ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

กดให้กำลังใจค่ะ ก็ไม่รู้ว่า มีปัญหาอะไร มิน่าคะแนนอาจารย์ถึงติดลบ

ไม่มีใครทำอะไรได้ถูกใจทุกคนหรอกค่ะ สู้ๆ อยากให้สังคมน่าอยู่ เชื่อใครก็ตามคนนั้น ผิดทางก็อย่าว่ากัีน

บ้านหลังใหม่แล้วอย่ามีปัญหาเลยนะคะ :D :D :D

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มาให้กำลังใจคุณเสม ทุกท่านที่เข้ามาวิเคราะห์ให้เป็นวืทยาทานถือว่าเป็นผู้เสียสละ ผู้อ่านควรมีวิจารณญานค่ะ

ขอบคุณค่ะสำหรับกราฟที่โพสให้ทุกวันค่ะ

:lol: :lol: ขอบคุณมากครับอาจารย์เสม :lol: :lol:

ผมเชื่อในระบบฮะ เพราะผมมีสมองคิดเองได้ ไม่โกรธไม่โทษอะไรทั้งนั้น อิอิ :wub: :wub:

ไหนบอกว่าเชื่อระบบ อย่าเชื่อเทคนิค แล้วจะมาเรียนเทคนิคกับคุณกัมพลทำไม แล้วอาทิตย์ก่อนบอกเขียว ว้นนี้มาแดงแล้ว เล่นง่ายๆแบบนี้ ไม่มีคนจนในโลกแล้วครับท่าน

วันจันทร์ผมจะขอตามระบบครับ ปิด L GFแล้วนิ่งๆอยู่เฉยๆครับ รอเขียวแรกมาเมื่อไหร่แล้วค่อยเปิด L GFใหม่ สบายสบายครับ !La !La

เพราะผมเชื่อมั่นและศรัทราในระบบครับ !01 !01 !01 !01 !01

เพราะผมเชื่อมั่นและศรัทราคุณเสมครับ !01 !01 !01 !01 !01

ขอบคุณคุณเสมมากๆๆครับผม

post-929-092758900 1279373441.gif

อย่าท้อและอย่าไปไหนนะคะ...เป็นกำลังใจให้ค่ะ และก็อดีใจที่จะได้เจอคุณเสมตัวจิงๆพรุ่งนี้ ขอบคุณมากค่ะ !thk

ต่างคนต่างความคิดนะคะ

ขอบคุณความเสียสละที่คุณเสม ทั้งเวลา และการใช้ชีวิต เพื่อติดตาม ทั้งลงกราฟ และเอาตัวออกมาเสี่ยงให้ความเห็นทุกวันๆ

ถ้าเป็นตัวเองคงอดทนทำไม่ได้นานอย่างนี้ให้กับคนที่ไม่เคยได้เห็นหน้า ไม่ได้รู้จักกันจริงๆ เป็นกำลังใจอีกเสียงหนึ่งค่ะ875328cc.gif

คุณ seam888โดนรารีตลอดเวลา น่าเห็นใจมากครับ อย่าท้อนะครับ ขอเป็นกำลังใจให้ครับ สำหรับคนที่รังแกคุณ seam888 !59

เป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้คุณเสมค่ะ และขอบคุณมาก ๆ ค่ะ ดีใจที่พรุ่งนี้จะได้พบคุณเสมในงานค่ะ :) :) :)

เป็นกำลังใจให้นะคะ

ดิฉันเพิ่งจะติดตาม และได้รับความรู้หลายอย่างจากกระทู้นี้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ คุณเสม ตามระบบค่ะ วันจันทร์จะปิดสัญญา เป็นกำลังใจให้ค่ะ อย่าหนีหายไปไหนนะคะ !thk !thk !thk

เป็นกำลังใจให้ด้วยคนค่ะ... !30

ยินดีตามระบบ...อย่างมีระเบียบค่ะ...

เชื่อมั่นๆๆๆๆๆ....คุณเสมเสมอค่ะ !10

มารไม่มี บารมีไม่เกิดคะ คุณเสม

[/quote

มารไม่มี บารมีไม่เกิด ใช่เลยครับ

ขอเป็นกำลังใจให้อีกคน

ผมมือใหม่ เล่นไม่เป็น แต่ อจ เสม ก็ได้ให้ความรู้ มากมายครับ ขอบคุณมากๆครับ พรุ่งนี้คงได้เห็น อจ เสม นะครับ !01 !01

ผมจะโวตให้เสียเสมจะดูว่าคนอิจฉาทำไมไม่ออกมาแสดงตัวอย่างลูกผู้ชายอย่าทำให้คนฝากความหวังเขาผิดหวังเพราะมันจะถูกใจคุณถ้าคุณแน่จริงแสดงตัวออกมาเลยครับอย่าทำตัวลับๆล่อๆมันดูไม่เป็นผู้ชาย