ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

SET 20100820 เขียวต่อเนื่องจนเบื่อเเล้ว

post-31-067315700 1282375109.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบใจจ้า เสี่ย

ใจดีไม่เว้นวันหยุดเลยนะจ๊ะ

:wub:

ขอแซว ได้เห็นรูปหล่ออีกรอบ อิอิ :wub:

ฝนตก ๆ ไข้หวัดระบาด ดูแลสุขภาพด้วยนะจ๊ะ :wub:

ขอบคุณมากครับอาจารย์เสม ผมขอตามระบบไม่หวั่นไหวอยู่แล้วครับ

ขอบคุณค่ ะ คุณเสม เข้ามาบวกแต้ม และฟังข่าวดีค่ะ

รบกวนสอบถามว่า GF นี่ ต้องดู กราฟชื่ออะไร เหรอ ครับ GC.1 รึเปล่าครับ แล้วอันอื่นมันต่างกันอย่างไร ?

ถ้าสนใจ GF ต้องเริ่มศึกษาจากที่ไหนได้บ้างครับ Broke ไหนค่าคอมถูกๆหรือไม่มีขั้นต่ำบ้างครับ คือผมทุนน้อยมากๆนะครับ จะลองศึกษา GF10บาทนะครับ

รบกวนด้วยนะครับ

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าเลยนะครับ

เล่นกระดานก็ดูกระดานนั้นก็ได้ครับ ง่ายดี เพราะช่วงนี้ทองโลกขึ้นเเต่ ราคาทองเเท่งไม่ไปไหนเพราะ บาทเเข๊งครับ

โบรกเกอร์เหมือนกันอะครับ ทุนน้อยเเนะนำให้ มีเงิน 1 เเสนเล่นได้ 1 สัญญานะครับ GF10 บาท

เล่นกระดานก็ดูกระดานนั้นก็ได้ครับ ง่ายดี เพราะช่วงนี้ทองโลกขึ้นเเต่ ราคาทองเเท่งไม่ไปไหนเพราะ บาทเเข๊งครับ

โบรกเกอร์เหมือนกันอะครับ ทุนน้อยเเนะนำให้ มีเงิน 1 เเสนเล่นได้ 1 สัญญานะครับ GF10 บาท

ขอบคุณค่ะ น้องเสม เซทขึ้นมาจริงๆ พี่ปุณณ์มาเก็บกองทุนตรงใกล้ยอด 875

พอย่อตัวก็เกือบปล่อยกองทุนตามเพื่อนๆตอนลงมา 861 เสียแล้ว

แต่เห็นกราฟระบบของน้องเสมยังเขียวเลยตัดสินใจถือต่อและเก็บเพิ่มอีกด้วย กำไรหลาย % แล้วค่ะ

ทองจะมีย่อลงมาบ้างไหมคะ เห็นคุณลุงว่าให้รอซื้อเก็บ ราคาถูก พี่ปุณณ์เลยถือเงินสดไว้จนจะบูดแล้วค่ะ

บางกองทุนขายไม่ได้โดนค่าเงินจนขาดทุน แต่ก็รอได้เพราะเงินเย็นเจี๊ยบ

บางกองทุนครั้งก่อนก็ออกผิดจังหวะขาดทุนไปส่วนหนึ่งเลยเอาเงินนั้นส่วนหนึ่งมาเล่นช่วงสั้นเอากำไรลดยอดขาดทุนลงมาบ้าง

แต่ส่วนใหญ่ต้นทุนแถว 1050-1150 ยังเก็บไว้เหนียวแน่น เอาแถวๆ 1190-1220 มาเล่นสั้นแทน

เยี่ยมมากๆเลยครับ

รับทํา SEO ราคาถูก โปรโมทเว็บ

ถูกแก้ไข โดย shone17

ขอบคุณมากๆๆครับคุณเสม !01 !01 !01 !01 !01

ทุกๆอย่างยังตามระบบเหมือนเดิมครับ !La !La !La !La !La