ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

คุณแก้มจ๋า ป่านนี้ฉะนี้ สาวๆมิไม่นั่งจ้องเป้า คุณดูราฮานกันหมดแล้วเหรอคะ !87 !87

อืมม อย่าไปจ้องเยอะ จ้องนาน นะคะ !_08

เดี๋ยวคุณดูราฮานแกปิดเป้า ย้ายบ้านหนีล่ะ ยุ่งตายเลย

จะหวังพึ่งเป้ามาดามงู ก็นะ ขาดตอนประจำ เจ๊แกชอบตัดเป้าทิ้งตามระบบอยู่เรื่อยเชียวค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

!thk ขอบคุณจีาาา คุณคีบฯ ขออีกนี๊ดนึงดี้ยป่ะ ช่วยให้มันลงมาถึงตรงด้านล่างด้วยอ่ะค่ะ จะดั้ยไว้นอนเล็ง นั่งเล็ง แบบชัด ๆ !57 !uu ม่ะช่ายว่า พอถึงข้างล่างแล้วมันม่ะหย่ายเหมือนข้างบนน๊าาา...เีสีียะดาย ๆ ๆ !17

อ่ะ จัดห้ายยยยยยยย

แล้วไปเล็งดีๆล่ะ !uu

..........

......

...

.

;) ;) กิ๊ว..กิ๊ว...จามาดูรูปกล้ามหย่าย ๆ ที่คุณคีบโพสท์ล่ะจิ...ทำมาเป็นถามหาเฮียปิรันยา...เฮียมั้ยเคยเข้าร้านกาแฟซักหน่อย.. :lol: :P

!32 !32 !Hot !Hot

แหม!เผื่อหลงมาแล้วหาทางบกลับบ้านม่ายเจออะ !_06

มาเดาราคาทองต่อ เดี๋ยวขึ้นต่ออีก 50 บ.ละ ปล่อยหมูซะแล้นนนนน 1263 = 19150 - 19250 บ. ใครมีของ ขอให้รวย ให้เข็ด (อิจฉา ตาร้อน) !57

พลาดรอบสอง กั๊กสูงจังฮู 1264 = 19150 - 19250 บ. !17 การเดา..ก็คงเป็นการเดา...อยู่ดีค่ะ พี่น้อง !32

เห็นแว๊บ ภาพหนุ่มๆ กล้ามใหญ่เต็มบ้านเลย สงสัยพี่น้องรี คงชี้โพรง...ให้กระรอก (ทั้งฝูง) แล้วมั๊งเนี้ย !87

มู้ นี้..กล้ามหย่ายจัง..ดำด้วย คิกๆๆ !_08

คุณน้องรีขรา น้องทองทำไมเปลี่ยนใจหักหัวลงเอ้าลงเอาละคะ !_10 !_10

ได้ติดตามกระทู้นี้มีความสุขค่ะ่อ่านไปอมยิ้มไปขอเป็นน้องใหม่ด้วยคนค่ะ

คุณน้องรีขรา น้องทองทำไมเปลี่ยนใจหักหัวลงเอ้าลงเอาละคะ !_10 !_10

สงสัยน้องทองกำลังถูกทุบหัวแล้วลากเข้าถ้ำอ่ะครับคุณseasea !uu

คุณน้องรีขรา น้องทองทำไมเปลี่ยนใจหักหัวลงเอ้าลงเอาละคะ 8c460310.gif 8c460310.gif

พี่ศรีค้าาา รัสมิก้าอ่านเร็วเลยยย ต้องบรรจงอ่านช้าๆ3070242c.gif

!_00 ตอนแรกอ่านว่า คุณน้องรีชรา (อ๋อ..คงพิมพ์ผิดมั่ง คุณน้องรีขา) เพราะเขายัง energetic (มีพลังและกระตื่อรื่อร้นอยู่นะค่ะ) !59

ส่วนที่น้องทองลงตอนเย็น เดา..เข้าข้างตัวเองนะค่ะ แอบให้พี่สาวย่องไปรอราคาจนซื้อที่ 1257.50 = 19050 - 19150 บ. ช้อนกลับ (บ้าไปแล้วน้องรี ) !17!

เขาซื้อตามจริงๆ ค่ะ คิดว่าย่อนะค่ะ คือ 1255 วิ่งไป 1262 แล้วถอยเล็กน้อย (รอช้อนถือช้อนอยู่นาน ก็คว้าไว้เลย) มายรู้รับมีดตอนหล่นหรือปะ

แต่ Khun Durahan มองยาวๆ ไปเป้าไกลถึง 1569 !87 เป้าใกล้ 1300 ก็คงได้แน่ๆ (คิดเข้าข้างตัวเอง)

นับหนึ่งคืนนี้ นำจุดต่ำสุดของวัน คือ 1255 + 25 = 1280 มาไว ไว มาไว ไว !_06

ถูกแก้ไข โดย NongRee

สวัสดีครับ ชื่อ เด็กขายของ เดินขายของผ่านหน้าร้านกาแฟ ของคุณน้องรี มาหลายครั้งหลายหนแล้ว ไม่กล้าเข้า ได้แต่ยืนเกาะหน้าร้านมองดูแว๊บๆ

ไม่ทราบว่าที่ร้านมีโอเลี้ยง ขายไหม ชอบดูดโอเลี้ยง ครับ

พรุ่งนี้ ไม่ว่าจะขึ้นหรือลง คุณเจ้าของร้านกาแฟว่า ซื้อเลยดีไหม ลุยต้นสัปดาห์สบายใจหรือเปล่าครับ

สวัสดีครับ ชื่อ เด็กขายของ เดินขายของผ่านหน้าร้านกาแฟ ของคุณน้องรี มาหลายครั้งหลายหนแล้ว ไม่กล้าเข้า ได้แต่ยืนเกาะหน้าร้านมองดูแว๊บๆ

ไม่ทราบว่าที่ร้านมีโอเลี้ยง ขายไหม ชอบดูดโอเลี้ยง ครับ

พรุ่งนี้ ไม่ว่าจะขึ้นหรือลง คุณเจ้าของร้านกาแฟว่า ซื้อเลยดีไหม ลุยต้นสัปดาห์สบายใจหรือเปล่าครับ

สวัสดีค่ะ น้องเด็กขายของ แวะมาจิบโอเลี้ยงในร้านกาแฟก่อนซิค่ะ ในร้านมี น.ส.พ. อ่าน และซุบซิบกูรู Hot ประจำวัน :lol:

ดีใจค่ะ แค่คุณแวะมาทักทาย.. เพียงแค่นี้เราก็สุขใจ... หวานซะ ไม่ต้องเติมน้ำตาลเลยค่ะ กะว่าช่วงนี้เขียนไปเรื่อยร่วมเล่มได้จะพิมพ์ขายหนังสือเลย :D

เมื่อวานไม่แน่ใจเลยหลวมตัวปล่อยค่ะ วันนี้มั่นใจละตามกูรู (ไม่ค่อยพลาด) ถ้าพลาดพี่พี่เขาก็พาลงดอยได้ไม่หลงทาง

ตอนนี้พี่น้องรีไปช้อนกลับแล้วค่ะ ลุ้นระทึก เพราะตามที่คำนวณเอง ย่อวันนี้แค่สั้นๆ 7-15 Us ใจกล้า (พี่น้องรี) โบกรถด่วนตาม คุณหมอเล็กและพี่อ้อย มาแล้วค้า

แต่ถ้าน้องเด็กขายของรอเข้าพรุ่งนี้ ก็ดีค่ะ รอให้ตัวเองมั่นใจก่อน ถ้าหยุดลงแล้วกลับตัวเป็นขาขึ้นใหญ่จริง วิ่งซื้อตามราคาเพิ่มอีกนิด ยังไงก็กำไร

คิดว่าคงบวกเพิ่มพรุ่งนี้ราว 150 - 200 (พี่น้องรีวัดดวงไปแล้วค่ะ) โชคดีค่ะ แวะมาจิบโอเลี้ยงอีกบ่อยๆ นะค่ะ

เสริฟ์ โอเลี้ยง

ถูกแก้ไข โดย NongRee

สงสัยโอเลี้ยงแก้วใหญ่ไปค่ะ ส่งไม่ผ่านเลย :lol: