ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะเฮียแบทแมน และเพื่อนๆทุกท่าน ขอบคุณค่ะคุณเด็กขายของ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับ ทุกท่าน

พรุ่งนี้เชียร์ลง 3 วันติด หลังจากนั้นขึ้นต่อไปยาว ล็อกอาตี๋ บี้อาบัง ส่งของขลังให้อาหลับ เคลียร์กับท่านเซอร์ บอกเพื่อนเกลอ อ้ายกัน จัดตามนั้น ห้ามแตกขบวน ฝันดีมีชัยทุกท่านครับ :lol:

พรุ่งนี้เชียร์ลง 3 วันติด หลังจากนั้นขึ้นต่อไปยาว ล็อกอาตี๋ บี้อาบัง ส่งของขลังให้อาหลับ เคลียร์กับท่านเซอร์ บอกเพื่อนเกลอ อ้ายกัน จัดตามนั้น ห้ามแตกขบวน ฝันดีมีชัยทุกท่านครับ :lol:

สวัสดีครับคุณ DonJuan

ซะงั้น ฝันดีครับ และขอให้ฝันเป็นจริง:lol:

ถูกแก้ไข โดย news

ก่อนหน้านี้ข่าวในลิเบียมีผลต่อราคาทองคำอย่างมาก

ไม่ทราบว่าตอนนี้ยังมีผลต่อราคาทองคำอยู่หรือป่าว

1.ยิ่งมีข่าวว่าลูกชานกัดดาฟีเสียชีวิต

2.ข่าวดังกล่าวเป็นสัญญาความสงบหรือความวุ่นวายครับ

3.กระแสในเยเมนยงสามารถดันราคาทองคำได้อีกหรือป่าวครับ

หากผู้ใดทราบรบกวนคลายข้อสงสัยหน่อยนะครับ

อรุณสวัสดิ์ครับ เฮียนายห้างฯ(คิดถึงจังหายไปนาน) คุณเด็กขายของ(มหามิตรที่ไม่เคยพบหน้า) คุณ nuchaba(สหายแห่งแม่...สุก) คุณ raty คุณ news คุณ ginger คุณ FORGOLD คุณ goldgold คุณ xp_man1 คุณ NongRee คุณ sbrmaya คุณ Mr.Li คุณ noijaa และทุกท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม

วันนี้คงต้องจริงจังกันซักหน่อยครับ สำหรับการเชียร์ทองลง ขออภัยท่านที่มีของด้วยนะครับ เป็นการเชียร์ลงแล้วดีดขึ้น เพื่อรับคนตกรถครับ ไม่ต้องห่วงนะครับ คุณ เด็กขายของ ช่วงเวลา หวยแห่งชาติออก หรือคืนนี้ ทองยังขึ้นหรือเป็นขาขึ้น ไม่ทำให้เสียสถิติ ครับผม

แต่เชียร์ย่ออย่างหนักๆก่อน เพื่อจะได้เก็บของกัน(มีของบ้างถือเคล็ดว่า ซื้อที่ไรติดดอยทุกที อิอิ)

รายงาน 2 วันที่ผ่านมาจากร้านทอง ในห้างครับ วันเสาร์ มีคุณมาซื้อน้องทอง เยอะมาก ซื้อกันเป็นร้อย ต่ำๆก็ 50 บาท ขนาดคนมาขายยังเปลี่ยนใจซื้อ วันอาทิตย์ที่ยังเปิดขาย ยังมีคนมาซื้ออีกบ้างพอสมควร เพราะราคาสมาคมต่ำกว่าราคาแฟร์ครับ แล้วเขามองว่าทองจะขึ้นต่อ ผมมองว่าย่อแล้วขึ้นต่อครับ โชคดีครับทุกๆท่าน

เชียร์แตกต่างหรือซื้อขายกันตามอัธยาศัยนะครับ โปรดระมัดระวัง คำชี้ชวนที่ขาดเหตุผล อย่าเชื่อเพราะเขาเล่ามา อย่าเชื่อมตามๆกันมากนัก " จงเชื่อและตัดสินใจด้วยความคิดตนเองอย่างมีเหตุผล "

" ความมีสติและวิเคราะห์จะทำให้ตัดสินใจอย่างชาญฉลาด แต่ความโลภขาดเหตุผล และเต็มไปด้วยอารมณ์ จะทำให้ตัดสินใจได้อย่างโง่เขลาครับ "

สวัสดียามเช้าคะ ทุกท่าน แอบตามคุณ DonJuan กะ คุณ News มาเงียบๆ คริคริ เดินตามเพื่อนหมาไม่กัด เอ๋ย ไม่ติดดอย เพราะเพื่อนพาไปขายหมู ..แซวเล่นอะคะ .. รอทองย่อเหมือนกันคะ ..

แอบเข้ามาอ่าน เดินเข้าเดินออกบ้านนี้บ่อยๆ ขอเป็นสมาชิก ด้วยนะคะ .. ขอบคุณคะ :D

สวัสดีค่ะเฮียแบทแมน คุณเด็กขายของ คุณ DonJuan คุณ nuchaba คุณ news คุณ ginger และทุกท่าน วันนี้เชียร์ให้ทองลงเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ก็ลงมาหน่อยแล้ว อิอิ

ห้องนี้เข้ามากี่ทีอารมย์ดีตรอด

ตัดสินใจกันให้ดีๆนะครับ อาจจะลงเพื่อขึ้น หรืออาจจะลงต่อ เหรียญมีสองด้านเสมอ ตัดสินใจตามความเสี่ยงของแต่ละท่านครับ

ได้ชื่นใจสักทีที่ทองลง ส่วนตัวขอช่วยเชียร์ลงอีกสัก 30 เหรียญพอใจแล้วครับ

สวัสดีเฮีย ที่เคารพ เมื่อวานนั่งฟังเพลง Imagine แล้วคิดถึงเฮียจัง เห็นแต่ข่าวความรุนแรง ความเศร้าของผู้คน

ความเมตตาจากใจของคนที่ช่วยเหลือกันคงพอจะทำให้อะไรดีขึ้นบ้าง :)

วันนี้ได้เห็นทองลงแล้วแกว่งแรง 1543-1578.20 ดีใจที่เพื่อนไม่ต้องรอนานลงแล้ว

การลงทุนในทองควรใช้ความระมัดระวังให้มากและอย่า ยึดมั่นใดๆ เพราะมี ขึ้น - ลงแรง เรียนรู้ ตามดู และทำใจให้หนักแน่นไว้

สำหรับเพื่อนที่ซื้อก่อนหน้านี้ :)

ขออนุญาตเฮียแบทและคุณน้องดำ :rolleyes: ในที่นี้ด้วย ขออนุญาตเฮียกัมด้วย :rolleyes:

http://namchiang.com/smf/index.php?topic=11855.0

เพื่อนลองเข้าไปนะ

ถูกแก้ไข โดย ginger

สวัสดีค่ะ คุณDonJuan

ได้ผลแล้ว แต่งตัวออกจากบ้านไปรอร้านทองรึยังเอ่ย?

สวัสดีค่ะเฮียแบทแมน คุณเด็กขายของ คุณ DonJuan คุณ nuchaba คุณ news คุณ ginger และทุกท่าน วันนี้เชียร์ให้ทองลงเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ก็ลงมาหน่อยแล้ว อิอิ

รอตลาดเมกาเปิดก่อน

จึงจะชัวร์ว่าลงจริงครับ

ดูไปก่อนครับผมเดาว่า

ต้องปลายสัปดาห์ถึงลงครับ

สวัสดีค่ะ คุณDonJuan

ได้ผลแล้ว แต่งตัวออกจากบ้านไปรอร้านทองรึยังเอ่ย?

ยังมิกล้าครับ คุณ nuchaba ผมมีความคิดว่าอาจจะลงอย่านี้อีกหน่อย น่าจะระดับ 152X แล้วคราวนี้ไปต่ีอถึง 16 :lol: :lol: ครับผม

ติดดอย ขายหมูประจำเลย เพราะไม่เคยอ่านทู้ เลยคะ ต่อไปต้องอ่านแล้วละคะ ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะคะ ขอบคุณค่ะ

ยังมิกล้าครับ คุณ nuchaba ผมมีความคิดว่าอาจจะลงอย่านี้อีกหน่อย น่าจะระดับ 152X แล้วคราวนี้ไปต่ีอถึง 16 :lol: :lol: ครับผม

ตอนนี้กำลังว่าจะเข้า เพราะกดขายไปคืนวันศุกร์ รอต่ำกว่าที่ขาย ขอค่าข้าวที่ S&P อาจไม่เอาค่าน้ำมันรถกับที่จอดแล้วค่ะ อิอิ

ตุ๊ง... สวัสดีครับ ผม กับตันอาตี๋อาหมวยช่วยกันลาก ขณะนี้เราจะทำการลดระดับลงอย่างรวดเร็ว เพราะได้เร่งเครื่อยนต์เกินกำลังมากไปหน่อย อาจทำให้ผู้โดยสารบางท่าน เกิดอาการวูบวาบอยากเสียสตางค์ หน้ากากอ็อซิเจน จะลงมาให้ท่านได้ใช้(หรือจะยาดมก็ได้) เพื่อความปลอดภัยตลอดการเดินทาง โปรดรัดเข็มขัด(ด้วยความคิดไตร่ตรอง) เพื่อเป้าหมายในแต่ละท่าน เชื่อว่าการลดระดับจะสิ้นสุดที่ 152X ที่ว่ามาคือการเดาแบบมั่วๆ ไม่กลัวติดดอย ครับผม ตุ๊ง...