ไปที่เนื้อหา

Update Gold USD/THB สมาคมฯ Gold965% Gold9999 CrudeOil USDX Dowjones GLD10US HUI SPDR(ton) Silver Silver/Oz Silver/Baht

ช่วยกันเป็นหูเป็นตาเพื่อสังคมที่ปลอดภัยและน่าอยู่

มี 23 ความเห็นในกระทู้นี้

#16 chez

ขาใหญ่

• ขาใหญ่
  • 796 โพสต์
  • ที่อยู่สุพรรณบุรี

โพสต์ 21 มิถุนายน 2010 - 23:56

รับทราบครับ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

#17 Ðív♠Kì₪g▪

ขาใหญ่

• หัวหน้ายาม
  • 537 โพสต์
  • ที่อยู่ประเทศไทย

โพสต์ 22 มิถุนายน 2010 - 08:17

ดูโพสต์seasea, เมื่อ 21 มิถุนายน 2010 - 20:07, พูดว่า:

เจ้าหน้าที่มีใครบ้างคะ ขอรายชื่อ(login)แจ้งให้สมาชิกทราบด้วยค่ะ !10
แจ้งมาที่ผมหรือเฮียกัมพลก็ได้ครับ

เดี๋ยวผมลงบันทึกประจำวันให้ อิๆ
รูปที่โพสต์

#18 Dakdae

ขาใหญ่

• ขาใหญ่
  • 316 โพสต์
  • ที่อยู่กรุงเทพมหานคร

โพสต์ 22 มิถุนายน 2010 - 08:20

!Announce คุณแบล็ค...ปายบ้านเก่าด่วน กระทู้ใหม่ล่าสุด

#19 asus

ขาใหญ่

• ขาใหญ่
  • 448 โพสต์

โพสต์ 22 มิถุนายน 2010 - 12:24

:) :) รับทราบค่ะ :)

#20 nahathai

ขาใหญ่

• ขาใหญ่
  • 169 โพสต์

โพสต์ 21 กรกฎาคม 2011 - 10:05

เรียน แอดมินค่ะ

โอ้โฮ เปิดเว็บวันนี้..อึ็ง

ตอนนี้กลายเป็นเว็บที่มีคนเข้ามาโพส เรื่องไร้สาระ กันบ่อยนะคะ เห็นเมื่อสักครู่ โพสตั้ง 7 forum ทึ่งอึ้งค่ะ ไม่อยากเขียนที่กระทู้นั้น มันจะเป็นการดันกระทู้เปล่า ขอให้พวกเรามาช่วยสอดส่องเป็นหูเป็นตาให้ admin ด้วยนะคะ

พอใจเท่าที่มี ... ยินดีเท่าที่ได้

#21 nahathai

ขาใหญ่

• ขาใหญ่
  • 169 โพสต์

โพสต์ 21 กรกฎาคม 2011 - 10:17

เข้ามาที่หน้า forum แล้วจะเห็นนะคะ

งานง่ายๆ โพสเน็ต ส่งเมล์..เฮ้อ...เหมือนชื่อกระทู้เลย รับจ้างเข้ามาป่วน

พอใจเท่าที่มี ... ยินดีเท่าที่ได้

#22 ปุยเมฆ

โก๊ะไม่เลิก..เลยเรา..

• Administrators
  • 3,188 โพสต์

โพสต์ 21 กรกฎาคม 2011 - 12:10

ขอบคุณที่ช่วยเป็นหูเป็นตาค่ะ พวกนี้มักเข้ามาตอนดึก ๆ หลังเที่ยงคืน นี่ก็จัดการไม่หวาดไม่ไหวแล้ว
เดี๋ยวนี้เล่นมา 7 กระทู้ตอนเช้า ๆ เลยหรอ เดี๋ยวไปจัดการ กลั่นกรองซะหน่อย รูปที่โพสต์

เคยปรึกษา เฮียกัม เฮียเคยบอกเขาจะขายอะไร ก็ให้ขายไป ถ้าไม่ได้หลอกลวง หรือกำไรนิดหน่อย

แต่ถ้าเข้าข่าย ฉ้อฉล หลอกลวง ก็จัดการให้ค่ะ เพราะสมาชิกบางท่าน แยกแยะไม่เป็นเห็นโดนหลอกลวงไปเยอะ

รูปที่โพสต์รูปที่โพสต์รูปที่โพสต์

การลงทุน จิตใจหรือจิตวิทยาสำคัญที่สุดเราต้องนิ่งเเละไม่สับสนราคาระหว่างวัน..เพราะจะทำ..ใจเรากลัวเเละตัดสินใจพลาด...

คนที่ไม่มีระบบเล่นด้วยอารมณ์ยากที่จะอยู่ในตลาดได้

ให้รอย่อแล้วค่อยเข้า ตกขบวนช่างมัน ไว้รอมี trend จริงๆ ค่อยกลัวตกขบวน (ห้อยไว้ จำำใส่กะโหลก เืผื่อจะซึมไปทางสายเลือดมือข้างที่กดราคา) <^_^>

#23 spspace

น้องใหม่

• ขาอ่อน
  • 5 โพสต์
  • ที่อยู่ขอนแก่น

โพสต์ 29 สิงหาคม 2017 - 13:27

เห็นด้วยค่ะ กระทู้นี้มีประโยชน์ต่อสังคม :gd

วัฒนธรรมไทย

#24 ambitz

น้องใหม่

• ขาอ่อน
  • 2 โพสต์
  • ที่อยู่อุบลราชธานี

โพสต์ เมื่อวานนี้, 08:29 AM

ผมเห็นด้วยครับ :uu
ท่องเที่ยวสิงคโปร์

มีผู้ใช้งาน 1 ท่าน กำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 1 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้ที่ไม่ระบุชื่อ