ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เฮียแบมแมนกร๊าบบ ผมกลับมา+1พลังให้เฮียกร๊าบบบบบบบบบบ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

Computer format เรียบร้อยแต่ยังไม่สามารถเข้า wifi ได้

ต้องให้เพื่อนมาแก้ไข ตอนนี้ใช้ Net book ตัวจิ๋วครับ

ทำให้มุมมองแคบลง

แต่ยังพอได้นะครับ

ราคาทองทำท่าจะออก Start รอบใหม่แล้วนะครับ

ดูๆให้ดีครับ

ตอนนี้ดูเหมือนคอมเป็นส่วนหนึ่งของชีวิตประจำวันไปแล้วนะคะอาเฮียแบทแมนขา5555555

เจ๊แว่นเองคอมเสียเมื่อไรก็หงุดหงิดเหมือนกัน ขนาดไปเที่ยวทะเลยังต้องพก Net book ไปด้วย

แล้วถ้าอยากรู้อะไรก็ถามกูเกิ้ลได้ ไม่ว่าจะเป็นร้านอาหาร ดูหนัง ฟังเพลง เคยไปเที่ยวกับพี่ๆน้องๆ

ขับผ่านตัวเมืองจันทบุรี ทุกคนเริ่มหิวกันแล้วจะกินไหนดีก็ถามกูเกิ้ล 5555555

มีอยู่วันนึง อยากรู้จริงๆว่ามันจะตอบให้เราทุกเรื่องจริงไหม ก็เลยแกล้งพิมพ์ว่า

ทำไมผู้ชายเข้าห้องน้ำไม่ต้องใช้ทิชชู่ ผู้หญิงต้องใช้5555555

มันมีคนตอบจริงๆแฮะ มีคนสงสัยเหมือนเราแล้วตั้งกระทู้ถาม มีคนเข้าไปตอบว่า

เพราะผู้ชายสะบัดได้ ผู้หญิงสะบัดไม่ได้ ก๊ากกกกกกกก

แล้ว มีผู้ชายไปต่อกระทู้อีกว่า แล้วผู้หญิงกระพรือเอาไม่ได้เหรอครับ555555

ผู้หญิงก็เข้าไปตอบอีกว่า ของชั้นไม่ใช่นกพิราบนะยะ ก๊ากกกกกกก

(เอ.....จะโดน กบว.ลบทิ้งไหมเนี่ยะ คิดว่าอ่านขำๆ สนุกๆแล้วกันนะคะ...อิอิ) :lol:

เเบตเเมน เเพทเทิน จะกลับมาสูดอากาศ ด้านบนได้เ้เว้ววววววว หลังจากโดน สอยปีกขวาหลุดบินไม่ขึ้น ต้องย่อมาบินใหม่ กร๊ากกกกกกกกกกก

เเต่อีกไม่นาน มานจะกลับมา กร๊ากกกกกกกกก

ขอบคุณ ได้เรื่องขำๆคับ.......คุณ vanta.... :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

ถูกแก้ไข โดย banggrow

เจ๊แว่น หนูขอโทษอ่านมุขของเจ๊แว่นแล้วขำ !53 กะจะบวกคะแนนให้ ไหงคะแนนหายวับเลย +2 ตรงนี้นะคะทดแทนของเดิมด้วย !thk !thk

ขออภัยกับการที่หายไปจากวงการไปสองวันนะครับ

ภารกิจมากมาย ต้องจัดการ ตั้งแต่Format computer ใหม่

ลงโปรแกรม เอาprinter ไปซ่อม 2 รอบ

Printer รุ่นเก่าแข็งแรงทนทานกว่ารุ่นใหม่นะครับ

ร้านอื่นส่วนมากไม่รับซ่อมร้านประจำร้านนี้ ซื่อสัตย์

รับซ่อมแล้วแนะนำว่าอย่าซื้อเครื่องใหม่หัวพิมพ์ไม่ทนเท่ารุ่นเก่า

ทั้งที่ร้านเขาก็ขาย printer เครื่องใหม่ด้วย

ทราบไหมครับค่าซ่อมเท่าไหร่ 200 บาทเองแต่เสียเวลาเราเดินทาง

อีกทั้งภาระกิจของทางร้านที่มากมายอีก

แล้วพอมาเปิดเว็บ namchiang.com/thaigold.info ต่างก็รอนานมาก

จากการสอบถามผู้ดูแลแจ้งมาว่าโดนแกล้ง แต่ไม่รู้ว่าเป็นใคร

อย่าไปถือสาเลยครับปัญหามีไว้แก้

ทั้งหมดนี้ผมจึงจำเป็นต้องห่างเหินวงการไปสองวัน

ตอนนี้ใช้เครื่อง net book จอเล็กทำให้มุมมองกราฟราคาทองแคบลง

ทำให้ดูไม่ถนัดเหมือนเครื่องเดิม ความแม่นยำจึงไม่ขอรับประกันนะครับท่าน

ราคาทองคำหลังจากที่ดิ่งลงอย่างแรงเพียงชั่วเวลาไม่กี่วัน

เขย่าขวัญนักลงทุน ทั่วโลกจากข่าวที่ออกมาเห็นจะมีเรื่อง SPDR

ขายทองคำออกมาราว18ตัน นี่เองครับ คงเอาเงินไปเล่นหุ้นกันสักพัก

พอมีกำไร ก็คงกลับมาหาทองคำอีกแน่นอนครับ ชาวดอยอย่าเพิ่งท้อ

ผมคาดว่าราคาทองคำมีแนวรับที่ $1,160

ไม่น่าร่วงลงต่ำกว่านี้ คง SideWay ไปสักพักให้พวกที่ตื่นตูมเทขาย

หายตระหนก พวกกองทุนก็จะกลับมาซื้ออีกอย่างแน่นอน

โดยมีแนวต้านแรกที่ $1,172 และแนวต้านถัดไปที่ $1,175-1,179 ครับ

พุ่งขึ้นจริงๆด้วยครับ ชนแนวต้านที่ 1176 แล้วร่วงลงมา แม่นจริงๆครับ

มาถึงแนวต้านสุดท้ายที่เฮียบอกแล้วครับ ประมาณ 1179 !10 !10

สงสัยจะได้ปีกแบทแมน...อย่างที่น้าโป๊ะบอกแล้วคับ !53 !53

!01 !01

สุดยอดเลยครับ 1180 แล้ว ขอบคุณครับ !gd !gd !gd !gd

สุดยอดค่า.... 1181 แล้ว

ขอบคุณนะคะ จะได้สูดอากาศข้างบน ที่แสนจะสดชื่นแล้ว อิอิ :lol: :lol: