเนี้ยยย

ย่ำๆ อยู่นาน ขายแท่งไปแล้วปลดดอยได้ 1 ก้อนจะซื้อกลับได้แพงก่าเก่าไหมเนี้ยยย

ดีใจด้วยนะครับที่ปลดดอยได้แล้ว ทำใจให้สบายแล้วรอซื้อคืนแถวๆแนวรับที่ทะลุขึ้นมานั่นแหละครับ เดี๋ยวก็มา หุ หุ

สวัสดีค่ะ น้องญ่า น้องบอย จานด๊อด และเพื่อนๆ

เช้านี้พุ่งซะแรงเลย ปลดดอยไป 1 ก้อน

ขึ้นขาย ลง ซื้อ มาเลย เจ้าฮะ จะเล่นทางไหน

ดอยก็เยอะ เหวก็เยอะ 5555

โชคดี ร่ำรวยทุกคนนะคะ จุ๊บๆๆๆๆ

ดีใจด้วยนะครับที่ปลดดอยได้แล้ว ทำใจให้สบายแล้วรอซื้อคืนแถวๆแนวรับที่ทะลุขึ้นมานั่นแหละครับ เดี๋ยวก็มา หุ หุ

มามะ มามะ :gvme :gvme :gvme

ยินดีกำไรด้วยค่ะ คนอ่อนหัด+พี่นุช เยี่ยมๆๆ ค่ะ :D

โกลเบฯ 45 /65 เน้นย่อแอลเหมือนเดิม แม้ภาพใหญ่ยังไม่ยืนยันขาขึ้น

ออสฯ 45 50 / 65 70 เน้นแอลเหมือนเดิม ตอปลอส 30

ขอบคุณค่ะคุณดอด

เห็นด้วยกับคุณ Espresso'(s) ค่ะ คุณญ่ามาแต่เช้า

ทองจะลงมัั๊ย นะ

555 สงสัยมั้งคะ ญ่ามาคนแรกหรอเนี่ย :unsure:

ปกติ ญ่ามา ทองมักร่วงเนาะ แสดงว่า วันนี้ แปลกจริงสิ :17

ขอให้จริง เพี้ยยงงงงง อิอิ ทำร้ายจิตใจขาแอล :061

ขอบคุณจานดอด น้องบอย น้องญ่ามากๆค่ะ

วันนี้รายเดย์มีหมีเจ้น ใช่มั้ยคะ ขอเช็คเพื่อความแน่ใจหน่อยค่ะ

เพราะนับคลื่นมาก็คาดว่าใกล้จบหรืออาจจบคลื่นชุดที่ขึ้นมาแล้ว แถว1260-67

คาดว่าถ้าจบก็น่าจะย่อได้แล้วค่ะ ก็เลยขอเช็คสัณญานหมีเจ้นค่ะ