ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

em0009.gifขอบคุณคุณแบทแมนคร้า cd08785a.gif b048a2d2.gif post-510-025516300 1293595820.gif ขอให้คุณแบทแมนสุขภาพดีมีความสุข อยากได้อะไรขอให้ได้ทุกอย่างเลยน๊าคร้าd5f02ecd.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณ คุณนายห้างมากครับ ปีใหม่ ขอใหสุขภาพแข็งแรง ทั้ง กายและใจ นะครับ !thk

สวัสดีเช้าวันพุธ ใกล้วันหยุดยาวปีใหม่เข้ามาทุกทีแล้วนะครับ

ดีที่อากาศยังเย็นเหมือนหลายวันที่ผ่านมา ทำให้ประหยัดค่าแอร์ได้หลายวันเลยนะครับ

มีข้อมูล ทบทวนความจำ ข้อมูลราคาทอง สิ้นปี 2552 (31ธค 2009) โดย nongdum

ทำไว้ดีมาก เลยอยากนำมาเสนอให้ชมนะครับ

http://namchiang.com/smf/index.php?topic=8175.0

และแล้วราคาทองคำก็กลับมายืนเหนือ 1,400 อีกครั้งจนได้

ราคาทองคำเมื่อวานนี้วิ่งตามรูปที่วิเดาไว้เลย คือ

ทีแรกวิ่งไปเจอแนวต้านที่ 1,392 ก็ยึกยัก ทำท่าจะไม่ผ่าน

แล้วไหลลงตามที่วิเดาไว้เลย แต่ลงมาแค่ 1388

หลังจากนั้นราคาทองก็ดีดพุ่งขึ้นทันที

ทีแรกก็ทำท่าว่าจะไม่ผ่าน 1399 แล้วก็ไหลลง

แต่ลงไปแค่ที่ 1,395 หลังจากนั้น จรวดน้าโป็ะก็มา

ราคาทองดีดทะลุ 1400 เลยแนวต้าน 1402 ที่ผมวาดไว้

พุ่งขึ้นไปถึง 1406.5 หลังจากนั้นราคาทองคำก็มายืนที่ 1,404ในเวลานี้

วันนี้ขอวิเดาว่า ราคาทองคำน่าจะวิ่งขึ้นไปทดสอบแนวต้านด้านบนที่ 1,406.5-1,407.5 อีกครั้งคาดว่ายังไม่น่าที่จะผ่านไปได้

น่าที่จะร่วงลงมาก่อนโดยมีแนวรับข้างล่างบริเวณ 1400 แนวรับทางจิตวิทยา

ซึ่งถ้ารับไว้ไม่อยู่ก็มีโอกาสไหลลงมาหาแนวรับถัดไปที่ 1,395 ได้เหมือนกันนะครับ

ใกล้ปีใหม่เข้ามา เวลาทายราคาทองก็น้อยลงทุกที

ถ้าใครอยากร่วมสนุกทายราคาทองปิดสิ้นปี เชิญมาที่เว็บ น่ำเชียงนะครับ

มีของรางวัล แจก 3 รางวัล รายละเอียดกรุณาอ่านจากที่นี่นะครับ

ท่านคิดว่า สิ้นปี 2010 ราคาทองต่างประเทศจะปิดที่เท่าไร ??

http://namchiang.com/smf/index.php?topic=11066.0

ขอให้ทุกท่านโชคดี ครับ

ราคาดีดขึ้นมา 1407 ตามคำสั่ง นายห้าง แล้ว ครับ 555

ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย พระสยามเทวาธิราช พระแก้วมรกต และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก

จงดลบันดาลให้คุณแบทแมนและเพือนๆชาวไทยโกลด์ ตลอดจนครอบครัวทุกท่านจงพบแต่ความสุข ความเจริญยิ่งๆ ขึ้นไปเทอญ

และ เดินทางถึงที่หมายโดยรอดปลอดภัยทุกท่าน ทุกคน มีแต่ความสุขความเจริญ ขายทองรวยๆตลอดปีใหม่ ๒๕๕๔ และตลอดไป

ใกล้ปีใหม่เข้ามา เวลาทายราคาทองก็น้อยลงทุกที

ถ้าใครอยากร่วมสนุกทายราคาทองปิดสิ้นปี เชิญมาที่เว็บ น่ำเชียงนะครับ

มีของรางวัล แจก 3 รางวัล รายละเอียดกรุณาอ่านจากที่นี่นะครับ

ท่านคิดว่า สิ้นปี 2010 ราคาทองต่างประเทศจะปิดที่เท่าไร ??

http://namchiang.com/smf/index.php?topic=11066.0

ขอให้ทุกท่านโชคดี ครับ

จากที่ล่าข้าวถุงเฮียกัม ตามไปล่าตั๋วหนัง กะเฮียแบทด้วยค่ะ :wub: :wub: :wub: :wub:

สวัสดีครับ เฮียแบทแมน คืนนี้ เด็กขายของก็ลุ้นให้ตกลงมาที่ US$1,395 ก็ยังไม่มาสักที

ขอช่วงเช้ามืด ต่อ ฮ่องกง ช่วยทีเถอะ อยากเก็บของ

สวัสดีครับ เฮียแบทแมน คืนนี้ เด็กขายของก็ลุ้นให้ตกลงมาที่ US$1,395 ก็ยังไม่มาสักที

ขอช่วงเช้ามืด ต่อ ฮ่องกง ช่วยทีเถอะ อยากเก็บของ

เอาลงซะคืนนี้กอนเที่ยงคืนไม่ดีกว่าเหรอคะคุณพี่เด็กขายของ เชียร์ลง เชียร์ล๊งงงงงงงงงงงงงง เพี๊ยงงงงงงงงงงงงงงงงง

!_00 !_00 !061 !061 !061

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

เอาลงซะคืนนี้กอนเที่ยงคืนไม่ดีกว่าเหรอคะคุณพี่เด็กขายของ เชียร์ลง เชียร์ล๊งงงงงงงงงงงงงง เพี๊ยงงงงงงงงงงงงงงงงง

!_00 !_00 !061 !061 !061

น่านนนน... เริ่มเล่นของกันอีกแล้วคับท่าน อิอิ

หนูใจแข็งยังไม่ปล่อยเลย... (แท่งไม่ 1650 เราไม่ปล่อย . GF กะรอตรุษจีน จาได้ซื้อของไหว้บรรพบุรุษ 55555)