ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

อ้อ..ลืมบอกค่ะ ต้าน 1231-33 ยืน1240 ได้มองไปข้างบน

หลุด 1219-20 มองล่างนะคะ ถ้าไม่หลุดยังมีโอกาสไปเทส 1231 1240

โชคดี รวยๆๆ ทั้งขา L ขา S ค่ะ ^_^

แปะให้ก่อนนอน ฝันดีนะคะ เพื่อนๆ ทุกคน บายๆๆค่ะ ^_^ KJaEpw.gif

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะ หายดีแล้วค่ะ สงสัยกราฟจะช้าไปแล้วเนาะ :P

แปะกราฟทองช้าไป อาจานแปะกราฟหัวจัยแทนก้อได้ง๊าฟ มีมั๊ยง๊าฟฟฟ :32

ลป. ขอบคุณอาจานที่กดไลค์ให้คับ ชอบโพสของเค้าหราาา แฮ่..

เป่านกหวีดหวานอย่างเดียวยังไม่พอเนาะ เชื่อเค้าเล้ย 55+

55 เรยไปเจอโพสเก่า อ่านแร้วขำ ชมพี่ปากหวานหรา

อ้อ..ลืมบอกค่ะ ต้าน 1231-33 ยืน1240 ได้มองไปข้างบน

หลุด 1219-20 มองล่างนะคะ โชคดี รวยๆๆ ทั้งขา L S ค่ะ ^_^

แปะให้ก่อนนอน ฝันดีนะคะ เพื่อนๆ ทุกคน บายๆๆค่ะ ^_^ KJaEpw.gif

ขอบคุณนะคะ...คุณญ่า นอนหลับฝันดีค่ะ จุ๊ปๆ :P :lol: :wub:

คุณบอยขาา....สาเห็นรับสุดท้ายของคุณญ่า (1183)

มีโอกาสได้เห็นรึป่าวคะ...สาจะรอเก็บแท่งที่ขายไปคืนค่ะ :) :rolleyes: :P

ราตรีสวัสดิ์นะคะทุกคน

ต้องรีบนอน พรุ่งนี้จะเที่ยวเขาใหญ่นะค่ะ

ใครมีที่กินอร่อยๆแนะนำมั๊ยคะ

รวยๆๆๆค่ะ

แนะนำ ร้านบ้านรมควันคับ :D

มาแว้ว สวัสดีทุกคนค่ะ

เขาใหญ่อากาศดีมากๆเลยค่ะ ขึ้นไปพักที่บ้านพักอุทยาน

อุณหภูมิเช้า 7โมง22องศา เที่ยง24องศา ลมเย็นมากกก โชคดีไม่เจอฝนเลย

มาเจอตอนกลับกรุงเทพนี่แหล่ะ ขอบคุณที่แนะนำร้านอาหารนะคะ

บ้านรมควันอร่อยจริงๆค่ะ

มาแว้วๆ ถึงบ้านซะที

ขอบคุณทุกคนเลยค่ะ :01 จุ๊ฟๆ :10

ไปกินทีเดียว ร้านเค้าปิดเรย :_01

ดอด ร้านรมควันเขาใหญ่ปิดกิจการแล้วอ่ะ

ดอด ไปส่งท้ายพอดีเลย

ยังกล้ามาบอกอีกด้วยนะคับ :Dh 555+

* ขอบคุณพิคเจอร์จากห้องป๋าขอเดาฯ ด้วยคับ

จะบอกว่า เจอแบบนี้บ่อยมากค่ะ ร้านไหนเงียบๆแล้วเข้าไปกินนะ ไปอีกทีไม่มีร้านนั้นแล้วอ่ะ

ส่วนร้านนี้คนก็ไม่น้อยนะคะ ร้านดังด้วย แต่ก็ปิดจนได้

เค้าปิดกิจการไล่หลังมาเรยนะจาน

ก้อจานกลับถึงบ้านวันที่ 8 ร้านเค้าเลิกจ้างพนักงานมีผลบังคับวันที่ 9 อ่ะ

นี่ขนาดร้านดัง ยังปิดจนได้ 555

แร้วทริปนี้ ร้านไหนจาเป็นเหยื่อ รายต่อไป สงสารเค้าจัง................

ลป. อ๋อ คุณ GOLDDLOG นี่เองหรอคับคนแนะนำ ถ้าวันนั้นไม่แนะนำ วันนี้ร้านเค้าก้อยังอยู่ เชื่อมั๊ยคับ ไม่น่าเรยคับ

ทริปก่อนจานไปทานร้านชื่อรัยนะ ชื่อดังๆอ่ะ

อุดหนุนร้านเค้าทีเดียว ร้านเค้าปิดกิจการเรย 555 เด๋วลองค้นกระทู้เก่ามาดูดีกว่า ไม่รู้เจอป่าว

555++ คุณบอยยังจะเก็บมาแซวคุณดอดอีก...ร้านบ้านรมควันช่ายป่าวคะ

จำได้ว่าคุณบอยเอาใบประกาศปิดกิจการมาแปะด้วยหละ :lol: :P

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

ง่วงแล้วค่ะ...สาไปนอนก่อนนะคะ ฝันดีค่ะคุณบอย

คุณบอยขาา....สาเห็นรับสุดท้ายของคุณญ่า (1183)

มีโอกาสได้เห็นรึป่าวคะ...สาจะรอเก็บแท่งที่ขายไปคืนค่ะ :) :rolleyes: :P

เจอขาาคุณศา ขาเสี่ยอ่อนทุกทีเรยคับ

ไม่ต้องขายาวมากก้อได้คับ เสี่ยจานอนแร้วด้วย 555

นั่นเป็นกรอบใหญ่คับ น่ามีโอกาสนะคับ

เด๋วพออยากเอาลง เค้าก้อบอกกังวลเฟดขึ้นอัตราดบ.อีกแร้ว

กังวลสลับไปมาอยู่นี่ แบบก่อนสรุปว่าเลิกคิวอี เล่นเอาชาวโลกหัวปั่น บอกซะทีเดียวก้อไม่บอก

คุณศาลองดูกราฟเดย์กราฟวีคสิคับ อยู่แถวนี้ไม่ได้ไกลเรย

แร้วตรงนั้นมันก้อลงมา 3 บอท.แร้วเนาะ ถ้าลงมาอีกกัวจาไม่มีบอท.ที่ 4

คุณศารอเก็บแท่งคืนหรอคับ บอยเอาจัยช่วยขอให้ลงมาให้เก็บนะคับ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

หลุด 1219-20 มองล่างนะคะ ถ้าไม่หลุดยังมีโอกาสไปเทส 1231 1240

โชคดี รวยๆๆ ทั้งขา L ขา S ค่ะ ^_^

ง่วงแล้วค่ะ...สาไปนอนก่อนนะคะ ฝันดีค่ะคุณบอย

ขจ.วิกราฟน้องญ่าด้วยจ้า

คุณศาพรุ่งนี้น้องญ่าไม่อยู่ทั้งวันคับ ไปจัดการเรื่องมรดก ลงตัวแร้ว ยดดจ.

บอยก้อไม่อยู่คับ ไปจัดการเรื่องหนี้สิน รุงรังไปหมด 555

ส่วนจานดอดยังไม่ทราบคับ ว่าจาเข้ามาป่าวเพราะไม่สบาย (แต่ทีเท๋ว เท๋วได้นะคับ)

คุณศาก้อลองดูกราฟน้องญ่า+วิเคราะห์กูรูท่านต่างๆนะคับ ห่วงคุณศาคับ

คืนนี้เราพักกันก่อนนะคับ รู้สึกง่วงจนจาหายง่วงแร้วคับ 55+ (ว่าจาไปนอนนานแร้ว)

ฝันดีคับ จานดอด คุณศา น้องต้นหญ้า. ทานตะวัน และทุกท่าน รวยๆๆคับ

กาแฟก่อนนอนคนละแก้วคับ

6qeHw.gif 5555 ตาค้างไม่ต้องนอนกันเป็นแถว สมหน้าๆๆ

ฮัลโหลวันศุกร์ค่ะ....คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan...ท้องฟ้าครึ้มจัง

คุณศาพรุ่งนี้น้องญ่าไม่อยู่ทั้งวันคับ ไปจัดการเรื่องมรดก ลงตัวแร้ว ยดดจ.

บอยก้อไม่อยู่คับ ไปจัดการเรื่องหนี้สิน รุงรังไปหมด 555

ส่วนจานดอดยังไม่ทราบคับ ว่าจาเข้ามาป่าวเพราะไม่สบาย (แต่ทีเท๋ว เท๋วได้นะคับ)

คุณศาก้อลองดูกราฟน้องญ่า+วิเคราะห์กูรูท่านต่างๆนะคับ ห่วงคุณศาคับ

ขอบคุณนะคะ...คุณบอยที่เป็นห่วงสา (สาจะเทรดแบบระมัดระวังค่ะ...รับรองไม่พลาด อิ อิ ) :v@

โลว์เมื่อวาน 1226.2

วันนี้ไม่นิวโลว์ สงสัยดีดไม่เก่ง กระทิงไม่มา

แต่อย่านิวโลว์ที่ต่ำกว่า 1220 ล่ะ 555+

- กระทิงตัวเล็กๆ

- เสียวเดย์ตัด

ขอบคุณนะคะ...คุณบอยที่เป็นห่วงสา (สาจะเทรดแบบระมัดระวังค่ะ...รับรองไม่พลาด อิ อิ ) :v@

512 กลับมาแร้วคับ

เยี่ยมคับ อ่านแต่เช้าแอบขำคุณศาพูด อิอิ

ห่วงสิคับ ไม่ห่วงได้ยังงัยอ่ะ ญ่าก้อห่วง จานดอดก้อห่วงนะคับ พูดถึงคุณศาบ่อยๆ

- น้องญ่ายิ้มแป้นอารมดีมากคับ จบเรื่องทำให้เสียเวลาทำมาหากิน

- จานดอดไปนอนแร้วคับ พรุ่งนี้ออกเดินทางแต่เช้าคับ

ไม่ต้องให้ถาม รายงานเองเสด บอยดูฟอเร็กซ์ก่อนนะคับ

HAPPY WEEKENDค่ะ คุณสา จานดอด เสี่ยบอย น้องญ่า และทุกท่านค่ะ

เข้าห้องไม่ได้เลยค่ะ เพิ่งไปลงทะเบียนเข้ามาใหม่ โดนเด้งออกจากเวป ฐานหายเฮดไปนานเกิน คริคริ

สบายดีกันนะคะ อลันไปเข้าสัมมนาหลายท่านมาก หาความรู้แบบเมามันเลยค่ะ สนุกดี

ตอนนี้ฝึกเทรดทั้งหุ้น ทั้งForex เมาเลยค่ะ

เฮงๆรวยๆกันนะคะ