ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ยาง TOCOM ถึงเป้าหมายทาง fibonaci number เเล้วคงจะ corection เร๊วๆๆนี้ครับ

post-31-010963200 1297485463.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ยางไทย AFET ไม่มีวี่เเววการ ย่อตัวหรือ correction ก็ยังถือต่อครับ ไม่คิดไรมาก

รวยต่อไป กับ ชาวสวนยางที่ตามระบบมาตลอดครับ ขอเเสดงว่ายินดีด้วยครับ อิอิ

post-31-051927100 1297486599.gif

เป็นนักศึกษาป.โทคะ กำลังศึกษาวิชาการค้นคว้าอิสระอยู่ จึงมีความจำเป็นต้องใช้ข้อมูลจากแบบสอบถามคะ เพื่อใช้ประโยชน์ทางการศึกษาเท่านั้น จึงอยากจะขอความร่วมมือจาก เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ด้วยนะคะ (ตามลิงค์คะ)

https://spreadsheets.google.com/viewform?hl=en&pli=1&formkey=dHBNY2NMbFcwTlduOUJweG5HaU5MVGc6MQ#gid=0

ขอขอบคุณในความร่วมมือคะ

ขอบคุณมากคร้าบ :lol:

ระยะยาวกอดไว้ใช่ไหมครับ

แมนยูฯ 2 : 1 แมนซิฯ => ประตูชัยของ รูนีย์ สวยมาก

ลิเวอร์พูล 1 : 1 วีแกน => ราอูล ไมเรเลส ยิงอีกแล้ว

อาร์เซนอล 2 : 0 วูฟแฮมตั้น => rvp เหมา 2 เลยครับ

พุธนี้เจอกันระหว่างเกมส์รุกจากเกาะอังกฤษ กับสเปน ตามเชียร์กันด้วยนะครับ เด็กปืน

คุณเสมคะ ทราบมาว่า ตอนนี้ยางไทย ราคาไปอิงกับ ญึ่ปุ่นซะแล้ว เมื่อก่อน มีราคากลางตั้งเองที่หาดใหญ่ ตอนนี้ เปลี่ยนไปแล้ว ทำให้ขึ้นเอาขึ้นเอา เอ... หาก ยางญี่ปุ่น ไปที่ 161.8 เกิดทะลุได้ ก็ไป 261.8 มั๊ยคะ ยางไทยคงตามไปด้วย ดีใจกับชาวสวนยางจริงๆค่ะ เพราะตัวเองก็ลงปลูกต้นยางไว้ด้วย อีก ปีสองปีก็กรีดได้ หวังว่าถึงตอนนั้นคงยังราคาดี

แต่....ตอนนี้ที่ใช้ยางเป็นวัตถุดิบนี่สิ สงสัย..... หายใจไม่ออกจะชัก อยู่แล้วอ่ะ คุณเสมว่า หากยางไทย มีปรับฐาน มันจะลงแค่สักเท่าไรคะ

ช่วงนี้จะได้เตรียมหาถังออกซิเจนมาช่วยหายใจก่อน เฮ้อ... รู้งี้ซื้อตุนไว้ตั้งแต่ ตอน 90 กว่า แล้วคุณเสมวิเคราะห์ว่าเป้ามันจะไป 150

เฮ้อ.... โทษฐานไม่เชื่อ (ว่ามันจะมาเร็วอ่ะค่ะ)

เป็นนักศึกษาป.โทคะ กำลังศึกษาวิชาการค้นคว้าอิสระอยู่ จึงมีความจำเป็นต้องใช้ข้อมูลจากแบบสอบถามคะ เพื่อใช้ประโยชน์ทางการศึกษาเท่านั้น จึงอยากจะขอความร่วมมือจาก เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ด้วยนะคะ (ตามลิงค์คะ)

https://spreadsheets.google.com/viewform?hl=en&pli=1&formkey=dHBNY2NMbFcwTlduOUJweG5HaU5MVGc6MQ#gid=0

ขอขอบคุณในความร่วมมือคะ

ช่วยๆกันตอบหน่อยครับ ผมตอบเรียบร้อยแล้ววว

ถูกแก้ไข โดย ส้มโอมือ