ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

!gd !gd แม่นยำชู๊ดดดดยอดดดค่าาา มะกี้เข้าที่ 1223.7 ไป 1 Kg ค่าาา

ตอนนี้ลุ้นขึ้นคร่ะแต่ถ้าลงอีก !061 !061

มีอีกหนึ่งก๊อกคร่าาาา ว่าแต่ว่านายห้างว่าเข้าที่เท่าหร่ายดีละค้าาาา !38 !38

!uu ขอบคุณคร่าาาาา !thk !thk

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ในความอยากของผมนั้น ช่วงนี้ ผมอยากให้ทองตลาดโลก ดิ่งลงมากๆ เข้าไว้ เพื่อที่ให้คนที่อยู่บนดอยสูงๆ 19,100 บาท ได้เข้าเก็บเพื่อเฉลี่ย แล้ว เมื่อถึงเวลาทุกอย่าง

ดีขึ้นมา ก็ไม่ต้องรอนาน นาน และก็นาน คือ อยากให้รอแบบมีความหวัง

และเมื่อมีคนอยากขึ้นรถ ร้านทองก็จะได้ครึกครื้น Happy กันทุกๆ ฝ่าย เขียนมากไป เดี๋ยว พี่ ป๋อง พี่ แป๋ง ว่าเอา ขอบคุณมากครับ

สวัสดีเช้าวันเสาร์นะครับ

ดีครับถ้าเป็นแบบคุณ เด็กขายของก็ WIN WIN ทั้งสองฝ่าย

Double Happy นะครับ

ราคาทองคำเมื่อคืนนี้ดิ่งลงแรงตามคาด โดยดิ่งลงแรงถึง $1,222

แนวรับเดิม แตะปุ๊บดีดกลับปั๊บ มาเบรค ABS ตรง $1.228

จากนั้นราคาทองคำก็ Side Way อยู่ในช่วงแถบสีเหลือง

คงหยุดพักรบ รอเย็นวันจันทร์มาสู้กันใหม่

คาดเดาว่าราคาทองคงรอทิศทาง โดยSide Way ในช่วงแคบๆต่อ

โดยอาจจะไปทดสอบแนวต้านที่ $1,230-1,232

ซึ่งคาดว่าคงไม่ผ่าน แล้วคงไหลลงมาทดสอบแนวรับล่าง

ที่บริเวณ $1.222-1.223 ว่ารับไหวไหม

ถ้าไม่ไหวไปเจอกันครับที่ $1.218

อรุณสวัสดิ์ครับเฮีย รอว่าอาทิตย์นี้เฮียจะพาไปหม่ำของอร่อยๆที่ไหน

มาอ่านเฉยๆแบบรีบๆหลายวันแล้วค่ะ วันนี้เลยมากด ดาวให้ 1 ดาว :P :wub:

วันนี้ เด็กขายของก็ไปขายมาอีกแล้ว บางส่วน เพราะราคาโคตรดีเลย ให้ราคาสูงกว่า Fair Price ตั้ง แปดสิบเก้าบาท

เกิดวันจันทร์เช้าเปิดมาราคาตลาดโลกลดลง ซื้อใหม่ขึ้นมา ก็ยังได้กำไรเลย

ขายวันนี้ที่ราคา 18,300 บาท เปิดมาวันจันทร์ ถ้าตามราคา ก็ 18,200/18,300 แต่ถ้าเปิดมาตลาดโลกลดลงภายใน 4 ชั่วโมงแรก สัก 4-5 เหรียญ

ก็ลงมาเหลือ 18,150/18,250 ผมคิดถูกต้องใช่ไหมครับ กรณี มันเป็นอย่างที่ผมเขียนไป