ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

สวัสดีปีใหม่จีนครับ เสี่ยบอย จานดอด คุณญ่า คุณนุชและเพื่อนทุกคน ขอให้สุขภาพแข็งแรงไม่ป่วย ไม่จู๊ดๆๆๆๆ ร่ำรวย เฮงเฮง เทรดถูกทางตลอดๆนะคร๊าบบบ!!!

สวัสดีปีใหม่จีนเช่นกันคับ คุณเอสเปรสโซ

555 ชอบ อวยพรไม่ให้จู๊ด เพราะเป็นคนจู๊ดง่ายคับ ชอบๆๆ

น้องญ่าชอบป่าว 55555555+

คุณเอสเปรสโซคับ ขอให้ระลึกไว้ตลอดนะคับ

ไม่ว่าคุณเอสเปรสโซเทรดฝั่งไหน เสี่ยบอยเอาจัยเคียงข้างฝั่งนั้นคับ 55+

โกยๆๆ รวยๆๆ แอนด์ เฮงๆๆ นะคับ

โอเค เสี่ยบอยขอตัวไปอาบน้ำ แปรงฟันก่อนนะคับ เพราะทานอิ่มแร้ว กร๊ากกกกกกก+

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

งานของน้องทอง - รีบาวเทส 61-62 และผ่าน

ขอบคุณนะคะ...คุณบอย รีบาวน์ไม่ผ่านจะเก็บตังค์ที่คุณบอยค่ะ 555+++ :gvme

เข้าห้องไม่ได้นะคะ ไม่รู้่ทำไมค่ะ

รับแซ่บจ้า เมื่อเช้าพี่ก้อเกือบเข้าไม่ได้เหมือน เด๋วว่างลองดูเซิฟ

แร้วเข้าไม่ได้ ญ่าเทรดดีๆ นะ ไม่มีพี่คอยนำทางเทรดอ่ะ 55555+

เทรดเองได้นะ กล้าเทรดป่าว 555+

ขอบคุณนะคะ...คุณบอย รีบาวน์ไม่ผ่านจะเก็บตังค์ที่คุณบอยค่ะ 555+++ :gvme

จ๊ากกก บอยอู้สั้นไปมั๊งคับ

บอยหมายถึงรีบาวเทส 61-62 แร้วน้องทองก้อต้องผ่านให้ได้ด้วย ถึงดี

ไม่ใช่บอกว่า ขึ้นเทส 61-62 แร้วจาต้องผ่านชัวร์นะคับ 555+

ผ่านไม่ผ่าน หน้าที่ของน้องทองนะคับ ไม่ใช่หน้าที่ของเสี่ยบอย จามาเก็บตังเสี่ยบอยได้งัยล่ะคับ

เรื่องรัยเสี่ยบอยจาจ่าย :_01

คุณศาลุ้นขึ้นหรอคับ เอาจัยช่วยนะคับ

โอกาสมีไม่ใช่หมดโอกาส แต่ออกแรงเยอะเหมือนกัน

ลงมากลางๆ แร้วลุ้นดีดกลับ ยากกว่าลุ้นดีดเมื่อลงไปกองแบบสุดทริค1 ไปเรย

เทอยู่เรย 52-61 หลุด52 มี48 / ทะลุ 61 เจอ65 รีบๆดีดขึ้นไปก่อน 1 ทุ่ม จาปลอดภัยหน่อย

เสียวๆๆ 5 โมง อย่านะ แค่มาก้อเทนำแร้ว ยังไม่ได้โพสออกไปเรย

ดีดๆๆๆๆๆ ก่อน 57 ก้อเอาแร้วตอนนี้

คุณศาสุขภาพดวงตาโอเคแร้วนะคับ

รับแซ่บจ้า เมื่อเช้าพี่ก้อเกือบเข้าไม่ได้เหมือน เด๋วว่างลองดูเซิฟ

แร้วเข้าไม่ได้ ญ่าเทรดดีๆ นะ ไม่มีพี่คอยนำทางเทรดอ่ะ 55555+

เทรดเองได้นะ กล้าเทรดป่าว 555+

:_cd :_cd :_cd

หลุดแล้วนะคะ ต้าน 1256 รับ 1253 ค่ะ หลุดก้อมีโอกาส

มาเทสจุดต่ำ ของเมื่อวานค่ะ ประเมาณ 1248-49 ค่ะ

สำหรับเล่นสั้นๆ นะคะ :D

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

จ๊ากกก บอยอู้สั้นไปมั๊งคับ

บอยหมายถึงรีบาวเทส 61-62 แร้วน้องทองก้อต้องผ่านให้ได้ด้วย ถึงดี

ไม่ใช่บอกว่า ขึ้นเทส 61-62 แร้วจาต้องผ่านชัวร์นะคับ 555+

ผ่านไม่ผ่าน หน้าที่ของน้องทองนะคับ ไม่ใช่หน้าที่ของเสี่ยบอย จามาเก็บตังเสี่ยบอยได้งัยล่ะคับ

เรื่องรัยเสี่ยบอยจาจ่าย :_01

คุณศาลุ้นขึ้นหรอคับ เอาจัยช่วยนะคับ

โอกาสมีไม่ใช่หมดโอกาส แต่ออกแรงเยอะเหมือนกัน

ลงมากลางๆ แร้วลุ้นดีดกลับ ยากกว่าลุ้นดีดเมื่อลงไปกองแบบสุดทริค1 ไปเรย

เทอยู่เรย 52-61 หลุด52 มี48 / ทะลุ 61 เจอ65 รีบๆดีดขึ้นไปก่อน 1 ทุ่ม จาปลอดภัยหน่อย

เสียวๆๆ 5 โมง อย่านะ แค่มาก้อเทนำแร้ว ยังไม่ได้โพสออกไปเรย

ดีดๆๆๆๆๆ ก่อน 57 ก้อเอาแร้วตอนนี้

คุณศาสุขภาพดวงตาโอเคแร้วนะคับ

แหม...ล้อเล่นหน่อยเดียวรีบออกตัวเลยนะคะคุณบอย....มีช้อตอยู่ค่ะ

ตาตอนนี้หายดีแล้วค่ะ...ขอบคุณนะคะที่เป็นห่วง :lol: :lol: :lol:

1248-49 ถ้าเอาไม่อยู่ ก้อมาเจอกันที่ 1240-41 นะคะ :v@ :v@

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ช้าไปหน่อยค่ะ :P

ขอบคุณค่ะ จานดอด

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

อ้าว!!! เสี่ยบอยหนีเที่ยววันตรุษจีน ซะแร้ววววววว.......

อิอิ :uu

นั่งเทรดหน่อยดีกว่า ยังไม่ง่วงเรย

Gold Ends Down on Stronger U.S. Dollar, Rebound in Stock Market // ทองร่วงจากดอลแข็งค่า หุ้นรีบาว

USD/CHF เห็นแร้วหมั่นตับจิงๆ ดีดได้ดีดดี

ตั้งแต่ญ่า 6 ให้พี่ดูตอน 4 ทุ่ม ป่านนี้มานยังไม่อยากจาลงเรย

เพิ่งย่อมาหน่อย เล่นซะน้องทองตกสวรรค์

ดีดเยอะๆ สุดไวๆน๊า ราย4 อ่ะ จาได้รีบๆกลิ้งลงมา

เอ๊ะ ตัวเลขประกาศก้อไม่เห็นจาดี

โห ตัวเลขบ้านออกมาน่าเกลียดเชียว ดอลมานยังดีด

สงสัยได้จัยเรื่องเมื่อคืน

แหม...ล้อเล่นหน่อยเดียวรีบออกตัวเลยนะคะคุณบอย....มีช้อตอยู่ค่ะ

ตาตอนนี้หายดีแล้วค่ะ...ขอบคุณนะคะที่เป็นห่วง :lol: :lol: :lol:

เรื่องเงินๆทองๆ ไม่ขอล้อเล่นคับ เสี่ยบอยถือคับ 555

โชคดีที่คุณศามีชอต เห็นน้องญ่าคุยไว้กับจานดอด บอยลองไปค้นมาให้คับ แปรสคับ

โห สองคนไม่รู้คุยรัยกันนักกันหนา เป็นสิบๆหน้า หายากชะมัด

ญ่า คุณดอด ดูราย 4 มันกำลังทำหัว

ญ่า ตอนนี้ มัีนทำหัวนะคะ จุดหมาย 1231

ญ่า แต่พอดี รับได้ ที่ 38 ตะกี้น่ะ

ญ่า ถ้ามันไม่ลงมา 31 ก้ออาจะดีดไปทำไหล่

ญ่า 41 38 เอาไม่อยู่ เด๋วคงลงมา 31 ค่ะ

ญ่า เพื่อมาทำหัวให้สุด

ญ่า กราฟรายสัปดาห์

ญ่า ต่ำสุด 1182 สูงสุด 1278

ญ่า ระยะที่ไม่ควรหลุดคือ 1241

ญ่า ถ้าหลุด 1230 ต้องระวังค่ะ

หาซะตาลาย จากสิบกว่าหน้า เอามาฝากคุณศาได้แค่นี้คับ หน้ามืด

ดีจัยด้วยนะคับ ที่ดวงตาหายดีแร้ว

ต่อไปต้องระวังมากขึ้นนะคับ เราอยู่กับคอม

บอยก้อเคยเป็นนะคับ ช่วงนั้นใช้คอมเยอะ เวลาจ้องหน่อยตามันจาพร่าขึ้นมาเรย แค่จ้องไม่ถึง 5 นาที

มองรัยเป็นวั๊บๆ วั๊บๆ

พรุ่งนี้วัดแถวบ้านบอยมีงานวัด เด๋วปาโป่งเอาตุ๊กตามาฝากคุณศานะคับ คนเพิ่งหายป่วยเนาะ

เสี่ยบอยปาโป่งแม่นน๊า ปา 10 แตก 10 บ่อย

แต่ต้องได้ร้านที่ใช้ลูกดอกแบบหัวมีน้ำหนักหน่อย หัวเบาๆ ปาไม่แม่นคับ