ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

!Announce พี่น้องคร้าบบบ....ไปดูน้องเรืองรินบู๊ที่บ้านเก่าด้วยคร้าบบบ...สงกะสัยติดเชื้อบร้าจากพี่ ๆ ที่ร้านนี้อ่ะ !La

ตามไปดูมาแล้วครับ ตื่นเต้น หวาดเสียว ยิ่งกว่า เจสัน วอร์ฮีด ออกอาละวาด :ph34r: :lol:

แต่เรื่องติดเชื้อ บร้า นี่ไม่แน่ใจครับ เพราะสังเกตดู แต่ละท่านมีใช้ีกันไม่อั้นเลย !Hot

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ชวนน้องรินกลับบ้านดีกว่าอ่ะค่าาาา ม่ายต้องไปเข้าบ้านเก่าแล้วนะฮะ เดี๊ยนออกมาแล้วก้อม่ายด้ายไปดูอีกเลยค่า แบบว่า เห่อของใหม่อะค่าาาาา

:ph34r:

!Announce พี่น้องคร้าบบบ....ไปดูน้องเรืองรินบู๊ที่บ้านเก่าด้วยคร้าบบบ...สงกะสัยติดเชื้อบร้าจากพี่ ๆ ที่ร้านนี้อ่ะ !La

ซิ่งไปดูมาแระ..โฮะโฮะ..น้องรินตัวปลอม อะป่าวนะนั่น :huh:

อ่ะจึ๋ย !10 หลงเข้ามาในกระทู้นี้ แล้วเราอยู่ในข่ายไหนหว่า!38 (ศูนย์รวมคนปกติ คนบ้า คนลามก แต๋ว เก้ง ชะนี แต่เป็นแกะขาว)!53 !53 !Dh !Dh

วุ้ย!!!เด็กเสริฟมัวไปมุง เอ้ย ให้กำลังน้องรินกันอยู่ เด๋วเด็กฝึกงานเอากาแฟ มาเสริฟลูกค้าไปพลางๆก่อนนะคะ

!38 !17 โห...เข้ามาร้านตกใจหมดเลยค่ะ...น้องรินขอบคุณและขอโทษพี่ ๆ ที่รักทุกคนด้วยนะคะ ไม่รู้ตัวจริง ๆ ค่ะ แต่รู้สึกทนไม่ได้ ไหนบอกว่ามีธรรมะ สู้มาดามงูกะพี่หมอเล็กของน้องรินก็ไม่ได้ ว่าแต่ถ้าน้องรินโดนยำมา จะมาขอหลบที่ซอกรักแร้ของพี่หมอเล็กเหมือนเดิมนะคะ รู้สึกปลอดภัยและคุ้นเคยแล้วค่ะ ....พี่น้องรีอย่าโกรธน้องรินนะคะที่หาเรื่องมาให้

!38 !17 โห...เข้ามาร้านตกใจหมดเลยค่ะ...น้องรินขอบคุณและขอโทษพี่ ๆ ที่รักทุกคนด้วยนะคะ ไม่รู้ตัวจริง ๆ ค่ะ แต่รู้สึกทนไม่ได้ ไหนบอกว่ามีธรรมะ สู้มาดามงูกะพี่หมอเล็กของน้องรินก็ไม่ได้ ว่าแต่ถ้าน้องรินโดนยำมา จะมาขอหลบที่ซอกรักแร้ของพี่หมอเล็กเหมือนเดิมนะคะ รู้สึกปลอดภัยและคุ้นเคยแล้วค่ะ ....พี่น้องรีอย่าโกรธน้องรินนะคะที่หาเรื่องมาให้

โอ๋ๆ เลือดนักสู้เริ่มซึมซับ..เชื้อของพวกพี่ๆ เริ่มหมดระยะฟักตัว เข้าโหมดแสดงอาการ..มะเป็นรัยหรอกจ้า แย๊บแล้วฉากหลบเข้าซอกจุ๊กกูแร้ คุณหมอหมดดอย แล้วจาปลอดภัยจร้าน้องพี่ !031

สวัสดีเช้าวันฝนตกค่ะ

อากาศเย็น ๆ อย่างนี้ ขอกาแฟร้อน ๆ สักแก้วได้ไหมค่ะ

โอ๋ๆ เลือดนักสู้เริ่มซึมซับ..เชื้อของพวกพี่ๆ เริ่มหมดระยะฟักตัว เข้าโหมดแสดงอาการ..มะเป็นรัยหรอกจ้า แย๊บแล้วฉากหลบเข้าซอกจุ๊กกูแร้ คุณหมอหมดดอย แล้วจาปลอดภัยจร้าน้องพี่ !031

สวัสดีค่ะ คุณน้องเรืองริน คุณพี่อ้อย และเพื่อนๆ คอกาแฟทุกท่าน

ตื่นเช้ากันจัง ขนาดลุ้นดึกเมื่อคืน ใจพี่น้องรี ไปอยู่ตาตุ๋ม ฮะ ฮะ

!_00 น้องเรืองริน ไปสู้กับใครมาบอกพี่ เดี๋ยวพี่น้องรี พาไปหลบหลังร้าน เรื่องสู้พอได้แต่ไม่ชอบใช้ความรุนแรง เล่นทองสนุกกว่าค่ะ

พี่น้องรีเคยเป็น วัยรุ่นใจร้อน !Aa ศาสนาคริส สอนว่า หากเราถูกเขาตบแก้มซ้าย ให้ยื่นแก้มขวาไปให้ตบอีก จนกว่าเขาจะพอใจ (ไม่ช่วยกันเลยเนอะ) !59

ติดดอย ก็ชมวิว ได้กำไรก็ใช้เงิน !32 (ขณะนี้พี่รี ติดเนินน้อยซะแล้นนน) !17

ราคาเปิดมา 1238 = 18900 - 19000 บ. เล่นข่าวเงินหยวน กองทุนเลยโดนซัดก่อน

ถูกแก้ไข โดย NongRee

หวัดดีค้าทุก ทุกคน เข้าห้องนี้แล้วสบายกายและใจ ดีค่ะแถมมีน้ำชากาแฟจิบอีกด้วย :wub: :wub:

แวะมาดู น้องเรืองริน กลับถึงร้านกาแฟเรียบร้อยแล้วนะคะ

พี่ปุณณ์เป็นห่วง ไปเล่นกับของแรง

พี่น้องรีคะ..รัสขอแก้ไขค่ะ เป็น Russ (ลูกค้าเก่า หน้าตาดี)332f960b.gif

รับทราบ ตามคำขอ ฮุ ฮุ หน้าตาดี อันนี้ยอมกันมายได้

คุณน้องกลิ่น เจ้าของร้านตัวจริง ย่องมาตอน นอมินี หลับปุ๋ยไปแล้น มะไหร่จะเข้าโหมดปกติซะทีอะค้า มางวดนี้มะเอาก๊าบเกิ๊บ มาฝากมั่งเยย ..ท้ายคำลาดูเศร้าๆยังไงมะรุ๊..คุณน้องกลิ่นขา ถ้าเศร้า ให้หยุดกะเดี๋ยวนะคร้า หายเศร้ามะไหร่ค่อยมา ร้านเรารออยู่

เห็นด้วย ร้านกาแฟ คุณน้องกลิ่น ก็คือ ชุมชนคนรักทอง เหมือนเดิมค่ะ แต่ถ้ามีแนวโน้ม ต้อง Stoploss รีบมาเตือนพี่พี่ด้วยนา งานยุ่งมากฮะปะ พี่น้องรีว่าง (ตกงานฮะ)

ปล.น้องกลิ่นอยู่ กทม. หรือ ตจว. คิดถึงนะบอกกันด้วย :lol:

แวะมาดู น้องเรืองริน กลับถึงร้านกาแฟเรียบร้อยแล้วนะคะ

พี่ปุณณ์เป็นห่วง ไปเล่นกับของแรง

น้องรินไ้ด้ใจพวกพี่ๆไปจมเลยงานนี้ !30 !30 !30

คุณพี่ยา ตรวจดูร่างกายน้องรินอ่ะยังคร้า มีตรงไหนได้แผลมาป่าว ร้านกาแฟนี้ มีพยาบาลเป็นเด็กเสริฟ์ สบายอยู่แล้น !gd