ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

The POG Daily Guessing Contest For January - December 2014

โพสต์แนะนำ

ยินดีด้วยกับแชมป์ประจำปี ประจำเดือน ผู้ที่ได้รางวัลพิเศษ ยินดีด้วยกับทุกท่านเลยค่ะ ขอบคุณคุณกัมพลค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขออภัย อ่านกติกาที่ตัวเองเขียนอีกรอบ รางวัลพิเศษ ต้องเป็นของคุณ budu นะ :32

ยินดีกับแชมป์ประจำปีกับรางวัลพิเศษและรองแชมป์ด้วยครับ ขอบคุณครับ ปีหน้าว่ากันใหม่ครับผม

ขอแสดงความยินดี กับ แชมป์ประจำปี และความเหนียวแน่น ของเพื่อน ๆ ทุกคน

และ คุณกัมพล กับ กิจกรรม ดี ๆ .....และติดตามรอดูกิจกรรมในปีหน้านะค่ะ

ร่ำรวยความสุขทุก ๆ ท่านค่ะ

ปีนี้ กระจายโอกาส ปีหน้า คิดว่าจะไล่แค่ 10 ท่านแรกนะครับ น่าจะลุ้นสนุกขึ้น :uu

ขอแสดงความยินดีกับทุกๆท่านด้วยคับ//ด้วยความเคารพ//

:uuก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ เฮีย และ ผู้สนับสนุนรางวัล รวมทั้งเจ๊กุ้งคนสวย ที่มอบข้าวคุณภาพดีให้พวกเราทานทุกๆเดือน และ

ขอบคุณเพือนทุกๆคนที่ร่วมสนุกและติดตามผลมาตลอดทั้งปี

:57รางวัลปีนี้ันับว่ามีคุณค่ามาก ในปีที่ผ่านๆมาไม่เคยมีรางวัลใหญ่อย่างนี้ :gvmeนับว่าปีนี้เฮียใจดีมากที่ให้ของขัญปีใหม่ครับ

:Announceขอแสดงความยินดีกับท่านเปาปุ่นจิ้น ที่ได้รับข้าวจากเจ้กุ้งครับ :_cd แหมเดือนนี้วันน้อยไปหน่อยเกือบได้ข้าวอีกรางวัลแล้ว ไมโลภเลยเรา

:57ปีใหม่นี้ขอให้เฮีย เจ้ กุ้ง และเพื่อนๆจงมีความสุข คิดอะไรขอให้สมความปราถนา มีสุขภาพแข็งแรง คิดเงินขอให้ได้เงิน คิดทองขอให้ได้ทอง

:_cdแต่อย่าคิดถึง Ipad3 นะเพราะปีนี้เป็นของผมแล้ว เดี๋ยวอดะ อิิอิอิ :01 :01

ขอแสดงความยินดีกับคุณ msmit, คุณ เปาบุ่นจิ้น, คุณwann และคุณ budu ด้วยนะครับ ฝีมือจริงๆ และขอบคุณเฮียกัมและผู้สนับสนุนของรางวัลที่ได้ช่วยจัดกิจกรรมดีๆ อย่างนี้มาตลอด ขอให้ทุกท่านรวมถึงผู้ร่วมกิจกรรมทุกๆ ท่านมีความสุขและโชคดีตอดปีใหม่นี้และตลอดไปนะครับ

ยินดีกับทุกท่านครับ :01 :01 :01 ขอให้มีความสุขตลอดปีใหม่นี้ครับ

ถูกแก้ไข โดย news

ยินดีด้วยนะคะกับแชมป์ เก่ง ๆ กันทั้งนั้นเลย ลุ้นกันเป็นวัน เป็นเดือน เป็นปี สนุกดีจ้า

สวัสดีปีใหม่ 2558 ค่ะ เฮียกัม และเพื่อน ๆ มีความสุข สุขภาพแข็งแรง เฮงๆ รวย ๆ ด้วยกันค่ะ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...