ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะ คุณหมอเล็ก ถูกใจนั่งหัวเราะอยู่ข้างๆ บอกว่า ต้องตำพริกลงไปอีกให้แดงๆ

พี่ปุณณ์เห็นแล้วยังแสบท้องแทนเลยค่ะ อายุมากขึ้นเยื่อบุบางแล้วยังไม่ระวังสังขารอีก

ต้องขอตัวไปทานข้าวบิณฑบาตรของชีแทน เขาชอบเรียกแบบนี้เพราะพี่ปุณณ์ทานแบบที่พระฉันสำรวมค่ะ

ผมก็ชอบกินแบบเทรวมๆกันครับ แต่พอดีผมกินไม่สำรวม(อิอิ มูมมามอ่ะครับ)wub.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้มีเวลามานั่งอ่าน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขำจังคะ คุยกันมันส์หยด70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

ไม่ค่อยได้เข้าโพสต์ แต่บังเอิญแตะตากะ !_08 !_08 ชื่อของเวปเลยเข้ามา !Hi !Hi !Hi

ไม่ค่อยได้เข้าโพสต์ แต่บังเอิญแตะตากะ !_08 !_08 ชื่อของเวปเลยเข้ามา !Hi !Hi !Hi

สวัสดีค่ะ Khun teetno แหม Logo ประจำตัว เรท R ด้วย ฮิ ฮิ แบบนี้เข้ามาในร้านกลมกลืนได้เลยจ๊ะ ผ่านทางสะดวก

คุณหมอเล็ก ผู้จัดการใหญ่ประจำร้านกรุณารับน้องใหม่ 2 ท่านด้วยนะค่ะ :wub:

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ คอกาแฟทุกท่าน

แอบไปเยาวราชมา กับพี่สาว ฮะๆ ประชาชนตื่นทอง ล้นร้าน ล้น Bank รอคิวที่ 300 คิดดูแล้ว ทำมายไปพร้อมกันโดยมิได้นัดหมาย (ยิ่งกว่าแจกฟรี)

พี่น้องรี ให้พี่สาวช้อนติดมือ กันตกขบวนเล็กน้อย 1/3 ถ้าลงอีกค่อยทะยอยเพิ่ม ยังอยู่ในช่วงปรับฐาน ค่ะ :ph34r: !54

ไปทำงานก่อนนะค่ะ !La !La

มีใครเล่นk-goldบ้างค่ะทุกอย่างพอเข้าใจแล้วไม่เข้าใจอย่างเดียวเวลาขายเราจะต้องเดาราคาเอาเองหรือค่ะต้องดูจากตรงไหนคำนวณอย่างไรถามที่แบงค์ก็ไม่กะจ่างเพราะเจ้าหน้าที่บางคนก็ไม่รู้เรืองดีพอ :wacko:

วันนี้เปิดราคาแท่งดูก็เลยไปซื้อไว้เค้าลดให้บาทละ20ดีจังตอนนี้ติตอยู่บนเอเวอร์เรตอย่างเดียวดายหนาวจะตายอยู่แว๊วววววววมือใหม่จ้าแถมมือบอนด้วยอย่าสมนำหน้าเค้านะตะเองข้าน้อยสมควรติดดอย55555โฮโฮโฮโฮติติตอยู่19200เป็นไงเท่ม๊ะวานท่านพี่ทั่งหลายในยุทจักรโปรดชี้แนะ

ขอบคุณนะค่ะคุณปุณณ์ตอนนี้เล่นอยู่สองอย่างคะเล่นแท่งกับk-goldซื้อแท่งไว้กะทำกำไรสั่นๆ1-2 วันอย่างที่เคยทำมาสองครั้งแต่ !10 มันผิดผลาดก็ไม่เสียใจค่ !_18d ะเพราะเราต้องยอมรับให้ได้กับการตัดสินใจของตัวเองแล้วจำไว้เป็นบทเรียนจ๊าก็เลยไปลองซื้อk-goldไว้นิดหน่อยตอนที่ราคามันลงค่ะแต่ก็หาข้อมูลและท่องเวปจนตาลายเลย !45 แต่ในแท่งมีอยู่4ราคาค่ะก็จะขอให้มันลงตอนเราจะซื้อและขึ้นตอนเราจะขายดีมั้ยค่ะตะเอง !38 !Hi !49 !_Rd

เล่นกองทุนจะมีรายละเอียดต่างจากเล่นทองแท่ง ทั้งเรื่องเวลาซื้อขาย ราคาหน่วยลงทุน

ยังรายละเอียดปลีกย่อย กองทุนหลัก วันหยุด ค่าธรรมเนียม

น่าจะลองไปคุยกับกลุ่มที่เล่นกองทุนด้วยกันค่ะ

แต่ถ้าเป็นทองแท่ง ต้องคุุยกับคุณน้องรีเธอคล่องตัวมากเลยค่ะ

ขอบคุณนะค่ะคุณปุณณ์ตอนนี้เล่นอยู่สองอย่างคะเล่นแท่งกับk-goldซื้อแท่งไว้กะทำกำไรสั่นๆ1-2 วันอย่างที่เคยทำมาสองครั้งแต่ em183.gif มันผิดผลาดก็ไม่เสียใจค่ 189bbdde.gif ะเพราะเราต้องยอมรับให้ได้กับการตัดสินใจของตัวเองแล้วจำไว้เป็นบทเรียนจ๊าก็เลยไปลองซื้อk-goldไว้นิดหน่อยตอนที่ราคามันลงค่ะแต่ก็หาข้อมูลและท่องเวปจนตาลายเลย 5c745924.gif แต่ในแท่งมีอยู่4ราคาค่ะก็จะขอให้มันลงตอนเราจะซื้อและขึ้นตอนเราจะขายดีมั้ยค่ะตะเอง onion33.gif 3473749b.gif 5e565bcb.gif 7c00a009.gif

ถ้ามี4ราคา ผมแนะนำให้ไปอ่านกระทู้จบ ป.4หัดเล่นทองของคุณซีซ่าครับ ทำตารางซื้อขายแล้วเล่นง่าย หรืออ่านเคร่าๆที่บล็อกของคุณมดแดงเรื่องคิดเล่นๆเลยเครียด เอ๊ยคลายเครียด อิอิ เขียนผิด

เล่น K-gold มันน่ารำคาญตรงซื้อแล้วไม่รู้ว่าจะได้ราคาใหน ขายแล้วกว่าจะได้เงิน

ผมติดอยู่ 1250 ครับเพราะตอนนั้นคิดว่าจะโดดไป 1300 :rolleyes:

วันนี้เปิดราคาแท่งดูก็เลยไปซื้อไว้เค้าลดให้บาทละ20ดีจังตอนนี้ติตอยู่บนเอเวอร์เรตอย่างเดียวดายหนาวจะตายอยู่แว๊วววววววมือใหม่จ้าแถมมือบอนด้วยอย่าสมนำหน้าเค้านะตะเองข้าน้อยสมควรติดดอย55555โฮโฮโฮโฮติติตอยู่19200เป็นไงเท่ม๊ะวานท่านพี่ทั่งหลายในยุทจักรโปรดชี้แนะ

ซื้อที่ใหนน้อ ลดให้น้อยจัง ผมซื้อวันเสาร์เขาลดให้ 60บาท(ที่จังหวัดผมนะครับ)

อยู่กรุงเทพมีที่ซื้อราคาถูกเยอะแยะ ลองหาอ่านดูครับ

ผมติดอยู่ 1250 ครับเพราะตอนนั้นคิดว่าจะโดดไป 1300 :rolleyes:

อิอิ ขอแสดงความยินดีด้วย ไม่น่าเหงาดอกครับ เพื่อนฝูงเยอะแยะlaugh.gif

ซื้อที่ใหนน้อ ลดให้น้อยจัง ผมซื้อวันเสาร์เขาลดให้ 60บาท(ที่จังหวัดผมนะครับ)

อยู่กรุงเทพมีที่ซื้อราคาถูกเยอะแยะ ลองหาอ่านดูครับ

มีลดราคาด้วยเหรอค่ะ อยู่จว.เดียวกันเลย ช่วยแนะนำร้านให้หน่อยสิค่ะ เมล์มาก้อได้ค่ะ จะได้ไม่เป็นการแฝงโฆษณาค่ะ